Monday, May 23, 2022
HomeSportsభారతదేశం vs వెస్టిండీస్ 2వ T20I T20పై ప్రత్యక్ష స్కోర్ 16 20 నవీకరణలు

భారతదేశం vs వెస్టిండీస్ 2వ T20I T20పై ప్రత్యక్ష స్కోర్ 16 20 నవీకరణలు


ప్రత్యేక నిపుణుల బృందం మీకు లైవ్ స్కోర్, లైవ్ క్రికెట్ స్కోర్, లైవ్ మ్యాచ్ అప్‌డేట్‌ని అందిస్తుంది Sports.NDTV.com. 20.0 ఓవర్లు ముగిసేసరికి భారత్ 186/5తో నిలిచింది. ఇండియా vs వెస్టిండీస్ స్కోర్‌కార్డ్ యొక్క లైవ్ అప్‌డేట్‌లు కూడా అందుబాటులో ఉన్నాయి. ఇండియా వర్సెస్ వెస్టిండీస్ 2022లో మీకు ఇష్టమైన జట్లను అనుసరించడానికి ఇది సరైన వేదిక. భారత్ vs వెస్టిండీస్ 2022 ఈరోజు మ్యాచ్, బాల్ బై బాల్ వ్యాఖ్యానం, ఇండియా వర్సెస్ వెస్టిండీస్, ఇండియా వర్సెస్ వెస్టిండీస్ లైవ్ ద్వారా మీకు ఇష్టమైన బ్యాట్స్‌మెన్ మరియు బౌలర్లను ట్రాక్ చేయండి. స్కోర్, ఇండియా vs వెస్టిండీస్ స్కోర్ కార్డ్. భారతదేశం vs వెస్టిండీస్ 2022 ఉత్సాహాన్ని అనుసరించండి Sports.NDTV.com మీరు మా ప్లాట్‌ఫారమ్ ద్వారా లైవ్ మ్యాచ్ అప్‌డేట్‌లను మరియు లైవ్ క్రికెట్ స్కోర్‌ను అనుసరించవచ్చు.

వెస్టిండీస్‌కు కాస్త నిరాశ తప్పదు. వారు బాగానే ప్రారంభించారు కానీ చివరి ఆరు ఓవర్లలో 77 పరుగులు లీక్ చేసి భారత్‌కు దూరమయ్యారు. తప్ప, రోస్టన్ చేజ్ మరే ఇతర బౌలర్ మధ్యలో వారి మోజోను కనుగొనలేదు. వెస్టిండీస్‌కు 186 పరుగులు అవసరం మరియు దానిని ఛేదించడానికి వారి బ్యాటింగ్‌లో తగినంత ఫైర్‌పవర్ ఉంది. అలాగే, మంచు రావడంతో, మేము

187 పరుగుల లక్ష్యాన్ని ఛేదించడానికి వారు అసాధారణమైన పనిని చేసినందుకు ముందుగా బ్యాటింగ్ చేయమని అడిగిన తర్వాత భారతదేశం చాలా సంతోషిస్తుంది. ఓపెనర్లు చౌకగా పడిపోవడంతో విరాట్ కోహ్లి వచ్చి వెంటనే తన దూకుడును ప్రదర్శించాడు, కానీ అతను సున్నితమైన సగం తర్వాత వెంటనే మరణించాడు. శతాబ్దం. అతనికి కొన్ని పరుగులు అవసరం మరియు సరైన సందర్భంలో నిలదొక్కుకున్నాడు. అయితే పంత్, వెంకటేష్ అయ్యర్‌ల భాగస్వామ్యమే 76 పరుగులు చేసి భారత్‌ను ఆరోగ్యకరమైన స్కోరు వైపు నడిపించింది. బ్యాటర్లు బాగా రాణించారు మరియు ఇప్పుడు దీనిని రక్షించడం మరియు సిరీస్‌ను కైవసం చేసుకోవడం భారత బౌలర్లపై ఉంది.

ఆతిథ్య బ్యాటింగ్‌లో అత్యుత్తమ ప్రదర్శన! వారు వికెట్లు కోల్పోయారు, కానీ వారి కోసం పరుగులు ఎల్లప్పుడూ వస్తూనే ఉన్నాయి! వెస్టిండీస్ కొంచెం నిరాశ చెందుతుంది, వారు బ్యాకెండ్‌లో చాలా పరుగులను లీక్ చేసారు మరియు రిషబ్ పంత్ మరియు వెంకటేష్ అయ్యర్ మధ్య భాగస్వామ్యం సందర్శకులను ఎక్కువగా బాధించింది. వారు ముందు ఒక కఠినమైన సవాలును ఎదుర్కొంటారు, అయితే మెరూన్‌లోని పురుషులు దీనిని ఛేజ్ చేయగల క్రూరమైన బ్యాటింగ్ లైనప్‌ను కలిగి ఉన్నారు.

19.6 ఓవర్లు (1 పరుగు) రొమారియో షెపర్డ్ నుండి మంచి ఫైనల్ ఓవర్! పూర్తి టాస్, బయట ఆఫ్. పంత్ సింగిల్ కోసం ఫైన్ లెగ్ వైపు లోపలి అంచుని మాత్రమే నిర్వహిస్తాడు. భారత్ 186/5 వద్ద ముగిసింది

19.5 ఓవర్లు (2 పరుగులు) రిషబ్ పంత్‌కు ఫిఫ్టీ! ఇది ఎంత కొట్టు! భారతదేశానికి చాలా అవసరమైన ముగింపు ఇవ్వడం! ఒక లెంగ్త్ బాల్, మార్గం వెలుపల. పంత్ దానిని ఛేజ్ చేయడానికి ప్రయత్నిస్తాడు మరియు రెండు పరుగుల కోసం లాంగ్ ఆఫ్ అయ్యేలా చేశాడు. భారతదేశం vs వెస్టిండీస్ 2వ T20I T20పై ప్రత్యక్ష స్కోర్ 16 20 నవీకరణలు

19.4 ఓవర్లు (1 పరుగు) ఒక్కటే! మరో యార్కర్, మిడిల్‌లో, పటేల్ దానిని మిడ్-వికెట్‌కి పని చేస్తాడు.

హర్షల్ పటేల్ ఇప్పుడు బ్యాటింగ్‌కు బయలుదేరాడు.

19.3 ఓవర్లు (0 పరుగు) అవుట్! కలప! వెంకటేష్ అయ్యర్ అతిధి పాత్ర ముగిసింది. షెపర్డ్ నుండి సూపర్ యార్కర్. అయ్యర్ దానిని త్రవ్వడంలో విఫలమయ్యాడు మరియు బాల్ స్టంప్‌లను తాకడానికి గుండా వెళుతుంది. ఇప్పటివరకు మంచి ఆఖరి ఓవర్‌గా మారింది. రొమారియో షెపర్డ్ దానిని బాగా ముగించగలడా? IND vs WI: 2వ T20I: వికెట్! వెంకటేష్ అయ్యర్ బి రొమారియో షెపర్డ్ 33 (18బి, 4x4, 1x6). IND 182/5 (19.3 Ov). CRR: 9.33

19.3 ఓవర్లు (1 పరుగు) వెడల్పు! పూర్తి బాల్ మళ్ళీ, మార్గం వెలుపల. ఒంటరిగా వదిలేశారు.

19.2 ఓవర్లు (1 పరుగు) పూర్తిగా మరియు బయటికి వెళ్లండి. పంత్ ఛేజ్ చేసి సింగిల్ కోసం డీప్ కవర్‌గా కొట్టాడు.

19.1 ఓవర్లు (1 పరుగు) ఫుల్లర్ మరియు ఆన్ ఆఫ్, ఒక పరుగు కోసం లాంగ్ ఆఫ్‌కి నడిపించబడింది.

18.6 ఓవర్లు (1 పరుగు) ప్యాడ్‌లపై, సింగిల్ కోసం డీప్ స్క్వేర్ లెగ్‌కి ఫ్లిక్ చేయబడింది.

18.6 ఓవర్లు (1 పరుగు) వెడల్పు! విండీస్ నుండి చాలా ఎక్స్‌ట్రాలు! ఫుల్ బాల్, మళ్లీ లెగ్ సైడ్ డౌన్. అయ్యర్ తన ఫ్లిక్ మిస్సయ్యాడు. పంత్ త్వరగా వీడ్కోలు కోరుకున్నాడు కానీ సగం మార్కు నుండి వెనక్కి పంపబడ్డాడు. పూరన్ బౌలర్‌కి విసిరాడు, కానీ బంతి పంత్‌కు తగలడంతో రన్ అవుట్ అవకాశం పోతుంది. అయినా పంత్ తన లైన్ మార్చుకోలేదు.

18.5 ఓవర్లు (1 పరుగు) బై! ఒక పూర్తి బాల్, లెగ్ సైడ్ డౌన్ మార్గం. పంత్ రివర్స్ హిట్‌కి ప్రయత్నించాడు కానీ మిస్‌ అయ్యాడు. అయ్యర్ త్వరగా వీడ్కోలు పలికారు మరియు వారు దానిని సులభంగా తయారు చేసారు. పూరన్ తన చివరిలో తన సిగ్గును కోల్పోతాడు.

18.4 ఓవర్లు (4 పరుగులు) నాలుగు! మంచి షాట్! పూర్తి బంతి, ప్యాడ్‌లపై డ్రిఫ్టింగ్. పంత్ కిందకు దిగి, దానిని స్వీప్ చేశాడు, మధ్యలో కాకుండా కేవలం బౌండరీ కోసం షార్ట్ ఫైన్ లెగ్‌కి వెడల్పుగా సహాయం చేశాడు. IND vs WI: 2nd T20I: రిషబ్ పంత్ జాసన్ హోల్డర్‌ను 4 పరుగులకు కొట్టాడు! IND 176/4 (18.4 Ov). CRR: 9.43

18.3 ఓవర్లు (1 పరుగు) ఫుల్ బాల్, ఆన్ ఆఫ్. అయ్యర్ సింగిల్ కోసం ఆత్రుతగా పనిచేశాడు.

18.2 ఓవర్లు (1 పరుగు) ఒక యార్కర్, మధ్యలో. పంత్ దాన్ని పిండాడు, అది డెక్‌పై దొర్లింది, అయితే ఇద్దరూ వేగంగా సింగిల్ తీయడానికి పరిగెత్తారు.

18.1 ఓవర్లు (6 పరుగులు) ఆరు! ఓవర్‌కి ఎంత ప్రారంభం! పూర్తి టాస్, ఆన్ ఆఫ్. పంత్ దాన్ని కొట్టాడు, హెలికాప్టర్ షాట్‌లో ఎక్కువ భాగం, ఒక బిగ్గీ కోసం ఆవు మూలలో. అతని ఒక చెయ్యి విరిగిపోయింది కానీ అది పంత్ యొక్క శక్తి. IND vs WI: 2వ T20I: ఇది ఒక సిక్స్! రిషబ్ పంత్ జాసన్ హోల్డర్‌ను కొట్టాడు. IND 170/4 (18.1 Ov). CRR: 9.36

17.6 ఓవర్లు (0 పరుగు) పొడవు మరియు ఆన్ ఆఫ్. వెంకటేష్ అయ్యర్ తన షాట్‌ను షెపర్డ్‌కి తప్పుగా కొట్టాడు. ఓవర్లో 12 పరుగులు వచ్చాయి.

17.5 ఓవర్లు (4 పరుగులు) నాలుగు! అంతరంలో! ఈ భాగస్వామ్యం వెస్టిండీస్‌ను దెబ్బతీస్తూనే ఉంది! పూర్తి బాల్ వే బయట. అయ్యర్ క్రిందికి స్కిప్ చేసి, దానిని ఒక బౌండరీ కోసం కప్పివేసాడు. IND vs WI: 2nd T20I: వెంకటేష్ అయ్యర్ రొమారియో షెపర్డ్‌ను 4 పరుగులకు కొట్టాడు! IND 164/4 (17.5 Ov). CRR: 9.2

17.4 ఓవర్లు (1 పరుగు) చాలా పూర్తి మరియు ఆఫ్‌లో, పంత్ దానిని సింగిల్ కోసం కవర్‌గా కొట్టాడు.

17.4 ఓవర్లు (1 పరుగు) విస్తృత! ఫుల్ బాల్ అయితే బయటకి వెళ్లాలి. విశాలమైనది.

17.3 ఓవర్లు (2 పరుగులు) పొడవు మరియు మధ్యలో. పంత్ దానిని డీప్ స్క్వేర్ లెగ్‌కి విదిలించాడు, అక్కడ ఫీల్డర్ అతని కుడి వైపున పరిగెత్తి రెండు పరుగులను ఆదా చేస్తాడు.

17.2 ఓవర్లు (3 పరుగులు) ఒక లెంగ్త్ బాల్, ఆన్ ఆఫ్. అయ్యర్ దానిని నేరుగా నేలపైకి పగులగొట్టాడు. పొల్లార్డ్ లాంగ్ ఆఫ్‌లో ఎదురుగా వచ్చి పక్కనే ఉన్న ఫీల్డర్‌కి దూరంగా దాన్ని విదిలించాడు. మూడు పరుగులు సులువుగా తీశారు.

17.1 ఓవర్లు (1 పరుగు) మధ్యలో, ఇది ఒక పరుగు కోసం లాంగ్ ఆన్ చేయడానికి హిట్ చేయబడింది.

16.6 ఓవర్లు (1 పరుగు) పూర్తి మరియు ఆఫ్, ఒక సింగిల్ కోసం లాంగ్ ఆఫ్ పంచ్.

రొమారియో షెపర్డ్ తిరిగి బౌలింగ్ చేయడానికి వచ్చాడు. అతను తన మొదటి ఓవర్‌లో 15 పరుగులు చేశాడు!

16.6 ఓవర్లు (2 పరుగులు) రెండు వెడల్పులు! నిండుగా మరియు లెగ్ సైడ్ క్రిందికి తిరుగుతోంది. అతను తన కుడి వైపున డైవ్ చేస్తున్నప్పుడు కీపర్ నుండి మంచి స్టాప్. త్వరిత సింగిల్ తీయబడింది.

16.5 ఓవర్లు (6 పరుగులు) ఆరు! ఆధారితం! ఒక చిన్న బంతి, మధ్యలో. అయ్యర్ పొడుగ్గా నిలబడి, దానిని మధ్యలో మరియు స్క్వేర్ లెగ్‌పైకి లాగి బిగ్గీ కోసం తీశారు. IND vs WI: 2వ T20I: ఇది ఒక సిక్స్! వెంకటేష్ అయ్యర్ జాసన్ హోల్డర్‌ని కొట్టాడు. IND 149/4 (16.5 Ov). CRR: 8.85

16.4 ఓవర్లు (1 పరుగు) తక్కువ ఫుల్ టాస్, ప్యాడ్‌లపై. పంత్ సింగిల్ కోసం దానిని డీప్ స్క్వేర్ లెగ్‌కి కొట్టాడు.

16.3 ఓవర్లు (1 పరుగు) లెగ్ బై! లెంగ్త్ బాల్, ప్యాడ్‌లపై యాంగ్లింగ్. అయ్యర్ తన బాధను కోల్పోయాడు మరియు ప్యాడ్‌లపై కొట్టబడ్డాడు. ఇది పిచ్‌కి ఎడమవైపు లాబ్ చేస్తుంది మరియు లెగ్ బై తీసుకోబడింది.

16.2 ఓవర్లు (0 రన్) ఒక యార్కర్, ఆన్ ఆఫ్. అయ్యర్ దానిని తిరిగి హోల్డర్‌కి తవ్వాడు. మంచి డెలివరీ.

16.1 ఓవర్లు (2 పరుగులు) ఒక పూర్తి బంతి, మధ్యలో. అయ్యర్ దానిని లాంగ్ ఆన్ చేసి రెండు పరుగులు చేశాడు.

15.6 ఓవర్లు (4 పరుగులు) నాలుగు! టాప్ షాట్! ఇది ప్యాడ్‌లపై యాంగ్లింగ్ చేయడం. పంత్ దానిని తన ప్యాడ్‌ల నుండి మరియు స్క్వేర్ లెగ్ కంచెకు కొట్టాడు. 15 అది బయటకు వస్తోంది. IND vs WI: 2nd T20I: రిషబ్ పంత్ షెల్డన్ కాట్రెల్‌ను 4 పరుగులకు కొట్టాడు! IND 139/4 (16.0 Ov). CRR: 8.69

15.5 ఓవర్లు (1 పరుగు) పొడవు మరియు మధ్యలో, సింగిల్ కోసం డీప్ స్క్వేర్ లెగ్‌కి కొట్టారు.

15.4 ఓవర్లు (4 పరుగులు) నాలుగు! ధైర్య ప్రయత్నం! అదొక్కటే, వెంకటేష్ అయ్యర్ కి పెద్దగా తెలుసు! నెమ్మదిగా షార్ట్ బాల్, మధ్యలో. అయ్యర్ దానిని డీప్ స్క్వేర్ లెగ్ వైపు లాగాడు, అక్కడ బ్రాండన్ కింగ్ తన ఎడమ వైపుకు పరిగెత్తాడు, డైవ్ చేశాడు కానీ ప్రయోజనం లేకపోయింది. IND vs WI: 2nd T20I: వెంకటేష్ అయ్యర్ షెల్డన్ కాట్రెల్‌ను 4 పరుగులకు కొట్టాడు! IND 134/4 (15.4 Ov). CRR: 8.55

15.3 ఓవర్లు (4 పరుగులు) నాలుగు! ఫ్రీబీ! పూర్తి బంతి, లెగ్ సైడ్ డౌన్. అయ్యర్ దానిని బౌండరీ కోసం ఫైన్ లెగ్‌కి కొట్టాడు. IND vs WI: 2nd T20I: వెంకటేష్ అయ్యర్ షెల్డన్ కాట్రెల్‌ను 4 పరుగులకు కొట్టాడు! IND 130/4 (15.3 Ov). CRR: 8.39

15.2 ఓవర్లు (1 పరుగు) ఒక లెంగ్త్ బాల్, యాంగ్లింగ్ ఆన్ ఆఫ్. పంత్ దానిని సింగిల్ కోసం మిడ్ ఆన్‌కి నెట్టాడు.

15.1 ఓవర్లు (1 పరుగు) ప్యాడ్‌లపై, ఇది సింగిల్ కోసం డీప్ మిడ్-వికెట్‌కి ఫ్లిక్ చేయబడింది.

మ్యాచ్ నివేదికలు

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments