Wednesday, May 25, 2022
HomeTrending Newsఇండియా vs వెస్టిండీస్ 2022, 2వ T20I లైవ్ స్కోర్ అప్‌డేట్‌లు: భారత్ ఇన్నింగ్స్‌ను వేగవంతం...

ఇండియా vs వెస్టిండీస్ 2022, 2వ T20I లైవ్ స్కోర్ అప్‌డేట్‌లు: భారత్ ఇన్నింగ్స్‌ను వేగవంతం చేయాలని చూస్తున్నప్పుడు విరాట్ కోహ్లీ యాభైకి చేరువలో ఉన్నాడు


IND vs WI 2వ T20I, లైవ్ స్కోర్: విరాట్ కోహ్లీ అద్భుతమైన ఫామ్‌లో కనిపిస్తూ ఇష్టానుసారంగా బౌండరీలు బాదుతున్నాడు. భారత్‌ను భారీ స్కోరుకు చేర్చాల్సిన బాధ్యత విరాట్‌పై ఉంది. సూర్యకుమార్ యాదవ్, రోహిత్ శర్మ, ఇషాన్ కిషన్ ల వికెట్లను భారత్ కోల్పోయిన తర్వాత రిషబ్ పంత్ అతనితో జతకట్టాడు. రోస్టన్ చేజ్ 10వ ఓవర్లో సూర్యకుమార్ యాదవ్‌ను తొలగించాడు. ఇంతలో, రోహిత్ తన షాట్‌ను తప్పుగా కొట్టాడు మరియు బ్రాండన్ కింగ్ అకేల్ హోసేన్ వేసిన బంతిని ఎక్స్‌ట్రా కవర్ వద్ద చక్కటి క్యాచ్ తీసుకున్నాడు. ఇంతకుముందు, షెల్డన్ కాట్రెల్ ఇప్పటివరకు పూర్తిగా టచ్‌లో కనిపించని ఇషాన్ కిషన్‌ను తొలగించాడు. బంతి కిషన్‌పైకి ఎక్కింది మరియు అతను ఒక ప్రధాన అంచుని అందుకున్నాడు, అది పాయింట్ వద్ద క్యాచ్ చేయబడింది. ఇది భారత్‌కు రెండు డౌన్ అయ్యే అవకాశం ఉంది, అయితే రోహిత్ శర్మ క్యాచ్ పట్టుకోవడం వల్ల కాట్రెల్ నిరాశ చెందాడు. ఈరోజు కోల్‌కతాలోని ఈడెన్ గార్డెన్స్‌లో మూడు మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌లో భాగంగా భారత్‌తో జరుగుతున్న రెండో టీ20లో వెస్టిండీస్ టాస్ గెలిచి బౌలింగ్ ఎంచుకుంది. ఫాబియన్ అలెన్ స్థానంలో జాసన్ హోల్డర్‌తో సిరీస్ ఓపెనర్‌లో పరాజయం పాలైన జట్టు నుండి సందర్శకులు కేవలం ఒక మార్పు మాత్రమే చేసినప్పటికీ భారతదేశం మారలేదు. వెస్టిండీస్ కెప్టెన్ కీరన్ పొలార్డ్ తన 100వ T20I ప్రదర్శనను కూడా చేశాడు. బుధవారం జరిగిన తొలి టీ20లో భారత్ 6 వికెట్ల తేడాతో విజయం సాధించింది. ఆతిథ్య జట్టు సందర్శకులపై తిరుగులేని 2-0 ఆధిక్యాన్ని సాధించాలని చూస్తుంది. ఆలస్యంగానైనా అత్యుత్తమ ప్రదర్శన చేయని విరాట్ కోహ్లీపై కూడా దృష్టి కేంద్రీకరించబడుతుంది. మరోవైపు వెస్టిండీస్ తిరిగి పుంజుకుని సిరీస్‌ను నిర్ణయాత్మకంగా మార్చాలని చూస్తోంది. చివరిదైన మూడో టీ20 ఆదివారం ఇదే వేదికపై జరగనుంది. (లైవ్ స్కోర్‌కార్డ్)

ఇండియా XI:రోహిత్ శర్మ (సి), విరాట్ కోహ్లీ, ఇషాన్ కిషన్, సూర్యకుమార్ యాదవ్, రిషబ్ పంత్ (వికెట్), వెంకటేష్ అయ్యర్, దీపక్ చాహర్, హర్సల్ పటేల్, భువనేశ్వర్ కుమార్, రవి బిష్ణోయ్, యుజ్వేంద్ర చాహల్

వెస్టిండీస్ XI:కీరన్ పొలార్డ్ (C), నికోలస్ పూరన్ (WK), బ్రాండన్ కింగ్, కైల్ మేయర్స్, రోస్టన్ చేజ్, రోవ్‌మాన్ పావెల్, జాసన్ హోల్డర్, అకేల్ హూసిన్, ఓడియన్ స్మిత్, షెల్డన్ కాట్రెల్, రొమారియో షెపర్డ్

కోల్‌కతాలోని ఈడెన్ గార్డెన్స్ నుండి నేరుగా ఇండియా మరియు వెస్టిండీస్ మధ్య జరిగిన 2వ T20I యొక్క ప్రత్యక్ష ప్రసార స్కోర్ అప్‌డేట్‌లు ఇక్కడ ఉన్నాయి

8:01 PM: అది కోహ్లి నుండి చీకి!

ఓడియన్ స్మిత్ అపనమ్మకంతో తల వణుకుతూ విరాట్ కోహ్లి నుండి అది కొంటెగా ఉంది. కొంత పేస్‌తో కొంచెం షార్ట్‌గా పిచ్ చేయబడింది. కోహ్లి చాలా పేస్ చేసి, కీపర్లు బౌండరీకి ​​చేరుకోకుండా దాన్ని కొట్టాడు.

7: 55: నాలుగు పరుగులు!

దీన్ని రిషబ్ పంత్ క్రాష్ చేశాడు.అతను దానిని రేఖ అంతటా గట్టిగా కొరడాతో కొరడాతో కొట్టాడు, దిగువ చేతిని ఉపయోగించి దానిని లాంగ్-ఆన్‌లో వెడల్పుగా లాగాడు. అతను ఇప్పుడు తెలివిగా ఆడాలి మరియు భారత ఇన్నింగ్స్‌ను నిలబెట్టడంలో కోహ్లీకి సహాయం చేయాలి. కార్డులపై పెద్ద మొత్తం?

7:48 PM: అవుట్! మరొకటి పోయింది!

సూర్యకుమార్ యాదవ్ మునుపటి గేమ్‌లో తన దోపిడీని సరిదిద్దడంలో విఫలమయ్యాడు. డ్రైవ్‌కు నిడివి అంతగా లేదు కానీ సూర్య బలవంతంగా ప్రయత్నించాడు. తక్కువ రిటర్న్ క్యాచ్ కోసం బ్యాట్ లోపలి భాగంలో బంతి తగిలింది. చేజ్ చక్కటి క్యాచ్ మరియు బౌల్డ్‌ను పూర్తి చేశాడు.

7:39 PM: అవుట్! రోహిత్ పోయాడు!

తగినంత పూర్తి, వెలుపల మాత్రమే. ఇది స్లాగ్ కోసం అక్కడే ఉంది, కానీ రోహిత్ దీన్ని తప్పుగా టైం చేశాడు, నేరుగా గాలిలోకి వెళ్లి, క్యాచ్‌ని పట్టుకోవడానికి అదనపు కవర్ అతని ఎడమ వైపుకు పరుగెత్తాడు. అంతకుముందు రోహిత్‌ను డ్రాప్ చేసిన కింగ్ నుండి మంచి క్యాచ్.

రోహిత్ శర్మ సి కింగ్ బి చేజ్ 19 (18)

7: 34 PM: నాలుగు పరుగులు!

అది స్లోఫీ ఫీల్డింగ్. మరొక మిస్‌ఫీల్డ్. విరాట్ కోహ్లీకి సులువైన ఎంపికలు. గాలిలో గట్టిగా కొట్టండి, కానీ ఛేజ్‌కి తక్కువగా కొట్టండి, అతను హాఫ్-వాలీలో దీన్ని తీయాలని చూస్తున్నాడు కానీ పూర్తిగా మిస్ అయ్యాడు

7: 31 PM: ఎడ్జ్ మరియు ఆరు పరుగులు!

అత్యుత్తమ కనెక్షన్ రాలేదు కానీ రోహిత్ ఇన్నింగ్స్‌లో మొదటి సిక్స్ కొట్టాడు. అతను లాంగ్-ఆఫ్/స్ట్రెయిట్ కవర్‌పైకి వెళ్లాలని చూస్తున్నాడు, కానీ బంతి తగినంతగా నిండలేదు మరియు అతనిపైకి వెళ్లింది. అతను దానిని ఆఫ్ సైడ్‌లో చతురస్రాకారంలో ముక్కలు చేయడం ముగించాడు మరియు అది దాదాపుగా సరిహద్దును క్లియర్ చేస్తుంది

7: 28 PM: వాట్ ఎ షాట్!

ప్రస్తుతం బౌండరీలు బాదిన విరాట్ కోహ్లీ అద్భుతమైన షాట్. రొమారియో షెపర్డ్‌ను స్వాగతించడానికి అతని నుండి వెనుకకు తిరిగి బౌండరీలు. ఈ మధ్యాహ్నం చాలా మెరుగైన ఆకృతిలో కనిపించింది.

7:26: 5వ ఓవర్ ముగింపు!

భారతదేశం దృక్కోణంలో మంచి ఓవర్. అందులో 11 పరుగులు. విరాట్ కోహ్లీ మరియు రోహిత్ శర్మ ఒక మిషన్‌లో ఉన్నారు. ఇద్దరూ చాలా ఉల్లాసంగా కనిపించారు. భారతదేశ నౌకను స్థిరంగా ఉంచాల్సిన బాధ్యత వారిపై ఉంది.

7:22 PM: 4వ ఓవర్ ముగింపు!

కాట్రెల్ నుండి మరో జరిమానా ముగిసింది. కేవలం ఐదు పరుగులు మాత్రమే.

7:15 PM: నాలుగు పరుగులు! చీకీ!

అది విరాట్‌ కోహ్లికి చెంపపెట్టు. హోసేన్ ఈ విశాలమైన మరియు కొంచెం ఫుల్లర్‌గా పిచ్ చేస్తాడు. కోహ్లి చోటు కల్పించాడు, మోకాలిపైకి వెళ్లి బౌండరీ కోసం ఈ జరిమానాను తెప్పించాడు. కోహ్లీ నుంచి శుభారంభం. ఈ ఓవర్‌లో అతని నుంచి రెండు బౌండరీలు నమోదయ్యాయి.

7: 10 PM: అవుట్! ఇషాన్ కిషన్ పోయింది!

ఇషాన్ కిషన్ వెళ్లిపోయాడు. మునుపటి గిన్నెలో అప్పీల్ నుండి బయటపడిన తర్వాత, షెల్డన్ కాట్రెల్ ఈసారి అతనిని పొందాడు. దీన్ని లాగడానికి ప్రయత్నిస్తుంది కానీ తప్పుగా టైం చేస్తుంది. మేయర్స్ పాయింట్ వద్ద సులభమైన క్యాచ్ తీసుకుంటాడు. కాట్రెల్ తన ట్రేడ్‌మార్క్ సెల్యూట్‌తో.

ఇషాన్ కిషన్ సి మేయర్స్ బి కాట్రెల్ 2 (10)

7: 06 PM: 1వ ఓవర్ ముగింపు!

అకేల్ హోసేన్ చేసిన కొన్ని అలసత్వపు బౌలింగ్‌తో భారత్‌కు శుభారంభం లభించింది. రెండు కొత్త బంతులు వేయగా, అందులో ఒకటి బౌండరీకి ​​వెళ్లింది. రోహిత్, ఇషాన్‌ల మంచి ఆరంభం. ఆ ఓవర్లో 10 పరుగులు.

7:03 PM: నాలుగు పరుగులు, వెడల్పు మరియు నో బాల్! భారతదేశం కోసం ఉచిత హిట్!

అకేల్ హోసేన్ దీన్ని కొద్దిగా తిప్పి, ప్యాడ్‌లలోకి కాల్చాడు కానీ కిషన్ వెనక్కి తగ్గాడు. సమస్య ఏమిటంటే, అతను లెగ్ సైడ్ నుండి చాలా దూరం వెళ్ళాడు, ఐదు వైడ్లను ఒప్పుకున్నాడు. అది కూడా నో బాల్.

6: 55 PM: ప్రారంభించడానికి చర్య!

సిరీస్ ఓపెనర్‌లో మాదిరిగానే రోహిత్ శర్మ మరియు ఇషాన్ కిషన్ భారత్‌కు మంచి ప్రారంభాన్ని అందించాలని చూస్తున్నారు. ముఖ్యంగా మొదటి గేమ్‌లో పరుగుల మధ్య వచ్చిన కిషన్, అయితే చాలా బంతులను వృధా చేశాడు. రోహిత ఆట యొక్క అతి తక్కువ ఫార్మాట్‌లో ఆల్-టైమ్ రన్ స్కోరింగ్ చార్ట్‌లలో మార్టిన్ గప్టిల్ మరియు విరాట్ కోహ్లిని అధిగమించాలని చూస్తాడు.

6:48 PM: రెండు జట్లు ఎలా వరుసలో ఉన్నాయో ఇక్కడ ఉంది!

ఇండియా XI:రోహిత్ శర్మ (సి), విరాట్ కోహ్లీ, ఇషాన్ కిషన్, సూర్యకుమార్ యాదవ్, రిషబ్ పంత్ (వికెట్), వెంకటేష్ అయ్యర్, దీపక్ చాహర్, హర్సల్ పటేల్, భువనేశ్వర్ కుమార్, రవి బిష్ణోయ్, యుజ్వేంద్ర చాహల్

వెస్టిండీస్ XI:కీరన్ పొలార్డ్ (C), నికోలస్ పూరన్ (WK), బ్రాండన్ కింగ్, కైల్ మేయర్స్, రోస్టన్ చేజ్, రోవ్‌మాన్ పావెల్, జాసన్ హోల్డర్, అకేల్ హూసిన్, ఓడియన్ స్మిత్, షెల్డన్ కాట్రెల్, రొమారియో షెపర్డ్

6:44 PM: కైరోన్ పోలార్డ్ 100వ దర్శనం!

కెరీర్‌లో మైలురాయిని చేరుకున్న వెస్టిండీస్ కెప్టెన్‌కు అభినందనలు. కీరన్ పొలార్డ్ ఈరోజు ఆట యొక్క చిన్న ఫార్మాట్‌లో అతని 100వ ప్రదర్శనను చేశాడు. 34 ఏళ్ల అతను 2008లో బార్బడోస్‌లోని బ్రిడ్జ్‌టౌన్‌లో ఆస్ట్రేలియాతో తొలిసారిగా ఆడాడు.

6:33 PM: వెస్ట్ ఇండీస్ టాస్ గెలిచింది, బౌల్ ఎంచుకుంటుంది

టాస్ గెలిచిన వెస్టిండీస్, కెప్టెన్ కీరన్ పొలార్డ్ ముందుగా బౌలింగ్ ఎంచుకున్నాడు. ఫాబియన్ అలెన్ స్థానంలో జాసన్ హోల్డర్ వచ్చినందున, సిరీస్ ఓపెనర్‌లో ఓడిపోయిన జట్టు నుండి సందర్శకులు కేవలం ఒక మార్పు మాత్రమే చేసినప్పటికీ భారతదేశం మారలేదు.

6:22 PM: భారత్ గెలుపు కలయికను నిలబెట్టుకుంటుందా?

శ్రేయాస్ అయ్యర్ సిరీస్ ఓపెనర్‌లో ప్లేయింగ్ ఎలెవన్‌లో చోటు కోల్పోవడం దురదృష్టకరం, ఎందుకంటే భారత్ అదనపు బౌలర్ కోసం వెళ్ళింది. చివర్లో సూర్యకుమార్ యాదవ్ మరియు వెంకటేష్ అయ్యర్ జట్టును దాటడానికి ముందు భారత బ్యాటింగ్ లైనప్ మరోసారి కదులుతోంది. ఈ రాత్రికి శ్రేయాస్‌కి అవకాశం వస్తుందా? తెలుసుకోవడానికి చూస్తూనే ఉండండి.

పదోన్నతి పొందింది

6:15 PM: తుఫానుకు ముందు ప్రశాంతత!

6:03 PM: హలో మరియు స్వాగతం!

కోల్‌కతాలోని ఈడెన్ గార్డెన్స్ నుండి భారత్ మరియు వెస్టిండీస్ మధ్య జరిగిన రెండవ T20I యొక్క మా ప్రత్యక్ష ప్రసారానికి స్వాగతం. కొన్ని ప్రారంభ అవాంతరాలు ఉన్నప్పటికీ భారత్ సిరీస్ ఓపెనర్‌ను నమ్మకంగా గెలుచుకుంది మరియు ఈ సాయంత్రం విజయంతో వెస్టిండీస్‌పై తిరుగులేని 2-0 ఆధిక్యాన్ని పొందాలని చూస్తుంది. మరి వీరిద్దరి విన్నింగ్ కాంబినేషన్‌ను భారత్ బ్రేక్ చేస్తుందా లేదా అన్నది ఆసక్తికరంగా మారింది. కాసేపట్లో అనుసరించడానికి టాస్ చేయండి. ఉత్తేజకరమైన చర్య కోసం వేచి ఉండండి.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments