Saturday, May 21, 2022
HomeAutoఫెరారీ అద్భుతమైన F1-75 2022 F1 కారును వెల్లడించింది

ఫెరారీ అద్భుతమైన F1-75 2022 F1 కారును వెల్లడించింది


Scuderia Ferrari ఈ కారు దానిని తిరిగి దాని విజయ మార్గాలకు తీసుకువెళుతుందని భావిస్తోంది.


ఫెరారీ అద్భుతమైన F1-75 2022 F1 కారును వెల్లడించింది

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

ఫెరారిస్ తాజా కారు ఆకట్టుకుంటుంది మరియు ముదురు ఎరుపు రంగు రంగును కలిగి ఉంది

ఫెరారీ ఎట్టకేలకు అద్భుతమైన కొత్త F1-75తో తన చేతిని వెల్లడించింది, ఇది దాని 2022 F1 కారు. ఐకానిక్ టీమ్ F1 యొక్క కొత్త సీజన్‌లో దాని విజయవంతమైన మార్గాలకు తిరిగి రావాలని భావిస్తోంది, ఇది సరికొత్త కార్లను మరియు నియమాలలో ప్రధాన షఫుల్‌ను చూస్తుంది. ఫెరారీ చివరిసారిగా 2019లో ఒక రేసులో సెబాస్టియన్ వెటెల్ సింగపూర్ GPని గెలుచుకున్నప్పుడు గెలిచింది, అయితే ఇది సాంకేతిక ఆదేశాలకు గురైంది, దాని పవర్ యూనిట్ నుండి గాలిని తట్టింది, ఇది దాదాపు రెండు సంవత్సరాలుగా పూర్తిగా తగ్గించబడలేదు.

కొత్త F1-75 అనేది 2022 సాంకేతిక నిబంధనలకు అత్యంత ధైర్యమైన ప్రాతినిధ్యం మాత్రమే కాదు, విపరీతమైన త్రిభుజాకార కోన్-ఆకారపు ముక్కు, పెద్ద సైడ్ పాడ్‌లు, భారీ శీతలీకరణ వెంట్‌లు మరియు సరికొత్త ఇంజిన్‌ను కలిగి ఉంటాయి, ఇది ఇటాలియన్ బృందం ప్రకారం వినూత్న దహన శక్తిని కలిగి ఉంది. ఇంజిన్ మరియు అప్‌గ్రేడ్ చేసిన హైబ్రిడ్ మూలకం. వివిధ దేశాలలో పొగాకు బ్రాండింగ్ నిషేధాల నేపథ్యంలో టీమ్‌తో నాలుగు దశాబ్దాల అనుబంధాన్ని ముగించిన ఫిలిప్ మోరిస్ బ్రాండింగ్‌ను చాలా కాలం తర్వాత ప్రదర్శించని మొదటి ఫెరారీ కూడా ఇదే.

ఇది F1 ప్రపంచ ఛాంపియన్‌షిప్ యొక్క మొదటి పునరావృతంలో పాల్గొన్న మొదటి ఫెరారీ F1 కారుకు ఓడ్‌గా బ్లాక్ ఎలిమెంట్స్‌తో ముదురు రంగును కలిగి ఉంది. “మేము ఈ ప్రాజెక్ట్ యొక్క సవాలును ఒక వినూత్న విధానంతో పరిష్కరించాము. ఎందుకంటే పూర్తిగా కొత్త సాంకేతిక నిబంధనల అవసరాలతో పాటు మేము ఈ వ్యాయామాన్ని ఓపెన్ మైండ్‌తో చేపట్టాలని మేము విశ్వసిస్తున్నాము. మేము ఈ ప్రాజెక్ట్ యొక్క సవాలును ఒక దానితో పరిష్కరించాము. వినూత్నమైన విధానం. ఎందుకంటే పూర్తిగా కొత్త సాంకేతిక నిబంధనల అవసరాలతో పాటు మేము ఓపెన్ మైండ్‌తో ఈ వ్యాయామాన్ని చేపట్టాలని మేము విశ్వసిస్తున్నాము” అని ఫెరారీ టీమ్ ప్రిన్సిపాల్ మరియు MD మాట్యా బినోట్టో చెప్పారు.

j522j9jg

కొత్త ఫెరారీ F1-75 ఈ సంవత్సరం మనం చూసిన అత్యంత అద్భుతమైన కొత్త F1 కారు

“ఇది మా సృజనాత్మకత మరియు అన్నింటికంటే మా నిబద్ధత గురించి మాకు తెలుసు. దీనినే నేను ధైర్యమైన ఫెరారీ అని పిలుస్తాను ఎందుకంటే మేము పెట్టె వెలుపల ఆలోచిస్తూ నిబంధనలను అర్థం చేసుకున్నాము. ఇది మన జ్ఞానాన్ని-మన సృజనాత్మకతను మరియు అన్నింటికంటే ఎక్కువగా పిలుపునిచ్చింది. మా నిబద్ధత. దీన్ని నేను ధైర్యమైన ఫెరారీ అని పిలుస్తాను ఎందుకంటే మేము నిబంధనలను పెట్టె వెలుపల ఆలోచిస్తూ అర్థం చేసుకున్నాము” అని బినోట్టో ప్రకటించాడు.

వాహన కాన్సెప్ట్‌తో పనిచేసిన డేవిడ్ శాంచెజ్ నేతృత్వంలోని బృందాలు మరియు ఛాసిస్ డిపార్ట్‌మెంట్‌ను నిర్వహించే ఎన్రికో కార్డిల్ మరియు ఫాబియో మోంటెచి ఈ కారును రూపొందించారు. ఫెరారీ కొత్త విండ్ టన్నెల్ మరియు కొత్త స్టేట్ ఆఫ్ ది ఆర్ట్ డ్రైవర్ లూప్ సిమ్యులేటర్‌ను కూడా ఉపయోగిస్తోంది.

0 వ్యాఖ్యలు

బినోట్టో మరియు ఫెరారీ ఛైర్మన్ జాన్ ఎల్కాన్ ఇద్దరూ ఫెరారీ యొక్క విజయవంతమైన మార్గాలకు తిరిగి రావడాన్ని సూచిస్తున్నట్లు ధైర్యంగా ప్రకటించారు, ఎందుకంటే ఇది F1 ఛాంపియన్‌షిప్ కాకపోయినా రేసు విజయాలు సాధించాలనే లక్ష్యంతో ఉంది. కొత్త కారు మరియు డార్క్ లివరీకి తక్షణ స్పందన చాలా సానుకూలంగా ఉంది మరియు చాలా మంది ఇది అన్ని కాలాలలో అత్యంత ఆకర్షణీయమైన ఫెరారీ F1 కార్లలో ఒకటని చెప్పారు.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments