Saturday, May 21, 2022
HomeSportsభారత్ వర్సెస్ వెస్టిండీస్ 1వ టీ20లో టాలెంటెడ్ బ్యాటర్ ఎందుకు ఎంపిక కాలేదని రోహిత్ శర్మ...

భారత్ వర్సెస్ వెస్టిండీస్ 1వ టీ20లో టాలెంటెడ్ బ్యాటర్ ఎందుకు ఎంపిక కాలేదని రోహిత్ శర్మ వివరించాడు.


శ్రేయాస్ అయ్యర్ IPL వేలంలో మూడవ అతిపెద్ద కొనుగోలు అయితే సరిపోయేది కావచ్చు భారత టీ20 కలయిక, మిడిల్ ఆర్డర్ స్లాట్‌లో జట్టు వెతుకుతున్నందున అతను ఆల్ రౌండ్ నైపుణ్యాలను ప్రదర్శించాల్సిన అవసరం ఉందని కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ చెప్పాడు. బుధవారం శ్రేయాస్‌కు కలకలం రేగింది. సాయంత్రం సమయంలో, కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ 2022కి ఫ్రాంచైజీ కెప్టెన్‌గా రూ. 12.25 కోట్ల రిక్రూట్‌ను ప్రకటించడం ద్వారా IPL విశ్వంలో అత్యంత చెత్త రహస్యాన్ని బయటపెట్టింది. అయితే, సాయంత్రం 6:30 గంటలకు, మాజీ ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ మరియు కొత్త KKR కెప్టెన్ కాదని స్పష్టమైంది. వెస్టిండీస్‌తో జరిగే టీ20 మ్యాచ్‌లో టీమ్ ఇండియాలో స్పెషలిస్ట్ బ్యాటర్ కేటగిరీలో t ఫిట్టింగ్.

“శ్రేయాస్ అయ్యర్ లాంటి వ్యక్తి బయట కూర్చొని ఉన్నాడు, అతను ఔట్ కావడం మరియు XIకి రాకపోవడం చాలా కష్టం, కానీ అది జట్టుకు అవసరం. మధ్యలో బౌలింగ్ చేయగల ఎవరైనా మాకు ఆ ఎంపిక కావాలి,” అని రోహిత్ చెప్పాడు. బుధవారం జరిగిన తొలి టీ20 ఇంటర్నేషనల్‌లో ఆరు వికెట్ల తేడాతో సులభంగా విజయం సాధించింది.

“మీకు అలాంటి పోటీలు జరుగుతున్నప్పుడు ఇది ఎల్లప్పుడూ ఆనందంగా ఉంటుంది,” అన్నారాయన.

కెప్టెన్ రోహిత్ చిన్న ఫార్మాట్‌లో ఎలాంటి జట్టు కలయికను చూస్తున్నాడో ఒక సంగ్రహావలోకనం ఇచ్చాడు మరియు అతను తక్కువ అభిమానం లేని అయ్యర్‌తో పాటు సూర్యకుమార్ యాదవ్ వంటి ‘360 డిగ్రీ’ ప్లేయర్‌ను ఎంచుకోవడంలో కఠినమైన కానీ వివేకంతో కూడిన పిలుపునిచ్చాడు — వెంకటేష్. టేబుల్‌కి ఆల్ రౌండ్ నైపుణ్యాలలో.

“మేము శ్రేయాస్‌తో చాలా స్పష్టంగా ఉన్నాము, ప్రపంచ కప్‌లోకి వెళ్లేందుకు జట్టు (ఆల్ రౌండర్) ఎంపిక కావాలని మేము అతనితో చెప్పాము. వారంతా తెలివైన కుర్రాళ్ళు, ప్రొఫెషనల్స్ మరియు జట్టు మొదటి స్థానంలో ఉంటుందని వారు అర్థం చేసుకున్నారు” అని భారత కెప్టెన్ చెప్పాడు.

“ఆడుతున్న XI, ప్రత్యర్థి, పరిస్థితులు, మైదానం యొక్క కొలతలు నిర్ణయించడానికి చాలా విషయాలు వెళ్తాయి. అవును, కొన్నిసార్లు కుర్రాళ్ళు తప్పిపోవడానికి ఇది చాలా కష్టంగా ఉంటుంది, కానీ మేము చాలా స్పష్టమైన సందేశాన్ని ఇస్తున్నామని మేము నిర్ధారిస్తున్నాము. దురదృష్టకరం కానీ మేము జట్టుకు మొదటి స్థానం ఇవ్వాలనుకుంటున్నాము, ”అని కెప్టెన్ తన ప్రకటనలలో ఎటువంటి సందిగ్ధతను ప్రదర్శించలేదు.

షార్ట్ బాల్‌కు వ్యతిరేకంగా శ్రేయాస్ యొక్క సాంకేతికత కొంచెం లొంగిపోయిందని మరియు భవిష్యత్తులో ఎక్స్‌ప్రెస్ త్వరితగతిన ఎదుర్కోవటానికి అతని శరీర స్థితిని సరిదిద్దడానికి చాలా పని జరుగుతుందని కూడా అర్థం చేసుకోవచ్చు.

ఈడెన్ గార్డెన్స్‌లో కొన్ని రోజుల శిక్షణను చూసిన వారందరూ పుల్-షాట్‌లో చక్కటి ప్రతిభ కనబరిచిన రోహిత్, బ్యాలెన్స్ గురించి శ్రేయాస్‌కి ఎలా వివరిస్తున్నారో చూశారు.

సాధారణ నెట్స్ సెషన్ తర్వాత మ్యాచ్ ముందురోజు, శ్రేయాస్ హెల్మెట్ ధరించాడు మరియు అతని ప్యాడ్‌లు ధరించలేదు, కానీ జట్టు యొక్క త్రోడౌన్ స్పెషలిస్ట్ రాఘవేంద్ర 10 గజాల వద్ద నిలబడి, అతని హెల్మెట్ వైజర్‌ను లక్ష్యంగా చేసుకుని వేగంగా కానీ లూపీ బంతులతో అతనికి ఆహారం ఇస్తూ కనిపించాడు. నిరంతరం పుల్ షాట్ ఆడాడు.

రాహుల్ ద్రవిడ్ ప్రొసీడింగ్స్‌పై గద్ద కన్ను వేసి ఉంచడంతో నిర్దిష్ట షాట్‌ను పూర్తి చేయడానికి ఇది కసరత్తు.

మ్యాచ్‌కు ముందు రోహిత్ చెప్పినట్లుగా, అతను జట్టును ఎలా నిర్మించాలో IPL డైనమిక్స్ నిర్దేశించదు, అతను చర్చలో నడిచాడు.

శ్రేయాస్ (రూ. 12.25 కోట్లు), శార్దూల్ ఠాకూర్ (రూ. 10.75 కోట్లు), అవేష్ ఖాన్ (రూ. 10 కోట్లు)తో పాటు ఇద్దరు రిటైన్డ్ ఆటగాళ్లు (రుతురాజ్ గైక్వాడ్ రూ. 6 కోట్లు), మహ్మద్ సిరాజ్ (రూ. 7 కోట్లు) రావడం ఆశ్చర్యం కలిగించలేదు. ) బెంచ్ వేడెక్కడం.

పదోన్నతి పొందింది

దీనికి దీపక్ హుడా రూ. 5.75 కోట్లు, కుల్దీప్ యాదవ్ రూ. 2 కోట్ల బేస్ ప్రైస్‌తో పాటు భారత రిజర్వ్ బెంచ్ విలువ రూ. 50 కోట్ల కంటే ఎక్కువ.

“తప్పిపోయిన కుర్రాళ్ళు తిరిగి వచ్చినప్పుడు ప్లేయింగ్ ఎలెవన్‌లోకి రావడం చాలా సవాలుగా ఉంటుంది. కానీ ఆటగాళ్లు లేకపోవటం కంటే ఆ సవాలుతో నేను సంతోషంగా ఉన్నాను” అని రోహిత్ చెప్పాడు.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments