Thursday, May 26, 2022
HomeLatest News"యుపి-బీహార్" వరుస మధ్య, అరవింద్ కేజ్రీవాల్‌పై చరణ్‌జిత్ చన్నీ కౌంటర్ స్ట్రైక్

“యుపి-బీహార్” వరుస మధ్య, అరవింద్ కేజ్రీవాల్‌పై చరణ్‌జిత్ చన్నీ కౌంటర్ స్ట్రైక్


“యుపి-బీహార్” వరుస మధ్య, అరవింద్ కేజ్రీవాల్‌పై చరణ్‌జిత్ చన్నీ కౌంటర్ స్ట్రైక్

కుమార్ విశ్వాస్ చేసిన వ్యాఖ్యలు చరణ్‌జిత్ చన్నీకి ఎదురుదెబ్బ తగిలే అవకాశం ఇచ్చాయి

చండీగఢ్:

తన “యుపి, బీహార్, ఢిల్లీ దే భాయీ వ్యాఖ్య”పై రాజకీయ దాడి నుండి తెలివిగా, పంజాబ్ ముఖ్యమంత్రి చరణ్‌జిత్ సింగ్ చన్నీ తన ఢిల్లీ కౌంటర్‌పై మరియు ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ (ఆప్) కన్వీనర్ అరవింద్ కేజ్రీవాల్ తన మాజీ పార్టీ సహోద్యోగి కుమార్ విశ్వాస్‌పై ఎదురుదాడికి దిగారు. వ్యాఖ్యలు.

నిన్న అర్థరాత్రి, Mr చన్నీ యొక్క కాపీని పంచుకున్నారు ప్రసారాలపై నిషేధాన్ని ఉపసంహరించుకుంటూ ఎన్నికల సంఘం లేఖ మిస్టర్ విశ్వాస్ యొక్క ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు వివాదాన్ని రేకెత్తించాయి.

ఈ విషయంపై విచారణకు ఆదేశించాలని పంజాబ్ ముఖ్యమంత్రి సహచర పోస్ట్‌లో ప్రధాని నరేంద్ర మోడీని కోరారు. “రాజకీయాలను పక్కన పెడితే, వేర్పాటువాదంతో పోరాడుతున్నప్పుడు పంజాబ్ ప్రజలు భారీ మూల్యం చెల్లించుకున్నారు. గౌరవప్రదమైన ప్రధానమంత్రి ప్రతి పంజాబీ యొక్క ఆందోళనను పరిష్కరించాల్సిన అవసరం ఉంది,” అని అతను కేజ్రీవాల్‌పై కప్పదాడిలో చెప్పాడు, అతనితో అతను పరుగున వణికిపోతున్నాడు. -ఆప్ ప్రధాన సవాలుగా ఉన్న పంజాబ్ ఎన్నికల వరకు.

పంజాబ్ మరియు ఉత్తరప్రదేశ్‌లలో అసెంబ్లీ ఎన్నికల కోసం వేడిగా ఉన్న ప్రచారం మధ్య కేజ్రీవాల్ రాజకీయ ప్రత్యర్థులకు మందుగుండు సామగ్రిని అందించిన వీడియో ఇప్పుడు వైరల్‌గా మారింది మరియు మిస్టర్ విశ్వాస్ మిస్టర్ కేజ్రీవాల్‌పై అధికార దాహంతో ఉన్నారని ఆరోపించారు.

మిస్టర్ విశ్వాస్ ఆప్ కన్వీనర్‌తో పాత సంభాషణను వివరిస్తూ వీడియోలో కనిపించారు. “ఒక రోజు, అతను (మిస్టర్ కేజ్రీవాల్) నాతో తాను (పంజాబ్‌కు) సిఎం అవుతానని లేదా స్వతంత్ర దేశానికి (ఖలిస్థాన్) మొదటి ప్రధాని అవుతానని చెప్పాడు.. అతను ఎలాగైనా అధికారం కోరుకుంటున్నాడు,” అని ఆయన చెప్పినట్లు వినిపిస్తోంది.

నిన్న పంజాబ్‌లో జరిగిన ర్యాలీలో విశ్వాస్ చేసిన వ్యాఖ్యలను ప్రధాని మోదీ ప్రస్తావించారు మరియు మిస్టర్ కేజ్రీవాల్ మరియు అతని పార్టీకి పాకిస్తాన్ వలె “ఒకే ఎజెండా” ఉందని ఆరోపించారు — “భారత్‌ను విచ్ఛిన్నం చేయడం.. అధికారం కోసం వేర్పాటువాదులతో చేతులు కలపడం” అని ఆరోపించారు. ఈ ఆరోపణలను ప్రతి ఓటరు, పౌరుడు తీవ్రంగా పరిగణించాలన్నారు.

“యుపి, బీహార్, ఢిల్లీ దే భాయీ” అనే వ్యాఖ్యపై విమర్శలకు గురవుతున్న సమయంలో మిస్టర్ చన్నీ తన ఢిల్లీ కౌంటర్‌పార్ట్‌పై ఎదురుదెబ్బ కొట్టే అవకాశాన్ని కూడా ఈ వీడియో అందించింది.

పంజాబ్‌లో కాంగ్రెస్ నాయకురాలు ప్రియాంక గాంధీ వాద్రాతో ఎన్నికల ర్యాలీలో చన్నీ ఇలా అన్నారు: “ప్రియాంక గాంధీ పంజాబ్ కోడలు, ఆమె పంజాబీల బహు. ఉత్తరప్రదేశ్, బీహార్, ఢిల్లీ దే భాయీ ఇక్కడకు వచ్చి పాలించలేరు. యుపి భయ్యాలు పంజాబ్‌లోకి వెళ్లేందుకు మేము అనుమతించము.

ఆ తర్వాత రాజకీయంగా పెద్దఎత్తున ఎదురుదెబ్బ తగిలింది. మొదట కొట్టిన వారిలో మిస్టర్ కేజ్రీవాల్ కూడా ఉన్నారు, అతను వ్యాఖ్యలను “సిగ్గుచేటు” అని పేర్కొన్నాడు. “ఇది చాలా సిగ్గుచేటు. ఏదైనా వ్యక్తి లేదా ఏదైనా నిర్దిష్ట సమాజాన్ని ఉద్దేశించి చేసిన వ్యాఖ్యలను మేము తీవ్రంగా ఖండిస్తున్నాము” అని కేజ్రీవాల్ అన్నారు.

ఆ తర్వాత చన్నీ దీనిపై క్లారిటీ ఇచ్చాడు మరియు తన ప్రకటనను వక్రీకరించారని అన్నారు. “బయటి నుండి వచ్చి అంతరాయాలు కలిగించే దుర్గేష్ పాఠక్, సంజయ్ సింగ్ మరియు అరవింద్ కేజ్రీవాల్ (ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ నాయకులు) వంటి వారిని మాత్రమే నేను ఉద్దేశించాను” అని ఆయన ఒక వీడియో ప్రకటనలో తెలిపారు.

.


#యపబహర #వరస #మధయ #అరవద #కజరవలప #చరణజత #చనన #కటర #సటరక

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments