Thursday, May 26, 2022
HomeSports2వ T20I ప్రివ్యూ: క్లినికల్ ఇండియా వెస్టిండీస్‌తో సిరీస్‌ను ముగించాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది

2వ T20I ప్రివ్యూ: క్లినికల్ ఇండియా వెస్టిండీస్‌తో సిరీస్‌ను ముగించాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది


ఇప్పటివరకు గేమ్‌లోని చాలా అంశాలలో క్లినికల్, భారతదేశం ఇప్పుడు ఆ స్టార్ కొట్టు ఆశిస్తున్నాము విరాట్ కోహ్లీ కోల్‌కతాలో శుక్రవారం జరిగే సిరీస్-నిర్ణయాత్మక రెండవ T20 ఇంటర్నేషనల్‌లో పోరాడుతున్న వెస్టిండీస్‌తో తలపడినప్పుడు కూడా అతని ఫామ్‌ను తిరిగి పొందాడు. పర్యాటక వెస్టిండీస్ జట్టు అత్యుత్తమ స్థాయికి దూరంగా ఉంది మరియు ఇప్పటివరకు ఏ మ్యాచ్‌లోనూ ఆతిథ్య జట్టును ఇబ్బంది పెట్టడంలో విఫలమైంది. అహ్మదాబాద్‌లో జరిగిన ODI లెగ్‌లో 0-3తో ఔట్‌క్లాస్ అయిన తర్వాత, కీరన్ పొలార్డ్ సారథ్యంలోని జట్టు తన ఫేవరెట్ T20 ఫార్మాట్‌లో భారత్‌కు కొంత సవాలును ఇస్తుందని భావించారు, ముఖ్యంగా స్వదేశంలో ఇంగ్లాండ్‌పై చివరి సిరీస్‌లో 3-2 తేడాతో విజయం సాధించిన తర్వాత. అయితే బుధవారం కోల్‌కతాలో జరిగిన తొలి T20Iలో వారు ఆరు వికెట్ల తేడాతో ఆతిథ్య జట్టును ఇబ్బంది పెట్టలేకపోయారు.

మరో విజయం మరియు టీమ్ ఇండియాకు పూర్తి సమయం కెప్టెన్‌గా నియమితులైన తర్వాత రోహిత్ శర్మకు ఇది వరుసగా మూడవ సిరీస్ విజయం.

భారత్‌కు ఉన్న ఏకైక ఆందోళన కోహ్లీ ఫామ్‌పైనే ఉంది మరియు అతను అసైన్‌మెంట్‌లో ఇప్పటివరకు 8, 18, 0 మరియు 17 స్కోర్‌ల కంటే పెద్ద నాక్‌ను ఖచ్చితంగా కోరుకుంటాడు.

రోహిత్ బాగా వస్తాడనే నమ్మకంతో ఉన్నాడు మరియు అతనిని నిరంతరం పరిశీలించకుండా ఉండమని విమర్శకులు మరియు మీడియాను కోరాడు.

తన వంతుగా, పవర్‌ప్లేలో కష్టపడి ఆడటం యొక్క ప్రాముఖ్యతను రోహిత్‌కు తెలుసు, అతని 19-బంతుల్లో 40 పరుగుల పూర్తి ప్రదర్శనలో అతను ఓడియన్ స్మిత్‌ను 22 పరుగులను క్లీనర్‌ల వద్దకు తీసుకువెళ్లాడు.

ఇషాన్ కిషన్ మామూలుగా కనిపించడం మరియు అవతలి ఎండ్‌లో వెళ్లడానికి కష్టపడుతుండడంతో, పవర్‌ప్లేలో భారత్ సాధించిన 58 పరుగులలో రోహిత్ ఎక్కువ భాగం చేశాడు, అంటే మధ్యలో మూడు వికెట్లు త్వరితగతిన కోల్పోయినప్పటికీ 158 పరుగుల ఛేజింగ్‌లో వారు ఎప్పుడూ వెనుకబడి లేరు. .

ఎనిమిదో ఓవర్‌లో రోహిత్ అవుటైన తర్వాత, కోహ్లి పరుగుల మధ్య తిరిగి రావడానికి మరియు ఛేజింగ్‌ను సీల్ చేయడానికి సరైన అవకాశం వచ్చింది. 13 బంతుల్లో 17 పరుగుల స్వల్ప వ్యవధిలో కోహ్లీ నిష్ణాతులుగా కనిపించినప్పటికీ అది అలా కాదు.

మరే ఇతర రోజునైనా అతని ఇన్‌సైడ్-అవుట్ షాట్ స్పష్టమైన బౌండరీగా ఉండేది, కానీ ఈసారి అతను నేరుగా ఫీల్డర్‌కి కొట్టాడు.

IPL 2022 వేలంలో అత్యంత ఖరీదైన (రూ. 15.25 కోట్లు) కొనుగోలు చేసిన ఇషాన్ విషయానికొస్తే, అతను స్వేచ్ఛగా స్కోర్ చేయలేకపోయాడు మరియు రోహిత్ అద్భుతమైన టచ్‌లో కనిపించినప్పుడు స్ట్రైక్‌ని తిప్పడంలో విఫలమయ్యాడు.

అయితే అగ్రస్థానంలో ఉన్న రోహిత్ ఇన్నింగ్స్‌కు ధన్యవాదాలు, సూర్యకుమార్ యాదవ్ మరియు వెంకటేష్ అయ్యర్ ఛేజింగ్‌ను సీల్ చేయడానికి తమను తాము అందంగా అన్వయించడంతో విషయాలు భారత్‌కు చేరువ కాలేదు.

పేస్ బౌలింగ్ ఆల్ రౌండర్ వెంకటేష్‌తో కూడిన సిక్స్ బౌలర్ల కలయికను భారత్ ఎంచుకోవడంతో, ఫామ్‌లో ఉన్న బ్యాటర్ శ్రేయాస్ అయ్యర్ ఓపెనింగ్ గేమ్‌కు దూరంగా ఉండాల్సి వచ్చింది.

రెండో టీ20లో భారత్‌కు సిరీస్‌ భవితవ్యం కట్టబెట్టే రోహిత్‌ వ్యూహం ఏమిటో వేచి చూడాల్సిందే.

“మేము శ్రేయాస్‌తో చాలా స్పష్టంగా ఉన్నాము, ప్రపంచ కప్‌లోకి వెళ్లే జట్టు (ఆల్ రౌండర్) ఆ ఎంపికను కోరుకుంటుందని మేము అతనితో చెప్పాము. మాకు మధ్యలో ఆ ఎంపిక అవసరం, ఎవరు బౌలింగ్ చేయగలరో” అని రోహిత్ మ్యాచ్ తర్వాత చెప్పాడు.

“ఆడుతున్న XI, ప్రత్యర్థి, పరిస్థితులు, మైదానం యొక్క కొలతలు నిర్ణయించడానికి చాలా విషయాలు వెళ్తాయి. అవును, కొన్నిసార్లు కుర్రాళ్ళు తప్పిపోవడానికి ఇది చాలా కష్టంగా ఉంటుంది, కానీ మేము చాలా స్పష్టమైన సందేశాన్ని ఇస్తున్నామని మేము నిర్ధారిస్తున్నాము. దురదృష్టవశాత్తు, మేము జట్టుకు మొదటి స్థానం ఇవ్వాలనుకుంటున్నాము.” ఫీల్డింగ్ చేస్తున్నప్పుడు అతని కుడి చేతికి దెబ్బ తగిలి, తన కోటాను పూర్తి చేయలేకపోయిన పేసర్ దీపక్ చాహర్‌కు గాయం కావడంపై భారతదేశం కూడా చింతిస్తోంది.

పర్యటనలో వారి మొదటి విజయం కోసం వెతుకుతున్నప్పుడు, ఇది విండీస్‌కు మేక్ లేదా బ్రేక్ మ్యాచ్ అవుతుంది.

వారి పేస్ బౌలింగ్ ఆల్-రౌండర్ జాసన్ హోల్డర్ తిరిగి రావడం కోసం వారు ఎదురుచూస్తారు, అతను మొదటి T20I నుండి నిష్క్రమించవలసి వచ్చింది.

“అతను శిక్షణ సమయంలో అతని ఛాతీపై దెబ్బ తగిలి మొదటి గేమ్‌కు సిద్ధంగా లేడు మరియు ముందుజాగ్రత్త చర్యగా అతను ఔట్ అయ్యాడు. అతను తదుపరి గేమ్‌కు తిరిగి వస్తాడని మేము ఆశిస్తున్నాము” అని జట్టు అధికారి ఒకరు తెలిపారు.

వైస్ కెప్టెన్ నికోలస్ పూరన్ బ్యాటింగ్‌తో ఫామ్‌లోకి రావడం వారికి బుధవారం ఏకైక ప్రకాశవంతమైన ప్రదేశం.

సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌తో అతని రూ. 10.75 కోట్ల ఒప్పందం నుండి తాజాగా, ఎడమ చేతి వికెట్ కీపర్ బ్యాటర్ 38 బంతుల్లో ఫిఫ్టీతో విండీస్ ఇన్నింగ్స్‌ను పునరుద్ధరించాడు, ఓపెనర్ కైల్ మేయర్స్ తన ప్రారంభాన్ని మార్చడంలో విఫలమైన తర్వాత వచ్చింది.

పూరన్ మరియు మళ్లీ ఫిట్‌గా ఉన్న కెప్టెన్ కీరన్ పొలార్డ్ చివరి ఐదు ఓవర్లలో 61 పరుగులు చేసి వారి స్కోరును 157/7కి పెంచారు.

పదోన్నతి పొందింది

కానీ చివరికి అది 15-20 పరుగులు తక్కువ అని నిరూపించబడింది, వారి మిడిల్ ఓవర్ పోరాటాలపై దృష్టిని తిరిగి తీసుకువచ్చింది, ఇక్కడ అరంగేట్రం చేసిన భారత లెగ్-స్పిన్నర్ రవి బిష్ణోయ్ సందర్శకులను కష్టతరం చేశాడు.

హోల్డర్ తిరిగి వ్యాపారంలోకి రావడంతో మరియు పూరన్ మరియు పొలార్డ్‌లు వారి అరిష్ట బెస్ట్‌ని చూడటం ప్రారంభించడంతో, వెస్టిండీస్ సిరీస్‌ను సజీవంగా ఉంచడానికి వారి అవకాశాలను కోరుకుంటుంది.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments