Thursday, May 26, 2022
HomeLatest Newsయూనిస్ తుఫాను ఐరోపా అంతటా ఎగసిపడుతుండగా, పైలట్లు లండన్‌లో దిగడాన్ని చూడటానికి మిలియన్ల మంది ట్యూన్...

యూనిస్ తుఫాను ఐరోపా అంతటా ఎగసిపడుతుండగా, పైలట్లు లండన్‌లో దిగడాన్ని చూడటానికి మిలియన్ల మంది ట్యూన్ చేసారు


యూనిస్ తుఫాను ఐరోపా అంతటా ఎగసిపడుతుండగా, పైలట్లు లండన్‌లో దిగడాన్ని చూడటానికి మిలియన్ల మంది ట్యూన్ చేసారు

ఇంగ్లండ్‌లోని 140,000 గృహాలకు విద్యుత్తును నిలిపివేసినందుకు తుఫాను యూనిస్ బాధ్యత వహిస్తుంది.

లండన్:

వంటి యునిస్ తుఫాను బ్రిటన్‌ను అతలాకుతలం చేసింది శుక్రవారం రికార్డు స్థాయిలో గాలి వేగం మరియు ఆశ్చర్యపరిచే అలలతో, UK రాజధానిలో ఎగుడుదిగుడుగా, ఆకట్టుకునేలా ల్యాండింగ్‌లు చేస్తున్న విమానాల ప్రత్యక్ష ప్రసార వీడియోని వందల వేల మంది వీక్షకులు ట్యూన్ చేసారు.

ఎనిమిది గంటల క్రితం ప్రారంభమైన యూట్యూబ్ లైవ్ స్ట్రీమ్‌లో, బిగ్ జెట్ టీవీ ప్రెజెంటర్ జెర్రీ డయ్యర్ బ్రిటీష్ ఎయిర్‌వేస్ నుండి ఎమిరేట్స్ వరకు ప్రయాణించే అనేక మంది పైలట్‌ల పథాన్ని అనుసరిస్తాడు, వారు లండన్ హీత్రో ఎయిర్‌పోర్ట్‌లో ల్యాండ్ అయినప్పుడు ” తాత్కాలికంగా ఇంగ్లండ్‌లో నమోదైన అత్యధిక గాలులు” అని వాతావరణ కార్యాలయం తెలిపింది.

ప్రెజెంటర్ యొక్క వేగవంతమైన వ్యాఖ్యానం అతను పైలట్ల ఆకస్మిక స్వూప్‌ల నుండి వారి నైపుణ్యంతో ల్యాండింగ్‌ల వరకు ప్రతిదీ విశ్లేషిస్తున్నప్పుడు వీక్షకులను మారుమోగిస్తుంది, అయితే బలమైన గాలులు నేపథ్యంలో దూకుడుగా కొట్టడం వినవచ్చు.

అతని వినోదాత్మక శైలిలో “ఆ రెక్కలు వంగి మనిషిని చూడు” మరియు “పీస్ ఆఫ్ కేక్!” ఎయిర్‌స్ట్రిప్‌లో పైలట్‌లు ప్రత్యేకంగా ల్యాండింగ్‌లు చేయడాన్ని అతను చూస్తున్నాడు.

“ప్రస్తుతం అక్కడ చాలా మంది నాడీ ప్రయాణీకులు ఉన్నారు,” అతను ఒక విమానం గాలిలో జిగ్-జాగ్ చేస్తున్నప్పుడు నవ్వాడు.

మరో విమానం ఎయిర్‌స్ట్రిప్‌పై కూలిపోవడంతో పక్కకు వేలాడుతూ కనిపించింది, కుడి వైపు భూమిని తాకడానికి ముందు విమానం యొక్క ఎడమ వైపున ఉన్న చక్రాలు గాలిలోకి స్పార్క్‌లను పంపుతున్నాయి. “సులభం, కొడుకు!” డయ్యర్ హాస్యాస్పదంగా నేపథ్యంలో హెచ్చరించాడు.

ప్రతిసారీ, డయ్యర్ కూడా “రా, కొడుకా!” మరియు “మీకు అర్థమైంది, సహచరుడు,” గాలులకు వ్యతిరేకంగా విమానాలు తడబడుతున్నాయి.

అతని స్పోర్ట్స్-వ్యాఖ్యాత శైలిలో నిజమైన ప్రశంసల క్షణాలు కూడా ఉన్నాయి. “మాకు చాలా ధైర్యమైన పైలట్లు ఉన్నారు, నేను చెప్పవలసింది” అని డయ్యర్ వ్యాఖ్యానించాడు, ఎయిర్‌లైన్ కెప్టెన్‌లు గంటకు 141 కిలోమీటర్ల వేగంతో నావిగేట్ చేస్తారు.

ఇంగ్లండ్‌లోని 140,000 గృహాలకు మరియు ఐర్లాండ్‌లోని 80,000 గృహాలు మరియు వ్యాపారాలకు విద్యుత్తును నిలిపివేసిన యునిస్ తుఫాను, ప్రస్తుతం లక్షలాది మంది తమ ఇళ్లలో గుమికూడి ఉండేందుకు కారణమైంది.

బ్రిటన్ యొక్క పశ్చిమ తీరానికి, అలాగే ఫ్రాన్స్‌లోని బ్రిటనీ తీరానికి వ్యతిరేకంగా భయంకరంగా ఎత్తైన అలలు దూసుకుపోతున్నట్లు కనిపించడంతో, లండన్‌లో మొట్టమొదటిసారిగా “రెడ్” వాతావరణ హెచ్చరికను ఉంచారు, ఇది “ప్రాణానికి ప్రమాదం” ఉందని సూచిస్తుంది.

తుఫాను కారణంగా పశ్చిమ ఐరోపా అంతటా విమానాలు, రైళ్లు మరియు ఫెర్రీలు కూడా తీవ్రంగా దెబ్బతిన్నాయి, నెదర్లాండ్స్ మరియు ఐర్లాండ్‌లలో ఇప్పటివరకు ముగ్గురు మరణించినట్లు నివేదించబడింది.

.


#యనస #తఫన #ఐరప #అతట #ఎగసపడతడగ #పలటల #లడనల #దగడనన #చడటనక #మలయనల #మద #టయన #చసర

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments