Thursday, May 26, 2022
HomeAutoరాయల్ ఎన్‌ఫీల్డ్ స్క్రామ్ 411 లాంచ్‌కు ముందు డీలర్‌షిప్‌లో కనిపించింది

రాయల్ ఎన్‌ఫీల్డ్ స్క్రామ్ 411 లాంచ్‌కు ముందు డీలర్‌షిప్‌లో కనిపించింది


రాయల్ ఎన్‌ఫీల్డ్ స్క్రామ్ 411 కొంచెం ఎక్కువ ప్రయాణీకులకు అనుకూలంగా ఉంటుందని మరియు క్లాసిక్ రూట్‌లో వెళ్లకూడదనుకునే RE కస్టమర్‌లను నొక్కడంపై దృష్టి సారిస్తుందని హామీ ఇచ్చింది.


రాయల్ ఎన్‌ఫీల్డ్ స్క్రామ్ 411 లాంచ్‌కు ముందు డీలర్‌షిప్‌లో కనిపించింది

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

రాయల్ ఎన్‌ఫీల్డ్ స్క్రామ్ 411 హిమాలయన్ కంటే తేలికగా మరియు మరింత ప్రయాణీకులకు అనుకూలంగా ఉంటుందని భావిస్తున్నారు

రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ యొక్క తదుపరి అతిపెద్ద లాంచ్ స్క్రామ్ 411, ఇది హిమాలయన్ అడ్వెంచర్ టూరర్ ఆధారంగా రోడ్-బియాస్డ్ మోటార్‌సైకిల్. మేము ఇప్పటికే మీకు స్క్రామ్ 411 యొక్క లీకైన బ్రోచర్ చిత్రాలను అందించినప్పటికీ, ఉత్పత్తికి సిద్ధంగా ఉన్న బైక్ యొక్క చిత్రాలు ఇప్పుడు ఆన్‌లైన్‌లో డీలర్‌షిప్‌గా కనిపించాయి. డీలర్‌షిప్‌కు పంపడం ప్రారంభించినట్లు నివేదించబడింది మరియు దీని అర్థం ప్రారంభం ఆసన్నమైంది. ది రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ స్క్రామ్ 411 కొంచెం ఎక్కువ ప్రయాణీకులకు అనుకూలంగా ఉంటుందని వాగ్దానం చేస్తుంది మరియు క్లాసిక్ రూట్‌లో వెళ్లకూడదనుకునే RE కస్టమర్‌లను నొక్కడంపై దృష్టి సారిస్తుంది.

ఇది కూడా చదవండి: రాయల్ ఎన్‌ఫీల్డ్ హిమాలయన్ ఆధారిత స్క్రామ్ 411 బ్రోచర్ విడుదలకు ముందే లీక్ అయింది

ue96871k

రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ స్క్రామ్ 411 హిమాలయన్ నుండి హార్డ్‌వేర్‌ను నిలుపుకుంటూ శక్తివంతమైన రంగు ఎంపికలతో వస్తుందని భావిస్తున్నారు.

హిమాలయన్‌తో పోలిస్తే, రాయల్ ఎన్‌ఫీల్డ్ స్క్రామ్ 411 21-అంగుళాల యూనిట్‌కు విరుద్ధంగా 19-అంగుళాల చిన్న ఫ్రంట్ వీల్‌ను పొందుతుంది. అయితే ఇది స్పోక్ యూనిట్‌గా కొనసాగుతుంది. బైక్ డ్యూయల్ పర్పస్ టైర్లపై కూడా నడపనుంది. స్టైలింగ్ హిమాలయన్ ADVకి సమానంగా ఉంటుంది, అయితే బాడీవర్క్ చాలా తక్కువగా ఉంది. జెర్రీ క్యాన్ హోల్డర్‌లు మరియు పొడవైన విండ్‌స్క్రీన్ తొలగించబడ్డాయి, అయితే గూఢచారి చిత్రాలు మరింత ఫంకీ డ్యూయల్-టోన్ కలర్ ఆప్షన్‌లను చూపుతాయి, ఇవి మోటార్‌సైకిల్‌కు మరింత శక్తివంతమైన వైబ్‌ని అందిస్తాయి.

ఇతర అప్‌గ్రేడ్‌లలో ట్రిప్డ్ నావిగేషన్ పాడ్‌తో కూడిన రివైజ్డ్ ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ కన్సోల్, కాస్ట్ మెటల్-ఫినిష్డ్ హెడ్‌ల్యాంప్ కౌల్, స్ప్లిట్ సీట్లు మరియు రివైజ్డ్ సైడ్ ప్యానెల్స్ ఉంటాయి. అల్యూమినియం సంప్ గార్డ్ మరియు అర్బన్ బ్యాడ్జ్ ప్లేట్ కూడా ఉన్నాయి. హిమాలయన్‌పై గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ 220 మిమీ నుండి 200 మిమీకి తగ్గించబడింది.

ఇది కూడా చదవండి: 2022 యెజ్డీ స్క్రాంబ్లర్ ఫస్ట్ రైడ్ రివ్యూ

pacqn88k

గతంలో లీక్ అయిన బ్రోచర్ RE స్క్రామ్ 411 |లో కొత్త స్టైలింగ్‌ను వెల్లడించింది ఫోటో క్రెడిట్: బుల్లెట్ గురు

0 వ్యాఖ్యలు

యాంత్రికంగా, RE Scram 411 హిమాలయానికి శక్తినిచ్చే అదే 411 cc సింగిల్-సిలిండర్ ఇంజన్‌ను ఉపయోగిస్తుంది. మోటార్ 24.3 bhp మరియు 32 Nm గరిష్ట టార్క్‌ను అభివృద్ధి చేస్తుంది, అయితే 5-స్పీడ్ గేర్‌బాక్స్‌తో జత చేయబడింది. బైక్ సస్పెన్షన్ మరియు బ్రేకింగ్ హార్డ్‌వేర్‌లను కూడా తీసుకువెళుతుంది, అయితే కంపెనీ స్క్రామ్ 411లో సస్పెన్షన్ ప్రయాణాన్ని తగ్గిస్తుందో లేదో చూడాలి. అంతేకాకుండా, బైక్ హిమాలయన్ కంటే కొంచెం తేలికగా ఉంటుందని భావిస్తున్నారు. కొత్త RE స్క్రామ్ 411 ధరలు హిమాలయన్‌ను తగ్గించి ₹ 2 లక్షల లోపు నుండి ప్రారంభమయ్యే అవకాశం ఉంది. ఈ నెలాఖరులోగానీ లేదా ఈ ఏడాది మార్చిలోగానీ ఈ ప్రయోగం జరగనుంది.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments