Saturday, May 28, 2022
HomeTrending NewsIPL యొక్క "పిన్నవయస్సు బిడ్డర్" పై తల్లి జుహీ చావ్లా యొక్క పోస్ట్

IPL యొక్క “పిన్నవయస్సు బిడ్డర్” పై తల్లి జుహీ చావ్లా యొక్క పోస్ట్


IPL యొక్క “పిన్నవయస్సు బిడ్డర్” పై తల్లి జుహీ చావ్లా యొక్క పోస్ట్

వీడియోలోని స్టిల్‌లో జుహీ చావ్లా మరియు జాహ్నవి. (సౌజన్యం: iamjuhichawla)

ముఖ్యాంశాలు

  • “ఆమె ఆటలోని చిక్కులను అర్థం చేసుకోవడం ప్రారంభించింది” అని జుహీ రాశారు
  • “ఈ అంశంపై ఆమెకున్న పరిజ్ఞానం, నన్ను ఆశ్చర్యపరిచింది,” ఆమె జోడించింది
  • “ఇది చాలా అసాధారణమైనది మరియు చాలా తీవ్రమైనది” అని జుహీ రాశారు

న్యూఢిల్లీ:

గత వారాంతంలో బెంగళూరులో జరిగిన మెగా ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపిఎల్) వేలంలో కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ లేదా కెకెఆర్ టేబుల్ చర్చనీయాంశమైంది – అది వేలం వేసిన ఆటగాళ్ల వల్ల మాత్రమే కాదు, ముగ్గురు యువ బిడ్డర్ల వల్ల కూడా – తోబుట్టువులు ఆర్యన్ మరియు సుహానా ఖాన్, మరియు జాహ్నవి మెహతా. ముగ్గురూ IPL వేలంలో వారి తల్లిదండ్రులు, KKR సహ-యజమానులు షారూఖ్ ఖాన్ మరియు జుహీ చావ్లాకు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. చిన్నది, జాహ్నవికి ఈ నెల 20 సంవత్సరాలు, ఈ ముగ్గురిలో కూడా అనుభవజ్ఞురాలు; IPL వేలంలో సుహానాకి ఇది మొదటిసారి, ఆర్యన్‌కి రెండవది మరియు జాహ్నవికి మూడవది. అమ్మ జూహీ ఈరోజు ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పోస్ట్‌లో వెల్లడించినట్లుగా, జాహ్నవి నిజమైన బ్లూ క్రికెట్ అభిమాని మరియు ఆమె 12 సంవత్సరాల నుండి ఉంది.

ఆమె పోస్ట్‌లో, జుహీ చావ్లా 12 ఏళ్ల జాహ్నవి బాలిలో ఈత సమయం మరియు సాధారణ ప్రీ-టీన్ అల్లర్లు మధ్య క్రికెట్‌పై పుస్తకాన్ని తింటూ సెలవు గడిపిందని వెల్లడించింది. అప్పటి నుంచి ఆమెకు క్రికెట్‌పై ఉన్న ఉత్సాహం అలాగే పెరిగింది. “జాహ్నవి చిన్నప్పటి నుంచి ఐపీఎల్ చూడడమే కాదు, క్రికెట్ చూడటం మొదలుపెట్టింది. వ్యాఖ్యాతల మాటలను శ్రద్ధగా వింటుంటే, ఆమెకు 12 ఏళ్ల వయసులో ఆటలోని చిక్కులు అర్థమయ్యాయి. కుటుంబ సెలవుదినం కోసం బాలిలో ఉన్నారు. హోటల్ వద్ద ఒక కాఫీ టేబుల్ బుక్ ఉంది, ఒక మందపాటి టెలిఫోన్ డైరెక్టరీ సైజులో (ఏది ఉండేది) గుర్తుందా? అందులో జీవిత కథలు, విజయాలు, రికార్డులు, ఒక విధమైన పంచాంగం ఉన్నాయి. మేము హోటల్‌లో గడిపిన కొద్ది రోజులలో, ఆమె కొలనులోకి దూకడం మరియు పిచ్చి టోపీగా ప్రవర్తించడం మధ్య, ఆమె పూల్‌సైడ్ గెజిబో వద్ద కూర్చుని కవర్ చేయడానికి ఆ పుస్తక కవర్‌ను చదివింది! ఇది చాలా అసాధారణమైనది మరియు చాలా గంభీరంగా.ఏ 12 ఏళ్ల అమ్మాయి చేస్తుందో నేను ఆశ్చర్యపోయాను టాపిక్, నన్ను ఆశ్చర్యపరిచేది” అని జుహీ చావ్లా రాశారు.

జాహ్నవి తన మొదటి IPL వేలానికి కేవలం 17 సంవత్సరాల వయస్సులో హాజరయ్యింది, తన మార్గదర్శకత్వం కోసం KKR CEO వెంకీ మైసూర్‌కు ధన్యవాదాలు తెలుపుతూ జుహీ చావ్లా వెల్లడించారు. “ఆమె ఒక యువ ఇంటర్న్ లాగా ఉంది,” అని జాహ్నవి తల్లి వ్రాసింది మరియు CEO ఆమెను “కోచ్” అని పిలిచి, జాహ్నవిని ఆనందపరిచింది. తన పోస్ట్‌లో, జుహీ చావ్లా ఇలా వ్రాశారు: “3 సంవత్సరాల క్రితం IPL వేలం పట్టికలో అనుమతించబడిన అతి పిన్న వయస్కురాలిగా జాహ్నవి రికార్డు సృష్టించింది, ఆమె వయసు కేవలం 17. ఆర్యన్ మరియు జాహ్నవి గత వేలానికి హాజరయ్యారు మరియు ఈసారి సుహానా చేరారు. మా CEO అయిన వెంకీ మైసూర్ చాలా దయగల వ్యక్తి, అతను ఆమెను ముఖ్యమైన చర్చలలో పాల్గొనడానికి అనుమతించాడు మరియు ఆమె అభిప్రాయాలను తెలియజేయమని ప్రోత్సహిస్తాడు. అతను ఆమెను ప్రేమగా ‘కోచ్’ అని పిలుస్తాడు. వాస్తవానికి ఆమె KKR శిబిరంలో శిక్షణ పొందుతున్న ఒక యువ ఇంటర్న్ లాగా ఉంది, కానీ ఆమె దాని గురించి చాలా ఉబ్బితబ్బిబ్బవుతోంది. ఆమె హృదయం ఎక్కడ ఉందో మరియు అది చూపిస్తుంది. ఒక తల్లిగా నేను ఆ చిన్నారి పట్ల ఆశీర్వాదంగా, సంతోషంగా మరియు గర్వంగా భావిస్తున్నాను. ఆమె చాలా ప్రకాశవంతంగా ఉంది, చాలా దూరం వెళ్ళాలి, దేవుని దయతో, ఆమె తన మార్గంలో ఉంది.”

జుహీ చావ్లా పోస్ట్‌ను ఇక్కడ చూడండి:

ఫిబ్రవరి 12 మరియు 13 తేదీల్లో బెంగళూరులో జరిగిన IPL వేలంలో ఆర్యన్ మరియు సుహానా ఖాన్ మరియు జాహ్నవి మెహతా చిత్రాలు వైరల్ అయ్యాయి. KKR ట్విట్టర్ హ్యాండిల్ CEO వెంకీ మైసూర్ నుండి “Gen-Next” వరకు వ్యూహం పాఠంపై ఈ పోస్ట్‌ను భాగస్వామ్యం చేసింది.

2021 వేలం సమయంలో, KKR హ్యాండిల్ జాహ్నవి మెహతా యొక్క చిత్రాలను పంచుకుంది, ఇలా ట్వీట్ చేసింది: “ఐపిఎల్ వేలం చరిత్రలో పిన్న వయస్కుడు తిరిగి వచ్చాడు.”

జుహీ చావ్లా వంటి చిత్రాల స్టార్ ఖయామత్ సే ఖయామత్ తక్, హమ్ హై రహీ ప్యార్ కే, ఇష్క్, ఐనా మరియు ఝంకార్ బీట్స్. షారుఖ్ ఖాన్‌తో, ఆమె వరుస విజయవంతమైన చిత్రాలను చేసింది అవును బాస్ మరియు డర్. ఆమె 1995లో పారిశ్రామికవేత్త జే మెహతాను వివాహం చేసుకుంది; SRKతో కలిసి, వారు 2008లో KKR సహ-యజమానులు అయ్యారు.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments