Monday, May 23, 2022
HomeTrending Newsభారత్ మహిళలు వర్సెస్ న్యూజిలాండ్ మహిళలు: 3వ వన్డేలో హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్ విచిత్రమైన రనౌట్‌లో చిక్కుకుంది....

భారత్ మహిళలు వర్సెస్ న్యూజిలాండ్ మహిళలు: 3వ వన్డేలో హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్ విచిత్రమైన రనౌట్‌లో చిక్కుకుంది. చూడండి


భారత మహిళా T20I కెప్టెన్ హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్ ఆలస్యంగా బ్యాటింగ్‌తో చాలా కాలం గడుపుతోంది మరియు అదృష్టం కూడా ఆమెను విడిచిపెట్టినట్లు కనిపిస్తోంది. న్యూజిలాండ్‌తో జరిగిన మూడో మహిళల వన్డేలో శుక్రవారం మిడిలార్డర్ బ్యాటింగ్‌కు పరిస్థితులు చాలా దారుణంగా మారాయి. ఆమె షాట్ ఆడిన తర్వాత నిద్రపోతున్నప్పుడు క్యాచ్ మరియు ఆమె వికెట్‌తో మూల్యం చెల్లించుకోవాల్సి వచ్చింది. క్వీన్స్‌టౌన్‌లో జరిగిన మ్యాచ్‌లో భారత్ మూడు వికెట్ల తేడాతో ఓడిపోయింది, ఐదు వన్డేల సిరీస్‌లో న్యూజిలాండ్ 3-0తో అజేయంగా ఆధిక్యంలో ఉంది.

భారత్ పటిష్ట స్థితిలో ఉన్న 28వ ఓవర్లో ఈ ఘటన చోటు చేసుకుంది.

13 పరుగుల వద్ద బ్యాటింగ్ చేస్తున్న హర్మన్‌ప్రీత్, ఫ్రాన్సిస్ మాకే వేసిన బంతికి ట్రాక్‌పైకి వచ్చి నేరుగా బౌలర్‌కు తిరిగి వెళ్లాడు. తిరిగి క్రీజులోకి రాకుండా, భారత బ్యాటర్ అక్కడే నిలబడ్డాడు.

మరోవైపు, మాకే, క్షణికావేశంలో బెయిల్‌ను కొట్టిన వికెట్‌కీపర్‌కు వెంటనే బంతిని విసిరాడు. హర్మన్‌ప్రీత్ ఆలస్యంగా డైవ్‌లో ప్రవేశించింది, అయితే రీప్లేలు సమయానికి తిరిగి రావడంలో భారతీయుడు విఫలమయ్యాడని చూపించడంతో అది సరిపోలేదు.

భారత్ మహిళల వర్సెస్ న్యూజిలాండ్ మహిళల 3వ వన్డేలో హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్ వింత రనౌట్‌ను ఇక్కడ చూడండి:

మొత్తంమీద, భారతదేశం తమకు తాముగా మంచి ఖాతాని అందించింది, అయితే కీలకమైన సమయాల్లో బౌలర్లు పనిని పూర్తి చేయలేకపోయారు, దీని వలన భారతదేశం చాలా నష్టపోయింది.

బ్యాటింగ్‌కు దిగిన సబ్బినేని మేఘన మరియు షఫాలీ వర్మ భారత్‌కు శుభారంభాన్ని అందించారు, ఇద్దరూ చక్కటి అర్ధ సెంచరీలు సాధించారు. అయితే, యస్తికా భాటియా, కెప్టెన్ మిథాలీ రాజ్, హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్‌లు రాణించలేకపోయారు.

తక్కువ మద్దతు లభించినప్పటికీ, దీప్తి శర్మ ఒక బంతికి 69 పరుగులు చేసి నాటౌట్ చేయడంతో భారత్ 49.3 ఓవర్లలో 279 పరుగులకు ఆలౌట్ అయింది.

పదోన్నతి పొందింది

మొదటి మూడు ఓవర్లలోనే ప్రమాదకరమైన సోఫీ డివైన్ మరియు సుజీ బేట్స్‌లను తొలగించిన ఝులన్ గోస్వామి భారత్‌కు బంతితో సరైన ప్రారంభాన్ని అందించింది. కానీ రెండో వన్డేలో లాగా, భారత్ తమ ప్రయోజనాన్ని లెక్కించడంలో విఫలమైంది.

అమీలియా కెర్ (67), అమీ సాటర్త్‌వైట్ (59) తమ జట్టును కష్టాల్లోంచి గట్టెక్కించగా, లారెన్ డౌన్ (64) మరియు కేటీ మార్టిన్ తుది మెరుగులు దిద్దడంతో ఆతిథ్య జట్టు మరో ఐదు బంతులు మిగిలి ఉండగానే లక్ష్యాన్ని చేరుకుంది.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments