Wednesday, May 25, 2022
HomeSportsపార్థివ్ పటేల్ MS ధోని మరియు రోహిత్ శర్మల నాయకత్వ శైలులను పోల్చాడు

పార్థివ్ పటేల్ MS ధోని మరియు రోహిత్ శర్మల నాయకత్వ శైలులను పోల్చాడు


భారత మాజీ వికెట్ కీపర్-బ్యాటర్ పార్థివ్ పటేల్ MS ధోని మరియు రోహిత్ శర్మల కెప్టెన్సీలో సారూప్యతను కనుగొన్నాడు. ఐపీఎల్‌లో ధోనీ మరియు రోహిత్ ఇద్దరి క్రింద ఆడిన పార్థివ్, రోహిత్ ఆటగాళ్లకు “సెక్యూరిటీ” మరియు “బ్యాకింగ్” అందిస్తున్నాడని, ఇది ధోని సంవత్సరాల తరబడి చేసిన విధంగా వారి నుండి ఉత్తమమైన వాటిని పొందడానికి సహాయపడుతుందని చెప్పాడు. పూర్తి సమయం వైట్-బాల్ స్కిప్పర్‌గా రోహిత్ తన పనిలో చురుగ్గా ప్రారంభించిన తర్వాత పార్థివ్ వ్యాఖ్యలు వచ్చాయి. భారత్ వన్డే సిరీస్‌లో వెస్టిండీస్‌ను 3-0తో మట్టికరిపించింది, ఇది భారత వన్డే కెప్టెన్‌గా రోహిత్‌కి మొదటి సిరీస్ మరియు మూడు మ్యాచ్‌ల T20I సిరీస్‌లో 1-0 ఆధిక్యాన్ని సాధించింది.

“సహజంగానే, మేము అతనిలో (రోహిత్) స్థిరత్వాన్ని చూస్తున్నాము,” అని పార్థివ్ చెప్పాడు క్రిక్‌బజ్. ధోనీ మరియు రోహిత్ ఇద్దరూ తమ జట్టుతో కలిసి పనిచేయడం పెద్దగా ఇష్టపడరని, ఇది భారతదేశం కోసం మరియు అలాగే చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ మరియు ముంబై ఇండియన్స్ వంటి జట్లకు వరుసగా ప్రతిఫలాలను పొందడంలో సహాయపడిందని మాజీ లెఫ్ట్ హ్యాండర్ హైలైట్ చేశాడు. IPL.

“నేను వరుసగా CSK మరియు MI కోసం ధోని మరియు రోహిత్ నేతృత్వంలో ఆడాను. భారతదేశం పూల్‌ను తగ్గించి, కొంతమంది ఆటగాళ్లకు భద్రత కల్పించాలి. ఒక ఆటగాడికి కొంత మద్దతు లభిస్తే, అతను మెరుగైన ప్రదర్శన చేయగలడు. మరియు రోహిత్ మీకు ఆ ఆఫర్‌ను అందించాడు. ధోనీ కూడా అదే విషయాన్ని మీకు అందించారు. చెన్నై ఐపీఎల్‌లో బాగా రాణిస్తోంది, ఎందుకంటే వారు తమ ఆటగాళ్లను తరచుగా మార్చడం ఇష్టం లేదు. ముంబైకి కూడా ఇదే ఫార్ములా ఉంది, “పార్థివ్ జోడించారు.

పార్థీవ్ తన అభిప్రాయాన్ని వివరించడానికి విలేకరుల సమావేశాలలో రోహిత్ మరియు ప్రధాన కోచ్ రాహుల్ ద్రవిడ్ ఇటీవల చేసిన వ్యాఖ్యలను హైలైట్ చేశాడు.

“గత రెండు-మూడు ప్రెస్ కాన్ఫరెన్స్‌లలో రోహిత్ మరియు ద్రవిడ్ నుండి మేము చూశాము. వారు ఆటగాళ్లకు భద్రత మరియు స్పష్టత ఇవ్వాలని మరియు వారు తమ భావాలను వ్యక్తీకరించడంలో సహాయపడాలని కోరుకుంటున్నాము. కెప్టెన్‌గా రోహిత్‌లో ఈ లక్షణాలు ఉన్నాయి” అని పార్థివ్ చెప్పాడు.

ముఖ్యంగా, T20 సిరీస్ ప్రారంభానికి ముందు, రోహిత్ ప్రయోగాలు ముఖ్యమని, బహుశా ఆటగాళ్ల భద్రతను పణంగా పెట్టకూడదని చెప్పాడు.

“ప్రయోగం” అనే పదం నా పరంగా కొంచెం ఎక్కువగా ఉంది. మా జట్టులో ఆ ఖాళీని పూరించడానికి మేము ప్రయత్నిస్తున్నాము, అందుచేత ఏమైనా మేము ప్రయత్నిస్తాము మరియు చేస్తాము” అని రోహిత్ చెప్పాడు.

పదోన్నతి పొందింది

“ప్రయోగాలు చేయాల్సిన అవసరం లేదు, ఎందుకంటే ఈ కుర్రాళ్లందరూ చాలా చిన్నవారు, వారితో ప్రయోగాలు చేయడం కోసం ఎక్కువ క్రికెట్ ఆడలేదు.

“మేము వారికి ఆట సమయానికి హామీ ఇవ్వాలి, ఒకసారి మనకు అది దొరికిన తర్వాత మనం ప్రయత్నించవచ్చు. అప్పటి వరకు మనం ఆ ఖాళీలను పూరించాలి. ఏది తీసుకున్నా, మేము దానిని చేస్తాము,” అని జట్టు నాయకుడు చెప్పాడు.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments