Saturday, May 21, 2022
HomeSportsISL: జంషెడ్‌పూర్ ఎఫ్‌సి రైడ్ గ్రెగ్ స్టీవర్ట్ డబుల్ టు ఎడ్జ్ పాస్ట్ ముంబై సిటీ...

ISL: జంషెడ్‌పూర్ ఎఫ్‌సి రైడ్ గ్రెగ్ స్టీవర్ట్ డబుల్ టు ఎడ్జ్ పాస్ట్ ముంబై సిటీ ఎఫ్‌సి


జంషెడ్‌పూర్ FC రెండు-గోల్ ప్రయోజనంతో పరాజయం పాలైంది, అయితే ఆలస్యమైన విజేతను పట్టుకోవడానికి మరియు పాయింట్ల పట్టికలో 3-2 తేడాతో విజయం సాధించి పాయింట్ల పట్టికలో మూడవ స్థానానికి చేరుకున్నప్పుడు తిరిగి వచ్చింది ముంబై సిటీ FC గురువారం బంబోలిమ్‌లోని అథ్లెటిక్ స్టేడియంలో రీషెడ్యూల్ చేయబడిన ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ (ISL) టైలో. గ్రెగ్ స్టీవర్ట్ (9వ ని.) ఆరంభంలోనే ఫ్లడ్‌గేట్‌లను తెరిచి రిత్విక్ దాస్ (30వ) మార్జిన్‌ను రెట్టింపు చేయడంతో జంషెడ్‌పూర్‌కు ఆధిక్యాన్ని అందించాడు. సెకండాఫ్‌లో, ఇగోర్ అంగులో పెనాల్టీని మిస్ చేయడానికి ముందు రాహుల్ భేకే (57వ ని.) ముంబైకి ఒక ఆటను వెనక్కి తీసుకున్నాడు, అయితే 86వ నిమిషంలో డియెగో మారిసియో స్పాట్ నుండి గోల్‌గా మారడంతో పర్వాలేదు. స్టీవర్ట్ తర్వాత అదనపు సమయంలో పెనాల్టీని మార్చడం ద్వారా సమస్యను పరిష్కరించాడు.

జంషెడ్‌పూర్ ఇప్పుడు 15 గేమ్‌ల నుండి 28 పాయింట్లను కలిగి ఉంది, హైదరాబాద్ ఎఫ్‌సికి అగ్రస్థానంలో ఉంది, కానీ చేతిలో గేమ్ ఉంది. రెండో స్థానంలో ఉన్న ATK మోహన్ బగాన్ కూడా 15 మ్యాచ్‌లతో 29 పాయింట్లతో జంషెడ్‌పూర్‌తో సమానంగా ఉంది. ముంబై 16 మ్యాచ్‌ల్లో 25 పాయింట్లతో ఐదో స్థానంలో కొనసాగుతోంది.

జంషెడ్‌పూర్ ఫ్రంట్ ఫుట్‌లో ప్రారంభమైంది మరియు కేవలం తొమ్మిది నిమిషాల తర్వాత వారి బహుమతిని పొందింది. టీమ్‌వర్క్ యొక్క అద్భుతమైన భాగం, జితేంద్ర సింగ్ బంతిని బాక్స్ వెలుపల బోరిస్ సింగ్‌కి పంపాడు, తరువాతి దానిని రిత్విక్ దాస్‌కి రిలే చేశాడు, అతను దానిని గుర్తు తెలియని గ్రెగ్ స్టీవర్ట్‌కి తిరిగి ఫ్లిక్ చేశాడు.

స్కాటిష్ అటాకింగ్ మిడ్‌ఫీల్డర్ ఇంటిని దగ్గర నుండి స్లామ్ చేసి రెండు గేమ్‌లలో మూడు గోల్స్ చేసాడు, ఎందుకంటే ఓవెన్ కోయిల్ జట్టు ప్రారంభ ఉద్దేశాన్ని ప్రదర్శించింది.

మిడ్‌ఫీల్డ్ లించ్‌పిన్ అహ్మద్ జహౌహ్ షూకు తగిలిన తర్వాత టేకాఫ్ చేయవలసి రావడంతో ముంబైకి మరో దెబ్బ తగిలింది. అతని స్థానంలో వినీత్ రాయ్‌ని తీసుకున్నారు.

అరగంట వ్యవధిలో జంషెడ్‌పూర్ తమ ఆధిక్యాన్ని రెట్టింపు చేసింది. రిత్విక్ ఈసారి లక్ష్యాన్ని సాధించాడు, డేనియల్ చిమా చుక్వు విన్యాసంగా బైలైన్ అంచు నుండి తక్కువ క్రాస్‌లో పంపిన తర్వాత ఎవరూ అతనిని ట్రాక్ చేయకపోవడంతో అత్యంత సులభమైన ముగింపులో నొక్కవలసి వచ్చింది.

జంషెడ్‌పూర్ 2-0 ఆధిక్యంతో ముంబయికి ఎదురుదెబ్బ తగిలింది. రెండో పీరియడ్‌లో, ఇగోర్ అంగులో చేసిన ప్రయత్నాన్ని రెహనేష్ రక్షించిన తర్వాత భేకే తన పాదాల వద్దకు వచ్చిన బంతిని సద్వినియోగం చేసుకోవడం ద్వారా మార్జిన్‌ను సగానికి తగ్గించాడు.

ముంబై జంషెడ్‌పూర్‌పై ఒత్తిడి తెస్తూనే ఉంది మరియు పీటర్ హార్ట్లీ మౌర్తాడా ఫాల్‌ను ఏరియా లోపల ఫౌల్ చేయడంతో అది ఫలించింది మరియు రిఫరీ స్పాట్‌ను సూచించాడు.

అంగులో యొక్క ప్రయత్నాన్ని రెహనేష్ రక్షించాడు, అతను అద్భుతమైన రిఫ్లెక్స్‌లను చూపుతూ మరొక సేవ్ చేయడానికి లేచాడు.

89వ నిమిషంలో అంగులో స్థానంలో డియెగో మారిసియో వచ్చాడు మరియు బ్రెజిలియన్ స్ట్రైకర్ వెంటనే ప్రభావం చూపాడు, బాక్స్ లోపల హార్ట్లీ ఫౌల్ చేశాడు.

మారిసియో స్టెప్పులేశాడు మరియు బంతిని 2-2గా చేయడానికి మధ్యలో స్లాట్ చేశాడు మరియు గేమ్‌లో నాలుగు నిమిషాలు మిగిలి ఉండగానే, అది ఎండ్-టు-ఎండ్ ఎన్‌కౌంటర్‌కు సెట్ చేయబడింది.

పదోన్నతి పొందింది

గేమ్‌లో మూడో పెనాల్టీ కోసం బంతి విఘ్నేష్ దక్షిణామూర్తి చేతికి తగలడంతో చివరికి ముంబైకి ఇది హృదయ విదారకంగా మారింది. జంషెడ్‌పూర్‌కు చాలా అవసరమైన విజయం మరియు మూడు పాయింట్లను అందించడానికి స్టీవర్ట్ కీపర్‌ను తప్పు మార్గంలో పంపాడు.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments