Saturday, May 21, 2022
HomeLatest Newsకుమార్ విశ్వాస్ అరవింద్ కేజ్రీవాల్ దాడిపై, ఓటు వేయడానికి 2 రోజుల ముందు U-టర్న్

కుమార్ విశ్వాస్ అరవింద్ కేజ్రీవాల్ దాడిపై, ఓటు వేయడానికి 2 రోజుల ముందు U-టర్న్


కుమార్ విశ్వాస్ అరవింద్ కేజ్రీవాల్ దాడిపై, ఓటు వేయడానికి 2 రోజుల ముందు U-టర్న్

కుమార్ విశ్వాస్ వ్యాఖ్యలను ఎన్నికల సంఘం “రెచ్చగొట్టేది, మత విభజన” అని పేర్కొంది.

న్యూఢిల్లీ:

గురువారం నాడు అరవింద్ కేజ్రీవాల్‌పై కుమార్ విశ్వాస్ చేసిన పేలుడు వ్యాఖ్యలను ప్రసారం చేయడంపై ఎన్నికల సంఘం తన అడ్డంకిని తొలగించింది, రాజకీయ విభేదాల కారణంగా ఇరువైపుల నాయకులు – ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ మరియు కాంగ్రెస్‌కు చెందిన రాహుల్ గాంధీ – ఈ విషయాన్ని ప్రస్తావించి, దాడి చేశారు. ఢిల్లీ ముఖ్యమంత్రి.

కుమార్ విశ్వాస్, మిస్టర్ కేజ్రీవాల్ పేరు చెప్పకుండా, పంజాబ్ చెఫ్ మినిస్టర్ లేదా స్వతంత్ర దేశం (ఖలిస్థాన్) ప్రధానమంత్రిని కోరుకుంటున్నారని ఆరోపించిన వీడియోను ప్రసారం చేయకుండా ఎన్నికల సంఘం బుధవారం మీడియాను నిరోధించింది.

బిజెపి పంచుకున్న వీడియోలో, అతను ఒక సంభాషణను వివరిస్తూ, “ఒక రోజు, అతను (మిస్టర్ కేజ్రీవాల్) నాకు తాను ముఖ్యమంత్రి (పంజాబ్) లేదా స్వతంత్ర దేశానికి (ఖలిస్తాన్) మొదటి ప్రధాని అవుతానని చెప్పాడు. )… అతను ఎలాగైనా అధికారం కోరుకుంటున్నాడు,” అని ఆయన చెప్పినట్లు వినిపిస్తోంది.

వార్తా సంస్థ ANIకి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూను ప్రసారం చేయకుండా ఎన్నికల సంఘం మీడియాను నిరోధించింది, వ్యాఖ్యలను “రెచ్చగొట్టే, మత విభజన మరియు రెచ్చగొట్టే… దురుద్దేశంతో తయారు చేసి, అరవింద్ కేజ్రీవాల్ పరువు తీసేందుకు విఘాతకర అంశాలతో కుమ్మక్కయ్యాడు” అని పేర్కొంది.

ఈ వీడియో వివిధ వర్గాల మధ్య దుష్ప్రవర్తన మరియు శత్రుత్వాన్ని ప్రోత్సహించడానికి మరియు పంజాబ్‌లో “అశాంతి మరియు అశాంతిని” సృష్టించడానికి ఉద్దేశించినదని పోల్ బాడీ పేర్కొంది.

ఈరోజు ముందు, పంజాబ్‌లో జరిగిన ర్యాలీలో, ప్రధాని మోదీ కుమార్ విశ్వాస్ వ్యాఖ్యలను ప్రస్తావించారు, మిస్టర్ కేజ్రీవాల్ మరియు అతని పార్టీకి పాకిస్తాన్ వలె “ఒకే ఎజెండా” ఉందని ఆరోపించారు — “భారత్‌ను విచ్ఛిన్నం చేయడం.. అధికారం కోసం వేర్పాటువాదులతో చేతులు కలపడం” అని ఆరోపించారు. “.

ఈ ఆరోపణలను ప్రతి ఓటరు, పౌరుడు తీవ్రంగా పరిగణించాలన్నారు.

“అధికారం కోసం వేర్పాటువాదులతో చేతులు కలపడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. అవసరమైతే దేశాన్ని విచ్ఛిన్నం చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. వారి ఎజెండా దేశ శత్రువులు మరియు పాకిస్తాన్‌ల అజెండాకు భిన్నంగా లేదు. అందుకే వారు సర్జికల్ స్ట్రైక్స్‌లో పాకిస్తాన్ లైన్‌ను ప్రతిధ్వనిస్తున్నారు. వారు పంజాబ్‌లో డ్రగ్స్ నెట్‌వర్క్‌ను పెంచాలనుకుంటున్నారు, ”అన్నారాయన.

సాయంత్రం తర్వాత, కేజ్రీవాల్ ఈ అంశంపై స్పందించాలని డిమాండ్ చేస్తూ, రాహుల్ గాంధీ ఇలా అన్నారు: “దీర్ఘ ప్రసంగాలు అవసరం లేదు. ఒక మాట. మీరు మీడియాను కలవండి, ఒక పదం – కుమార్ విశ్వాస్ అబద్ధం చెబుతున్నాడు, నేను అనలేదు. అలాంటిది లేదా కుమార్ విశ్వాస్ చెబుతున్నది నిజమే, నేను అలాంటి పని చేశాను. కేజ్రీవాల్ సమాధానం ఇవ్వడం లేదు. వారు ఎందుకు సమాధానం చెప్పడం లేదు… అవును… ఎందుకంటే ఆప్ వ్యవస్థాపకుడు (కుమార్ విశ్వాస్) నిజమే చెబుతున్నాడు.”

ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ తన మాజీ వ్యవస్థాపక సభ్యుడు, ఒకప్పుడు మిస్టర్ కేజ్ర్వాల్‌కు సన్నిహితుడు చేసిన వాదనలను కొట్టిపారేసింది.

పార్టీ సీనియర్ నాయకుడు రాఘవ్ చద్దా తీవ్ర పదజాలంతో కూడిన ప్రకటనను ట్వీట్ చేశారు, ఈ వ్యాఖ్యలను “ద్వేషపూరిత, నిరాధారమైన, కల్పిత మరియు రెచ్చగొట్టేవి” అని పేర్కొన్నారు.

ఈ వ్యాఖ్యలు “విద్వేషం, ద్వేషం, సమాజంలో శత్రుత్వ భావన మరియు ముఖ్యంగా ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీకి వ్యతిరేకంగా… అలాగే అశాంతి పరిస్థితిని సృష్టించే ఉద్దేశ్యంతో ఉన్నాయి” అని ప్రకటన చదవబడింది.

ఈ రోజు, అతని వాదనలకు ఆధారాలు ఉన్నాయా అని అడిగినప్పుడు, Mr విశ్వాస్, “ఇదంతా చెప్పేది చింటస్ (మినియన్స్) ఆ స్వీయ-నిమగ్నమైన వ్యక్తి, మేము కష్టపడి సంపాదించిన విజయం తర్వాత మాత్రమే సన్నివేశంలోకి వచ్చారు. క్రీమ్‌ను ఆస్వాదించడానికి. వారికి చెప్పండి చింటస్ వారి యజమానిని పంపడానికి. మేము ప్రతి ఒక్కరూ మా కార్డ్‌లను చూపుతాము – మా వద్ద ఉన్న అన్ని సందేశాలు”.

మిస్టర్ కేజ్రీవాల్ మరియు అతని డిప్యూటీ మనీష్ సిసోడియాతో చాలా గొడవల తర్వాత కుమార్ విశ్వాస్ ఐదేళ్ల క్రితం ఆప్ నుండి దూరంగా ఉన్నారు. ఢిల్లీలోని అరవింద్‌ కేజ్రీవాల్‌ నేతృత్వంలోని ప్రభుత్వాన్ని కూల్చివేయాలని, పార్టీని విచ్ఛిన్నం చేసేందుకు ఆయన ప్రయత్నిస్తున్నారని సీనియర్‌ నేతలు ఆరోపించారు.

.


#కమర #వశవస #అరవద #కజరవల #దడప #ఓట #వయడనక #రజల #మద #Uటరన

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments