Thursday, May 26, 2022
HomeAutoఅసురన్ డైరెక్టర్ వెట్రిమారన్ రూ. విలువైన BMW R నైన్టీ స్క్రాంబ్లర్‌ను ఇంటికి తీసుకువచ్చారు. ...

అసురన్ డైరెక్టర్ వెట్రిమారన్ రూ. విలువైన BMW R నైన్టీ స్క్రాంబ్లర్‌ను ఇంటికి తీసుకువచ్చారు. 16.75 లక్షలు


అడుకాలం, వడ చెన్నై, అసురన్, పొల్లాధవన్ వంటి చిత్రాలకు ప్రసిద్ధి చెందిన దర్శకుడు వెట్రిమారన్ ఇటీవలే BMW R నైన్‌టి స్క్రాంబ్లర్‌ను కొనుగోలు చేశారు, వీటి చిత్రాలు ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి.


అసురన్ డైరెక్టర్ వెట్రిమారన్ రూ. విలువైన BMW R నైన్టీ స్క్రాంబ్లర్‌ను ఇంటికి తీసుకువచ్చారు.  16.75 లక్షలు

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

దర్శకుడు వెట్రిమారన్ ఇటీవల చెన్నైలో తన BMW R నైన్‌టి స్క్రాంబ్లర్‌ను డెలివరీ చేశారు

తమిళ చిత్ర పరిశ్రమలోని అత్యంత ఫలవంతమైన దర్శకులలో ఒకరైన వెట్రిమారన్ కొన్ని అద్భుతమైన సినిమాలకు ప్రసిద్ధి చెందారు. కానీ చిత్రనిర్మాత తన యంత్రాలు వేగంగా మరియు శక్తివంతంగా ఉండటాన్ని ఇష్టపడతాడని మనకు తెలియదు. అడుకాలం, వడ చెన్నై, అసురన్, పొల్లాధవన్ వంటి చిత్రాలకు ప్రసిద్ధి చెందిన దర్శకుడు ఇటీవలే BMW R నైన్‌టి స్క్రాంబ్లర్‌ను కొనుగోలు చేశాడు, వీటి చిత్రాలు ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. BMW R నైన్‌టి స్క్రాంబ్లర్ అనేది బవేరియన్ తయారీదారు నుండి రెట్రో-శైలి ఆఫర్ మరియు దీని ధర ₹ 16.75 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్, ఇండియా).

ఇది కూడా చదవండి: నటి అవనీత్ కౌర్ ₹ 86.75 లక్షల విలువైన రేంజ్ రోవర్ వెలార్‌ని ఇంటికి తీసుకువచ్చింది

13p3df3c

BMW R నైన్‌టి స్క్రాంబ్లర్ 19-అంగుళాల ముందు మరియు 17-అంగుళాల వెనుక చక్రం, హై-మౌంటెడ్ ఎగ్జాస్ట్ మరియు విభిన్న రంగు స్కీమ్‌తో విభిన్నంగా ఉంటుంది.

BMW R నైన్‌టి స్క్రాంబ్లర్ అనేది R నైన్‌టి ఆధారంగా మరింత కఠినమైన-ప్యాకేజ్డ్ వెర్షన్. బైక్ రిలాక్స్డ్ సీటింగ్ భంగిమ, బ్రౌన్-ఫినిష్డ్ లెదర్ సీట్ మరియు హై-మౌంటెడ్ ట్విన్ ఎగ్జాస్ట్‌తో విలక్షణమైన స్క్రాంబ్లర్ రూపాన్ని పొందుతుంది. Vertimaaran యొక్క మెషిన్ గ్రానైట్ గ్రే మెటాలిక్ షేడ్‌లో పూర్తి చేయబడింది, అయితే మీకు బ్లాక్ స్ట్రోమ్ మెటాలిక్/రేసింగ్ రెడ్, కాస్మిక్ బ్లూ మెటాలిక్/లైట్ వైట్ యూని మరియు కలమటా మెటాలిక్ మ్యాట్ ఎంపిక కూడా ఉంది. స్టైలింగ్ ప్రామాణికమైన R నైన్‌టికి బాక్సర్ ఇంజన్ అతుక్కొని, తక్షణమే గుర్తించదగిన మోటార్‌సైకిల్‌గా ఉంటుంది.

ffl2ahtg

దర్శకుడు వెట్రిమారన్ యొక్క BMW R నైన్‌టి స్క్రాంబ్లర్ గ్రానైట్ గ్రే మెటాలిక్ షేడ్‌లో పూర్తి చేయబడింది

పవర్ పరంగా, BMW R నైన్‌టి స్క్రాంబ్లర్ 1170 cc ట్విన్-సిలిండర్, ఎయిర్/ఆయిల్-కూల్డ్ బాక్సర్ ఇంజన్‌ను ఉపయోగిస్తుంది, ఇది 7,250 rpm వద్ద 108 bhp మరియు 6,000 rpm వద్ద 116 Nm గరిష్ట టార్క్‌ను అభివృద్ధి చేస్తుంది. మోటారు 6-స్పీడ్ గేర్‌బాక్స్‌తో హైడ్రాలిక్ యాక్చువేటెడ్ క్లచ్ మరియు షాఫ్ట్ ఫైనల్ డ్రైవ్‌తో జత చేయబడింది. మీరు ఎలక్ట్రానిక్స్ సూట్‌లో భాగంగా రెయిన్ మరియు రోడ్, కార్నరింగ్ ABS మరియు ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ అనే రెండు రైడర్ మోడ్‌లను పొందుతున్నప్పుడు మోటార్‌సైకిల్‌పై గరిష్ట వేగం 200 kmphగా రేట్ చేయబడుతుంది.

ఇది కూడా చదవండి: నటి అతియా శెట్టి కొత్త ఆడి క్యూ7 విలువ ₹ 88.33 లక్షలు

BMW R నైన్‌టి స్క్రాంబ్లర్ ముందువైపు 43 మిమీ టెలిస్కోపిక్ ఫోర్క్‌లను మరియు వెనుకవైపు మోనోషాక్‌ను ఉపయోగిస్తుంది, అయితే బ్రేకింగ్ పనితీరు ముందువైపు 320 మిమీ ట్విన్ డిస్క్ బ్రేక్‌లు మరియు వెనుకవైపు 265 మిమీ సింగిల్ డిస్క్ నుండి వస్తుంది. స్టాండర్డ్ R నైన్టీతో పోలిస్తే, స్క్రాంబ్లర్ ముందువైపు 19-అంగుళాల చక్రం మరియు వెనుకవైపు 17-అంగుళాల వీల్‌తో చేస్తుంది. స్క్రాంబ్లర్ తారురోడ్డు లేని చోట దానిని మరింత మెరుగ్గా తొలగిస్తామని హామీ ఇచ్చాడు మరియు వెట్రిమారన్ తన సరికొత్త స్వాధీనంని పూర్తిగా ఉపయోగించుకుంటాడని మేము ఆశిస్తున్నాము.

3hlrif0c

డెలివరీకి ముందు దర్శకుడు వెట్రిమారన్ తన BMW R నైన్‌టి స్క్రాంబ్లర్‌ని చెక్ చేశాడు

వర్క్ ఫ్రంట్‌లో, ఐదుసార్లు జాతీయ అవార్డు గెలుచుకున్న దర్శకుడు కొంచెం వరుసలో ఉన్నాడు. అతను ప్రస్తుతం నటులు సూరి, విజయ్ సేతుపతి మరియు గౌతమ్ వాసుదేవ్ మీనన్‌లతో విడుతలై సినిమాతో బిజీగా ఉన్నారు. ఆ తర్వాత పురాతన క్రీడ జల్లికట్టుపై ఆధారపడిన వాడివాసల్‌కు ఆయన నాయకత్వం వహిస్తారు. వెట్రిమారన్ కూడా తన కిట్టిలో అనేక వెబ్ సిరీస్‌లను కలిగి ఉన్నాడు, అదే సమయంలో అతను నటుడు రాఘవ లారెన్స్ ప్రధాన పాత్రలో అధిగారం కూడా నిర్మిస్తున్నాడు.

చిత్రాల మూలం: KUN BMW మోటోరాడ్

0 వ్యాఖ్యలు

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments