Thursday, May 26, 2022
HomeAutoదాదాపు 4,000 VW గ్రూప్ కార్లతో కూడిన ఓడ, లంబోర్ఘినిలు మరియు పోర్ష్‌లతో సహా, అట్లాంటిక్‌లో...

దాదాపు 4,000 VW గ్రూప్ కార్లతో కూడిన ఓడ, లంబోర్ఘినిలు మరియు పోర్ష్‌లతో సహా, అట్లాంటిక్‌లో మంటలు చెలరేగాయి


లంబోర్ఘిని, పోర్షే మరియు ఆడి కార్లతో సహా 3,965 వోక్స్‌వ్యాగన్ AG వాహనాలను తీసుకెళ్తున్న ఫెలిసిటీ ఏస్ అనే కార్గో షిప్ అట్లాంటిక్ మహాసముద్రంలోని అజోర్స్ దీవుల సమీపంలో మంటల్లో చిక్కుకుంది.


దాదాపు 4,000 VW గ్రూప్ కార్లతో కూడిన ఓడ, లంబోర్ఘినిలు మరియు పోర్ష్‌లతో సహా, అట్లాంటిక్‌లో మంటలు చెలరేగాయి

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

ఫెలిసిటీ ఏస్, VW గ్రూప్ కార్లను తీసుకెళ్తుండగా, అట్లాంటిక్ మహాసముద్రంలోని అజోర్స్ దీవుల సమీపంలో మంటలు చెలరేగాయి.

దాదాపు 4000 వోక్స్‌వ్యాగన్ గ్రూప్ కార్లను తీసుకెళ్తున్న ఫెలిసిటీ ఏస్ అనే పనామా ఫ్లాగ్ గల కార్గో షిప్‌లో ఈ వారం ప్రారంభంలో ఫిబ్రవరి 16న అట్లాంటిక్ మహాసముద్రంలోని అజోర్స్ దీవుల సమీపంలో మంటలు చెలరేగాయి. ఓడలో 3,965 వోక్స్‌వ్యాగన్ AG వాహనాలు ఉన్నట్లు సమాచారం, అందులో కార్లు కూడా ఉన్నాయి. కంపెనీ లగ్జరీ బ్రాండ్ లంబోర్ఘిని, పోర్స్చే మరియు ఆడి అలాగే, అది మండినప్పుడు. నౌకాదళం నుండి ఒక ప్రకటన ప్రకారం, నౌకలోని 22 మంది సిబ్బందిని పోర్చుగీస్ నేవీ మరియు ఎయిర్ ఫోర్స్ విజయవంతంగా ఖాళీ చేసి స్థానిక హోటల్‌కు తరలించారు. ఓడ కూడా మానవరహితంగా మరియు కొట్టుకుపోయింది.

బ్లూమ్‌బెర్గ్ చూసిన వోక్స్‌వ్యాగన్ యొక్క US కార్యకలాపాల నుండి వచ్చిన అంతర్గత ఇమెయిల్ ప్రకారం, సరుకులో టెక్సాస్‌లోని పోర్ట్ ఆఫ్ హ్యూస్టన్‌కు వెళ్లే 100 కంటే ఎక్కువ యూనిట్లు ఉన్నాయి. ఇందులో అనేక GTI, గోల్ఫ్ R మరియు ID.4 మోడల్‌లు ఉన్నాయి, ఇవి ప్రమాదంలో ఉన్నట్లు భావించబడ్డాయి. పాండమిక్ లేబర్ కష్టాలు మరియు సెమీకండక్టర్ చిప్ కొరతతో సహా కొనసాగుతున్న సరఫరా గొలుసు సమస్యల కారణంగా చాలా ఆటోమోటివ్ పరిశ్రమతో పాటు కంపెనీ ఇప్పటికే ఉత్పత్తి పరిమితులను ఎదుర్కొంటున్న సమయంలో వోక్స్‌వ్యాగన్ గ్రూప్ ఈ విజయాన్ని అందుకుంది.

ఇది కూడా చదవండి: పోర్స్చే ఇండియా టైకాన్ ఎలక్ట్రిక్ డెలివరీలను ప్రారంభించింది

1rj838m8

అగ్నిప్రమాదం జరిగిన సమయంలో ఫెలిసిటీ ఏస్‌లో ఉన్న వాటిలో దాదాపు 1,100 వాహనాలు ఉన్నాయని పోర్స్చే అంచనా వేసింది.

అగ్నిప్రమాదం జరిగిన సమయంలో ఫెలిసిటీ ఏస్‌లో ఉన్న వాటిలో సుమారు 1,100 వాహనాలు ఉన్నాయని కంపెనీ అంచనా వేస్తున్నట్లు పోర్స్చే ప్రతినిధి ల్యూక్ వాండేజాండే తెలిపారు. ఈ ఘటనతో ప్రభావితమైన కస్టమర్లను తమ ఆటోమొబైల్ డీలర్లు సంప్రదిస్తున్నారని చెప్పారు. “ఫెలిసిటీ ఏస్ అనే వాణిజ్య నౌకలోని 22 మంది సిబ్బంది సురక్షితంగా మరియు క్షేమంగా ఉన్నారని మా తక్షణ ఆలోచనలు ఉపశమనం కలిగించాయి” అని వందేజాండే చెప్పారు. లంబోర్ఘిని ఓడలో ఉన్న కార్ల సంఖ్యను వెల్లడించనప్పటికీ, సంఘటన గురించి మరింత సమాచారం పొందడానికి షిప్పింగ్ కంపెనీని సంప్రదించినట్లు కార్ల తయారీదారు తెలిపారు.

ఇది కూడా చదవండి: లంబోర్ఘిని హురాకాన్ ఈవో ఫ్లూ క్యాప్సూల్ భారతదేశానికి చేరుకుంది

hrh349లు

లంబోర్ఘిని ఓడలో ఉన్న కార్ల సంఖ్యను వెల్లడించలేదు

ఇది కూడా చదవండి: 2022 Audi A8, Audi S8 కాస్మెటిక్ ట్వీక్‌లను స్వీకరించండి, కొత్త ఫీచర్లను జోడించండి

0 వ్యాఖ్యలు

ఫెలిసిటీ ఏస్ డేవిస్‌విల్లే, RIలోని ఓడరేవుకు వెళుతుండగా, దాని కార్గో డెక్‌లలో ఒకదానిపై మంటలు చెలరేగడంతో డిస్ట్రెస్ సిగ్నల్ జారీ చేయబడింది. ప్రస్తుతం, ఓడ యజమాని నౌకను లాగడానికి ఏర్పాట్లు చేస్తున్నాడని నేవీ తెలిపింది. వారు పరిస్థితిని పర్యవేక్షించడానికి ఆన్-సైట్‌లో ఉండాలని ప్లాన్ చేస్తున్నారు, ఇప్పటివరకు కాలుష్యం యొక్క గుర్తించదగిన జాడలు ఏవీ లేవు. వోక్స్‌వ్యాగన్ సముద్రంలో కార్లను పోగొట్టుకోవడం ఇది రెండోసారి. అంతకుముందు 2019లో గ్రాండే అమెరికా కారులో మంటలు చెలరేగినప్పుడు ఆడి, పోర్షే సహా 2,000కు పైగా లగ్జరీ కార్లు అందులో మునిగిపోయాయి.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సభ్యత్వాన్ని పొందండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments