Saturday, May 28, 2022
HomeSportsఅట్లెటికో మాడ్రిడ్ కెప్టెన్ కోక్ స్టేడియంలో 100% మందిని తిరిగి రావాలని కోరుకుంటున్నాడు

అట్లెటికో మాడ్రిడ్ కెప్టెన్ కోక్ స్టేడియంలో 100% మందిని తిరిగి రావాలని కోరుకుంటున్నాడు


ప్రస్తుత స్పానిష్ ఛాంపియన్స్ అట్లెటికో మాడ్రిడ్ కెప్టెన్ కోక్ COVID-19 మహమ్మారి వ్యాప్తి కారణంగా ఒక సంవత్సరం కంటే ఎక్కువ కాలం పాటు ఖాళీగా లేదా సగం ఖాళీగా ఉన్న స్టేడియంలలో ఆడిన తర్వాత ప్రేక్షకులు పూర్తి శక్తితో వేదికలకు తిరిగి రావడాన్ని చూడాలని తహతహలాడుతోంది. వచ్చే నెల మహమ్మారి తర్వాత మొదటిసారిగా క్రీడా మైదానాలు 100 శాతం సామర్థ్యానికి తిరిగి రాగలవని స్పానిష్ ఆరోగ్య చీఫ్‌లు బుధవారం ప్రకటించారు. జట్టు మద్దతుదారులు చుట్టూ లేకపోవడం గురించి మీరు ఎలా భావిస్తున్నారని అడిగిన ప్రశ్నకు, కోక్ మాట్లాడుతూ, “మేము మా అభిమానులను కోల్పోతున్నాము. మేము నిజంగా స్టేడియంలో వారిని కోరుకుంటున్నాము. వారిలో 40% మంది మాత్రమే కాదు, వారంతా త్వరలో మాతో ఉంటారని నేను ఆశిస్తున్నాను. మాకు అందరూ కావాలి. మా ప్రజలు స్టేడియంలో ఉంటారు, అది త్వరలో జరుగుతుందని నేను ఆశిస్తున్నాను.”

గత డిసెంబర్ చివరిలో, పెరుగుతున్న COVID-19 కేసులను ఎదుర్కోవడానికి స్పానిష్ అధికారులు ప్రేక్షకుల హాజరును 75 శాతానికి మరియు ఇంటి లోపల 50 శాతానికి తగ్గించారు.

స్పెయిన్‌లో 97,000 మరణాలతో 10 మిలియన్లకు పైగా వైరస్ కేసులు నమోదయ్యాయి.

అయితే, గత 14 రోజుల్లో 1,00,000 మందికి 1,060 కేసులు నమోదయ్యాయి.

డిఫెండింగ్ స్పానిష్ లీగ్ ఛాంపియన్స్ అట్లెటికో మాడ్రిడ్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్‌తో జరిగిన ఛాంపియన్స్ లీగ్ పోరుకు ముందు బుధవారం తక్కువ జట్టు లెవాంటే చేతిలో షాక్‌తో ఓటమిని చవిచూసింది.

లెవాంటే, కోక్ లేదా జార్జ్ రిసర్రెసియోన్ మెరోడియోతో అతని జట్టు మ్యాచ్‌కు ముందు ఆశాజనకంగా ఉంది.

“మనకు ముందు అద్భుతమైన సీజన్ ఉంది. ఎప్పటిలాగే, మేము గొప్ప సీజన్‌ను పూర్తి చేయాలనుకుంటున్నాము. మేము గత సంవత్సరం లాగా గెలవగలమని ఆశిస్తున్నాము, కానీ అలా చేయడానికి మీరు చాలా కష్టపడాలి. ఇది సుదీర్ఘ సీజన్.” అర్జెంటీనా మాజీ కెప్టెన్ డియెగో సిమియోన్ జట్టు వినాశకరమైన సీజన్‌లో ఉంది మరియు ప్రస్తుతం లా లిగాలో మొదటి నాలుగు స్థానాల్లో లేదు.

వారు 24 మ్యాచ్‌లలో 39 పాయింట్లతో స్టాండింగ్‌లో ఐదవ స్థానంలో ఉన్నారు, లీడర్స్ రియల్ మాడ్రిడ్ కంటే 15 పాయింట్లు వెనుకబడి ఉన్నారు.

మిడ్-ఫీల్డ్‌ను మార్షల్స్ చేసే కోక్, తన జట్టు యొక్క ప్రీ-సీజన్‌ను వింతగా పిలిచాడు, అయితే క్లబ్ యొక్క పేలవమైన ఫామ్‌కు దానిని సాకుగా ఉపయోగించడానికి నిరాకరించాడు.

పదోన్నతి పొందింది

“ఇది ఒక విచిత్రమైన ప్రీ-సీజన్, ఎందుకంటే ఆటగాళ్లు కూడా కొద్ది కొద్దిగా తిరిగి వచ్చారు. కానీ అది సబబు కాదు; మనం గట్టిగా ప్రారంభించాలి, కష్టపడి పని చేయాలి, మనం చేయవలసినది చేయాలి మరియు త్వరగా స్వీకరించాలి. మనం పోటీ పడాలి, పోరాడాలి. మరియు ఆటలను గెలవండి.” తన విషయానికొస్తే, కోక్ మాట్లాడుతూ, “నేను ఎక్కువ ప్రదర్శనలతో ఆటగాడిగా మారాలని అనుకోను, నేను పోటీ చేయడం, ఆటలు గెలవడం మరియు అట్లేటి గెలవాలని మాత్రమే ఆలోచిస్తాను. మీరు కష్టపడి, పట్టుదలతో పనిచేస్తే, మీరు మీ లక్ష్యాలను సాధించగలరు. మరియు ఛాంపియన్ అవ్వండి.”

ఈ ఇంటర్వ్యూ LaLiga వరల్డ్ షోలో భాగం మరియు పాఠకులు/వీక్షకులు LaLiga యొక్క ప్రాంతీయ ప్రసారకర్తలో పూర్తి ఇంటర్వ్యూను చూడవచ్చు.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments