Thursday, May 26, 2022
HomeAutoకొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో ఇండియా లాంచ్ తేదీని ప్రకటించారు

కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో ఇండియా లాంచ్ తేదీని ప్రకటించారు


ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న 2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో దాని పూర్వీకుల నుండి అనేక మార్పులను కలిగి ఉంటుంది, కేవలం బాహ్య/ఇంటీరియర్ డిజైన్ మరియు కొత్త ట్రాన్స్‌మిషన్ ఎంపికతో పాటు ఫీచర్ల పరంగా మాత్రమే కాకుండా.


కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో ఇండియా లాంచ్ తేదీని ప్రకటించారు

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

రూ. ప్రారంభ టోకెన్ మొత్తంతో కొత్త బాలెనో కోసం బుకింగ్‌లు కూడా తెరవబడ్డాయి. 11,000.

గతంలో వలె నివేదించారు మా ద్వారా, మారుతి సుజుకి ఇండియా కొత్త తరాన్ని విడుదల చేస్తుంది మారుతీ సుజుకి బాలెనో ఫిబ్రవరి 23, 2022న దేశంలో, కంపెనీ ధృవీకరించింది. ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న 2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో దాని పూర్వీకుల నుండి అనేక మార్పులను కలిగి ఉంటుంది, కేవలం బాహ్య/ఇంటీరియర్ డిజైన్ మరియు కొత్త ట్రాన్స్‌మిషన్ ఎంపికతో పాటు ఫీచర్ల పరంగా మాత్రమే కాకుండా. అంతేకాకుండా, 2022 బాలెనో దాని అత్యంత సాంకేతికతతో కూడిన మోడల్‌గా ఉంటుంది, ఎందుకంటే ఇది దాని గాడ్జెట్రీకి అనేక అప్‌డేట్‌లను అలాగే మెరుగైన భద్రతా ఫీచర్లను అందుకుంటుంది. ₹ 11,000 ప్రారంభ టోకెన్ మొత్తంతో 2022 మారుతీ సుజుకి బాలెనో బుకింగ్‌లు కూడా తెరవబడ్డాయి.

qu3c78kg

కొత్త బాలెనో సెగ్మెంట్-మొదటి 360-డిగ్రీ కెమెరా సిస్టమ్‌ను అందుకుంటుంది.

ఇది కూడా చదవండి: మారుతి సుజుకి యొక్క కొత్త బాలెనో 360-డిగ్రీ కెమెరాను కలిగి ఉంటుంది

మారుతి సుజుకి దాని ఫీచర్ల జాబితాకు సమగ్రమైన అప్‌గ్రేడ్‌ను అందిస్తోంది, కాబట్టి, కొత్త బాలెనో కొత్త 9-అంగుళాల స్మార్ట్‌ప్లే ప్రో ప్లస్ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్‌తో వస్తుంది, ఇందులో ARKAMAYS ట్యూనింగ్‌తో పాటు కొత్త సౌండ్ సిస్టమ్‌తో పాటు సెగ్మెంట్-ఫస్ట్ కూడా ఉంటుంది. 360-డిగ్రీ కెమెరా సిస్టమ్. ఇది ఆపిల్ కార్‌ప్లే మరియు ఆండ్రాయిడ్ ఆటోతో పాటు కనెక్ట్ చేయబడిన కార్ ఫీచర్‌లను కూడా పొందుతుందని భావిస్తున్నారు మరియు మారుతి కొత్త స్మార్ట్‌ప్లే ప్రో ప్లస్‌లో ఇన్-బిల్ట్ నావిగేషన్ సిస్టమ్‌ను కూడా అందిస్తుందని మేము ఆశిస్తున్నాము.

8g38froo

కొత్త స్మార్ట్‌ప్లే ప్రో ప్లస్ సిస్టమ్ కొత్త ఇంటర్‌ఫేస్ మరియు పదునైన గ్రాఫిక్‌లను పొందుతుంది.

ఇది కూడా చదవండి: 2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో సరికొత్త స్మార్ట్‌ప్లే ప్రో ప్లస్ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ టచ్‌స్క్రీన్‌ను పొందింది

అంతేకాకుండా, 2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో దాని క్యాబిన్ యొక్క పూర్తి పునరుద్ధరణను పొందుతుందని కూడా భావిస్తున్నారు, బహుశా అప్‌డేట్ చేయబడిన ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ కన్సోల్‌తో పాటు అప్‌మార్కెట్ ఫిట్ అండ్ ఫినిషింగ్‌ను కలిగి ఉంటుంది. చివరగా, కొత్త బాలెనో సెగ్మెంట్-ఫస్ట్ హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (HUD) యూనిట్‌ను కూడా కలిగి ఉంటుంది.

1kdgi55g

ఇటీవలి టీజర్ కొత్త బాలెనోపై కొత్త LED టెయిల్‌లైట్‌లను వెల్లడించింది.

ఇది కూడా చదవండి: న్యూ-జెన్ మారుతి సుజుకి బాలెనో టీజర్ కొత్త LED టైల్‌లైట్‌లను వెల్లడించింది; ఈ నెల ప్రారంభించండి

గుండె వద్ద అదే ప్రయత్నించిన మరియు పరీక్షించబడిన 1.2-లీటర్ VVT మోటార్, మరియు 1.2-లీటర్ Dualjet, Dual VVT ఇంజన్, వాటి పవర్ అవుట్‌పుట్‌లలో ఎటువంటి మార్పు లేకుండా ఉన్నాయి. ట్రాన్స్‌మిషన్ 5-స్పీడ్ మాన్యువల్ మరియు మునుపటి కోసం ఆటోమేటిక్ CVT యూనిట్‌తో పాటు మైల్డ్-హైబ్రిడ్ సిస్టమ్‌తో నిర్వహించబడుతుంది. టర్బో పెట్రోల్ యూనిట్ చాలా మటుకు సిక్స్-స్పీడ్ టార్క్ కన్వర్టర్ యూనిట్‌ను అందుకుంటుంది, ప్రస్తుత మోడల్ నుండి CVT గేర్‌బాక్స్‌ను భర్తీ చేస్తుంది.

eo3n6ti

కొత్త బాలెనో సెగ్మెంట్-ఫస్ట్ హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (HUD) యూనిట్‌ను కూడా కలిగి ఉంటుంది.

ఇది కూడా చదవండి: కొత్త తరం మారుతి సుజుకి బాలెనో టీజ్ చేయబడింది; ప్రారంభానికి ముందే బుకింగ్‌లు తెరవబడతాయి

0 వ్యాఖ్యలు

ప్రారంభించిన తర్వాత, 2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో భారత మార్కెట్లో హ్యుందాయ్ ఐ20, టాటా ఆల్ట్రోజ్, వోక్స్‌వ్యాగన్ పోలో మరియు టయోటా గ్లాంజా వంటి వాటికి ప్రత్యర్థిగా ఉంటుంది.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments