Thursday, May 26, 2022
HomeAutoమాజీ ఆస్టన్ మార్టిన్ F1 బాస్ ఒట్మార్ స్జాఫానుయర్ ఆల్పైన్ టీమ్ ప్రిన్సిపాల్‌గా పేరుపొందారు

మాజీ ఆస్టన్ మార్టిన్ F1 బాస్ ఒట్మార్ స్జాఫానుయర్ ఆల్పైన్ టీమ్ ప్రిన్సిపాల్‌గా పేరుపొందారు


Szafnauer మరియు Famin F1 కోసం దాని కార్యనిర్వాహక నిర్మాణాన్ని క్రమబద్ధీకరించినందున ఫ్రెంచ్ కార్‌మేకర్‌లో చేరారు.


మాజీ ఆస్టన్ మార్టిన్ F1 బాస్ ఒట్మార్ స్జాఫానుయర్ ఆల్పైన్ టీమ్ ప్రిన్సిపాల్‌గా పేరుపొందారు

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

ఆస్టన్ మార్టిన్‌లో గత సీజన్‌లో స్జాఫ్నౌర్ మరియు స్ట్రోల్ మధ్య ఉద్రిక్తత స్పష్టంగా కనిపించింది.

Otmar Szafnauer ఆల్పైన్‌లో చేరిన వార్త బహుశా F1 యొక్క అత్యంత రహస్యంగా ఉంచబడింది. రొమేనియన్-అమెరికన్ ఫ్రెంచ్ దుస్తుల్లో చేరడం గురించి గొణుగుడు గత సంవత్సరం ప్రారంభమయ్యాయి మరియు జనవరిలో ఆస్టన్ మార్టిన్ నుండి నిష్క్రమించినట్లు వార్తలు వెలువడినప్పుడు ఎక్కువ లేదా తక్కువ ధృవీకరించబడ్డాయి. అయితే ఆ తర్వాత మాజీ ఆస్టన్ మార్టిన్ మరియు రేసింగ్ పాయింట్ స్పాన్సర్ BWT టైటిల్ స్పాన్సర్‌గా ఆల్పైన్‌తో చేతులు కలిపినట్లు వార్తలు వచ్చాయి. ఇప్పుడు ఆల్పైన్ తన కొత్త 2022 కారును ఆవిష్కరించడానికి కొద్ది రోజుల ముందు, స్జాఫ్నౌర్ టీమ్ ప్రిన్సిపాల్‌గా ప్రకటించబడ్డాడు.

మార్సిన్ బుడ్కోవ్స్కీ నిష్క్రమణ ఆల్పైన్ ద్వారా ప్రకటించబడినప్పుడు స్జాఫ్నౌర్ యొక్క చర్య ఇప్పటికే ఎక్కువ లేదా తక్కువ ధృవీకరించబడింది. సాంకేతిక పునర్వ్యవస్థీకరణలో భాగంగా, పాట్ ఫ్రై బృందం యొక్క చీఫ్ టెక్నికల్ ఆఫీసర్‌గా నియమించబడ్డారు, అయితే మాట్ హర్మాన్ టెక్నికల్ డైరెక్టర్‌గా ఎదిగారు.

స్జాఫ్‌నౌర్‌కు చాలా అనుభవం ఉంది మరియు ఫోర్స్ ఇండియా జట్టు ఆర్థికంగా అనిశ్చితిలో ఉన్నప్పుడు ఆ జట్టును ముందుకు తీసుకెళ్లడంలో సహాయపడింది మరియు రేసింగ్ పాయింట్‌కి మరియు ఆస్టన్ మార్టిన్‌కు మారడానికి వీలు కల్పించింది. కానీ ఆస్టన్ మార్టిన్ యజమాని లారెన్స్ స్ట్రోల్‌తో అతని సంబంధం ఎప్పుడూ చిరాకుగా ఉంటుంది మరియు ఒకసారి మార్టిన్ విట్‌మార్ష్‌ను ఆస్టన్ మార్టిన్ టెక్నాలజీస్ CEOగా నియమించారు, అతని సమయం ఎల్లప్పుడూ ముగుస్తుంది.

kbb0taf4

ఆల్పైన్ దాని శక్తి లోటు ఉన్నప్పటికీ గత సంవత్సరం కన్స్ట్రక్టర్స్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో P5ని నిర్వహించింది

Szafnauer ఆధ్వర్యంలో, సిల్వర్‌స్టోన్ ఆధారిత బృందం దాని వివిధ అవతార్‌లలో ఎల్లప్పుడూ దాని బరువు కంటే ఎక్కువగా ఉంటుంది మరియు అతని నైపుణ్యం తదుపరి 100 రేసుల్లో ప్రపంచ ఛాంపియన్‌షిప్ గెలిచిన జట్టుగా ఉండాలనుకునే ఆల్పైన్ జట్టుకు గొప్ప సహాయం చేస్తుంది.

స్జాఫ్నౌర్‌తో పాటు, ఆల్పైన్ కొత్త పవర్ యూనిట్‌కి ఇన్‌ఛార్జ్‌గా ఉన్న వైరీ డిపార్ట్‌మెంట్ యొక్క కొత్త ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరెక్టర్‌గా బ్రూనో ఫామిన్‌ను కూడా నియమించుకుంది. ఫామిన్ FIA యొక్క ఆపరేషన్స్ డైరెక్టర్.

“ఓట్మార్ మరియు బ్రూనో జట్టులో చేరడంతో, మేము 2022కి కొత్త స్థాయికి వెళ్తాము. ఓట్మార్ మోటార్‌స్పోర్ట్స్‌లో అతని ప్రత్యేకమైన అనుభవాన్ని మరియు గెలవాలనే అతని రాజీలేని కోరికను తెస్తుంది, అయితే బ్రూనో యొక్క నిరూపితమైన ట్రాక్ రికార్డ్‌లో సాంకేతికతలను నిర్మించడంలో పోటీ మరియు వాటి తదుపరి మార్పులు ఉంటాయి. స్పోర్ట్స్ టీమ్‌గా మరియు బ్రాండ్‌గా మా ప్రాజెక్ట్‌కు రోడ్డు కార్లకు బదిలీ చేయడం చాలా కీలకం” అని ఆల్పైన్ యొక్క CEO లారెంట్ రోస్సీ అన్నారు.

0 వ్యాఖ్యలు

గత రెండేళ్లలో ఆల్పైన్ జట్టు చాలా మార్పులకు గురైంది. 2021 ప్రారంభంలో, సిరిల్ అబిటెబౌల్, దాని దీర్ఘకాల జట్టు బాస్ రెనాల్ట్ గ్రూప్ CEO లుకా డి మియోచే తొలగించబడింది. లారెంట్ రోస్సీ ఆధ్వర్యంలో ఒక కొత్త నిర్మాణం అమలు చేయబడింది, అయితే అతను జట్టు బాస్‌గా నియమించబడ్డాడని భావించిన మార్సిన్ బుడ్కోవ్స్కీ మరియు డేవిడ్ బ్రివియో అనే స్పోర్టింగ్ డైరెక్టర్ మధ్య ఉద్రిక్తతలు పెరగడంతో అది కూడా విఫలమైంది. ఏడాది పొడవునా, జట్టుకు టీమ్ ప్రిన్సిపాల్ లేరు మరియు స్జాఫ్నౌర్ రాకతో అది మారుతోంది, ఇది జట్టుకు శుభవార్త మాత్రమే.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments