Thursday, May 26, 2022
HomeAutoసానుకూల వృద్ధికి 6 కారణాలు

సానుకూల వృద్ధికి 6 కారణాలు


కొత్త వీక్షకులను తీసుకురావడానికి ఫార్ములా 1 యొక్క ఇటీవలి ప్రయత్నాలు పని చేస్తున్నాయని బలమైన సంఖ్యలు సూచిస్తున్నాయి!

2021 ఫార్ములా 1 సీజన్ అనేక అంశాలలో రికార్డ్ బద్దలు కొట్టింది. COVID-19 మహమ్మారి సవాళ్లను ఎదుర్కొన్నప్పటికీ, ఫార్ములా 1 డైనమిక్‌గా సీజన్‌లో 22 రేసులను పూర్తి చేయగలిగింది, ఇది కొత్త రికార్డు! ఈ పోరాటాలన్నీ అభిమానులచే రివార్డ్ చేయబడ్డాయి మరియు 2021 సీజన్‌లో వ్యక్తిగతంగా మరియు బహుళ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో నిశ్చితార్థం మరియు వీక్షకుల సంఖ్య పెద్ద ఎత్తున పెరిగింది. వీటన్నింటికీ అర్థం ఏమిటంటే, 2021లో ఫాలోవర్ల వృద్ధి పరంగా ఫార్ములా 1 గ్రహం మీద అత్యంత వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న ప్రధాన స్పోర్ట్స్ లీగ్, అన్ని ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో సోషల్ మీడియా ఫాలోవర్లు 40% పెరిగి 4.91 కోట్ల మంది ఫాలోయర్‌లకు చేరుకున్నారు.

ఈ పెరుగుదలకు అనేక కారణాలు కూడా ఉన్నాయి. ఇక్కడ కొన్ని ఉన్నాయి:

 1. ప్రేక్షకులను ఆకర్షించడానికి, F1 వారాంతం యొక్క ఆకృతిని షేక్ చేస్తూ 3 ఈవెంట్‌లలో “F1 స్ప్రింట్ క్వాలిఫైయింగ్” అనే కొత్త కాన్సెప్ట్‌ను పరిచయం చేసింది.
 2. Netflix యొక్క డ్రైవ్ టు సర్వైవ్ డాక్యుమెంట్-సిరీస్ క్రీడను మరింత సాపేక్షంగా చేయడం ద్వారా F1 ప్రపంచానికి కొత్త అభిమానులను తీసుకురావడం కొనసాగించింది.

   

  i0dkqskc

 3. 2021 నాటి F1 కార్లు వారి తరం యొక్క 5వ వెర్షన్, ఇవి పేస్ పరంగా అన్ని జట్లను దగ్గరకు తీసుకువచ్చాయి, మిడ్‌ఫీల్డ్ దిగువన కూడా అనేక జట్ల నుండి విభిన్న విజేతలు మరియు పోడియం సిట్టర్‌లను అందించాయి.
 4. 2020 నుండి సరళీకృత ఫ్రంట్ వింగ్‌లు దగ్గరి రేసింగ్‌ను అందించాల్సి ఉంది మరియు వారు ఒక సంవత్సరం తర్వాత 2021లో అలా చేశారు.

   

  4a7l2c3k

  2018 vs 2019 ఫ్రంట్ వింగ్ పోలిక

 5. టెలికాస్టింగ్‌లో F1 నుండి అనేక జిమ్మిక్కులు, AWS గ్రాఫిక్స్ వంటి వాటిని అధిగమించే సంభావ్యత, సాధ్యమైన టైర్ వ్యూహాలు మరియు డ్రైవర్ల కార్ల టైర్ లైఫ్ వంటి కొత్త మరియు పాత వీక్షకులు రేసులను బాగా అర్థం చేసుకోవడంలో సహాయపడింది.
 6. మరియు, బహుశా చాలా ముఖ్యమైనది, ఏడుసార్లు ప్రపంచ ఛాంపియన్ లూయిస్ హామిల్టన్ మరియు యువ మరియు అద్భుతమైన ప్రతిభావంతులైన మాక్స్ వెర్స్టాపెన్ మరియు వారి సంబంధిత జట్లు, మెర్సిడెస్ & రెడ్ బుల్ మధ్య పోటీ ఈ తరంలో అసమానమైనది మరియు చివరి ల్యాప్‌కు దిగజారింది. మొత్తం సీజన్.
0fhc7pq4

ఛాంపియన్‌షిప్ కథానాయకులు పాయింట్ల ఆధారంగా అబుదాబి స్థాయిలో టైటిల్ డిసైడర్‌కు చేరుకున్నారు కాబట్టి, సీజన్ ముగింపు 10.8 కోట్ల మంది వీక్షకులతో అద్భుతంగా ఉంది.

8u74kaog

ఈవెంట్‌కు 4 లక్షల మంది అభిమానులు హాజరైన ఆస్టిన్‌లోని సర్క్యూట్ ఆఫ్ అమెరికాస్‌లో US GP వంటి గ్రాండ్స్ ప్రిక్స్‌లో రికార్డ్ బ్రేకింగ్ అటెండెన్స్‌లను కూడా మేము చూశాము. అనేక మంది GPలు పెద్ద సంఖ్యలో జనాలను లాగడంతో, కొనసాగుతున్న మహమ్మారి మరియు అనేక రేసులను మూసి తలుపుల వెనుక నిర్వహించినప్పటికీ, సీజన్‌లో మొత్తం హాజరు సంఖ్య 27 లక్షలకు చేరువలో ఉంది!

0 వ్యాఖ్యలు

సంఖ్యలో ఈ సానుకూల వృద్ధి క్రీడకు విస్తృతంగా ప్రయోజనం చేకూరుస్తోంది మరియు జట్లకు అవసరమైన స్పాన్సర్‌షిప్‌లను పొందడంలో ఖచ్చితంగా సహాయపడుతుంది. ఈ సంవత్సరం మరో రికార్డ్-బ్రేకింగ్ 23 రేసులను ప్లాన్ చేయడం మరియు ఈ సంవత్సరం కొత్త నిబంధనలతో అన్ని జట్లను కదిలించడంతో, రాబోయే సంవత్సరాల్లో ఈ సంఖ్యలు పెరుగుతూనే ఉంటాయని మరియు ఛాంపియన్‌షిప్‌లోకి ప్రవేశించడానికి కొత్త జట్లను ప్రభావితం చేయవచ్చని మేము ఊహించవచ్చు. .

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments