Saturday, May 28, 2022
HomeLatest Newsఅట్లాంటిక్‌లో పోర్ష్‌లు, ఆడిలు, లంబోర్ఘిని డ్రిఫ్ట్‌లను మోసుకెళ్తున్న బర్నింగ్ షిప్

అట్లాంటిక్‌లో పోర్ష్‌లు, ఆడిలు, లంబోర్ఘిని డ్రిఫ్ట్‌లను మోసుకెళ్తున్న బర్నింగ్ షిప్


అట్లాంటిక్‌లో పోర్ష్‌లు, ఆడిలు, లంబోర్ఘిని డ్రిఫ్ట్‌లను మోసుకెళ్తున్న బర్నింగ్ షిప్

ఫెలిసిటీ ఏస్ కార్గో షిప్‌లో వేలాది వోక్స్‌వ్యాగన్ గ్రూప్ వాహనాలు ఉన్నాయి.

వోక్స్‌వ్యాగన్ గ్రూప్ వాహనాలను తీసుకెళ్తున్న ఫెలిసిటీ ఏస్ అనే భారీ పనామా ఫ్లాగ్‌తో కూడిన కార్గో షిప్ బుధవారం మధ్యాహ్నం అట్లాంటిక్ మహాసముద్రంలోని అజోర్స్ దీవుల సమీపంలో మంటల్లో చిక్కుకుంది.

నౌకాదళం నుండి ఒక ప్రకటన ప్రకారం, నౌకలోని 22 మంది సిబ్బందిని పోర్చుగీస్ నేవీ మరియు ఎయిర్ ఫోర్స్ విజయవంతంగా ఖాళీ చేసి స్థానిక హోటల్‌కు తరలించారు. ఓడ కూడా మానవరహితంగా మరియు కొట్టుకుపోయింది.

ఓడలో 3,965 వోక్స్‌వ్యాగన్ AG వాహనాలు ఉన్నట్లు వోక్స్‌వ్యాగన్ యొక్క US కార్యకలాపాల నుండి వచ్చిన అంతర్గత ఇమెయిల్ వెల్లడించింది. జర్మనీలోని వోల్ఫ్స్‌బర్గ్‌లో ప్రధాన కార్యాలయాన్ని కలిగి ఉన్న ఈ బృందం దాని ఫోక్స్‌వ్యాగన్ బ్రాండ్‌తో పాటు పోర్స్చే, ఆడి మరియు లంబోర్ఘినిలను తయారు చేస్తోంది- ఇవన్నీ నౌకకు నిప్పంటించినప్పుడు దూరంగా ఉన్నాయని ఇమెయిల్ పేర్కొంది.

ఇమెయిల్ ప్రకారం, వాటిలో 100కి పైగా కార్లు టెక్సాస్‌లోని పోర్ట్ ఆఫ్ హ్యూస్టన్‌కు వెళ్లాయి, GTI, గోల్ఫ్ R మరియు ID.4 మోడల్‌లు ప్రమాదంలో ఉన్నట్లు భావించబడ్డాయి. మహమ్మారి లేబర్ కష్టాలు మరియు సెమీకండక్టర్ చిప్ కొరతతో సహా కొనసాగుతున్న సరఫరా గొలుసు సమస్యలలో ఆటోమొబైల్ పరిశ్రమ ఇప్పటికే చిక్కుకున్నందున ఈ తాజా హిట్ వచ్చింది.

అగ్నిప్రమాదం జరిగిన సమయంలో ఫెలిసిటీ ఏస్‌లో ఉన్న వాటిలో సుమారు 1,100 వాహనాలు ఉన్నాయని కంపెనీ అంచనా వేస్తున్నట్లు పోర్స్చే ప్రతినిధి ల్యూక్ వాండెజాండే తెలిపారు. ఈ ఘటనతో ప్రభావితమైన కస్టమర్లను తమ ఆటోమొబైల్ డీలర్లు సంప్రదిస్తున్నారని చెప్పారు. “ఫెలిసిటీ ఏస్ అనే వాణిజ్య నౌకలోని 22 మంది సిబ్బంది సురక్షితంగా మరియు క్షేమంగా ఉన్నారని మా తక్షణ ఆలోచనలు ఉపశమనం కలిగించాయి” అని వందేజాండే చెప్పారు.

తయారీదారు సముద్రంలో సరుకును పోగొట్టుకోవడం ఇది మొదటిసారి కాదు. గ్రాండే అమెరికా 2019లో మంటలు చెలరేగి మునిగిపోయినప్పుడు, ఆడి మరియు పోర్షేతో సహా 2,000 లగ్జరీ కార్లు దానితో మునిగిపోయాయి.

కొందరు వినియోగదారులు సోషల్ మీడియాలో తమ అసంతృప్తిని వ్యక్తం చేశారు. ఒక ట్విట్టర్ వినియోగదారు అతని కస్టమ్ స్పెక్డ్ పోర్స్చే బాక్స్టర్ స్పైడర్ బయలుదేరిన కార్గోలో ఉన్నట్లు నివేదించారు. వాహనం యొక్క ప్రామాణిక నమూనాలు సుమారు $99,650 నుండి ప్రారంభమవుతాయి.

లంబోర్ఘిని యొక్క US బ్రాంచ్ ప్రతినిధి కంపెనీ బోర్డులో ఉన్న కార్ల సంఖ్య లేదా ఏ మోడల్స్ ప్రభావితమయ్యాయనే దానిపై వ్యాఖ్యానించడానికి నిరాకరించారు, అయితే సంఘటన గురించి మరింత సమాచారం పొందడానికి తాము షిప్పింగ్ కంపెనీతో సంప్రదింపులు జరుపుతున్నామని చెప్పారు.

ఫెలిసిటీ ఏస్ దాదాపు మూడు ఫుట్‌బాల్ మైదానాల పరిమాణంలో ఉంది మరియు డేవిస్‌విల్లే, RIలోని ఓడరేవుకు వెళ్లే మార్గంలో ఉంది, దాని కార్గో డెక్‌లలో ఒకదానిపై మంటలు చెలరేగడం వల్ల డిస్ట్రెస్ సిగ్నల్ జారీ చేయబడింది.

బుధవారం రాత్రి నుండి, నౌకను లాగడానికి ఓడ యజమాని ఏర్పాట్లు చేస్తున్నట్లు నేవీ తెలిపింది. వారు పరిస్థితిని పర్యవేక్షించడానికి సైట్‌లోనే ఉండాలని యోచిస్తున్నారు, ఇప్పటివరకు కాలుష్యం యొక్క గుర్తించదగిన జాడలను నివేదించలేదు.

.


#అటలటకల #పరషల #ఆడల #లబరఘన #డరఫటలన #మసకళతనన #బరనగ #షప

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments