Saturday, May 21, 2022
HomeAuto2022 ఫోర్డ్ ఎవరెస్ట్ గ్లోబల్ డెబ్యూ తేదీని ప్రకటించారు

2022 ఫోర్డ్ ఎవరెస్ట్ గ్లోబల్ డెబ్యూ తేదీని ప్రకటించారు


ఇంతకుముందు ఆటపట్టించిన తరువాత, ఫోర్డ్ తదుపరి తరం ఫోర్డ్ ఎవరెస్ట్ (ఎండీవర్)ని మార్చి 1న ఆవిష్కరించనున్నట్లు ప్రకటించింది.

మనలో చాలా మందికి ఈ SUV ఫోర్డ్ ఎండీవర్ అని తెలిసినప్పటికీ, అంతర్జాతీయంగా, ఈ మోడల్ ఫోర్డ్ ఎవరెస్ట్ పేరుతో విక్రయించబడింది. ఫోర్డ్ ఇంకా SUV గురించి వివరాలను అధికారికంగా విడుదల చేయనప్పటికీ, ఇది ఎక్కువగా ముందుగా ఆవిష్కరించబడిన ఫోర్డ్ రేంజర్ పిక్-అప్ ట్రక్‌పై ఆధారపడి ఉంటుందని మాకు తెలుసు. అయితే ఎవరెస్ట్ USAలో ప్రారంభించబడదు, ఇక్కడ ఫోర్డ్ యొక్క విక్రయాలు ఎక్కువగా చిన్న బ్రోంకో SUVచే ఆధిపత్యం చెలాయిస్తాయి, అయితే ఇది ఆస్ట్రేలియా మరియు ఆగ్నేయాసియా మార్కెట్‌లకు మరియు బహుశా భారతదేశానికి కూడా ఉపయోగపడుతుంది. ఫోర్డ్ ఇండియా తయారీ మరియు విక్రయ కార్యకలాపాలను నిలిపివేసినప్పటికీ, బ్రాండ్ తిరిగి పునరాగమనం చేస్తుందని అంచనా వేయబడింది, అయితే పూర్తి దిగుమతులు అయిన పూర్తిగా అంతర్నిర్మిత యూనిట్లతో (CBUలు) మాత్రమే ఉన్నాయి.

q9flhn44

ఫోర్డ్ ఎవరెస్ట్ ఫోర్డ్ యొక్క T6.2 ప్లాట్‌ఫారమ్‌పై ఆధారపడి ఉంటుంది, ఇది అవుట్‌గోయింగ్ కారుకు ఆధారమైన T6 ప్లాట్‌ఫారమ్ యొక్క నవీకరించబడిన సంస్కరణ. ఈ బాడీ-ఆన్-ఫ్రేమ్ చట్రం కూడా మునుపటి కంటే పెద్దదిగా ఉంటుంది మరియు వీల్‌బేస్ మరియు వెడల్పు గణాంకాలు సుమారు 50 మిమీ వరకు పెరుగుతాయని మేము ఆశించవచ్చు.

08o4h4i4

కారు డిజిటల్ ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ క్లస్టర్, కనెక్ట్ చేయబడిన కార్ టెక్‌తో కూడిన పెద్ద 10.2 లేదా 12.0 అంగుళాల ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ స్క్రీన్‌లు మరియు పెద్ద సన్-రూఫ్ వంటి ఫీచర్లతో కూడా లోడ్ చేయబడవచ్చు. అయినప్పటికీ, ఈ ఫీచర్లన్నీ ప్రతి వేరియంట్‌లో అందుబాటులో ఉండకపోవచ్చు, ఎందుకంటే ఫోర్డ్ “మీ తదుపరి సాహసానికి సరిపోయే మోడల్‌ల శ్రేణిని” అందజేస్తుందని చెప్పారు.

krhbgns4

ఫోర్డ్ రేంజర్ ఇంటీరియర్ ఎవరెస్ట్ పైకి తీసుకెళ్లే అవకాశం ఉంది

ఫోర్డ్ ఈ SUVని దాని ప్రస్తుత 2.0 లీటర్ ట్విన్-టర్బో డీజిల్ ఇంజన్ యొక్క అప్‌డేట్ వెర్షన్‌తో 10-స్పీడ్ ఆటో-ట్రాన్స్‌మిషన్‌కు ప్రధాన పునర్విమర్శలతో శక్తివంతం చేస్తుందని భావిస్తున్నారు, అయితే కొత్త 3.0 లీటర్ టర్బో-ఛార్జ్డ్ V6 డీజిల్ కూడా ఆఫర్‌లో ఉండవచ్చు. రేంజర్ రాప్టర్ దాని ప్రకటన కోసం వేచి ఉన్నప్పటికీ, మనం త్వరలో మరింత శక్తివంతమైన ఎవరెస్ట్‌ను చూస్తామో లేదో ఖచ్చితంగా తెలియదు.

0b5k4r88

0 వ్యాఖ్యలు

ఫోర్డ్ ఎవరెస్ట్ 2022 ద్వితీయార్ధంలో ప్రపంచవ్యాప్తంగా విక్రయించబడుతుందని అంచనా వేయబడింది మరియు ఫోర్డ్ భారతదేశంలో కొత్త కార్ల ఉత్పత్తిని నిలిపివేసినప్పటికీ, దాని ప్రత్యర్థుల ధరలతో మన మార్కెట్‌లలో ఎండీవర్ యొక్క CBU దిగుమతి చేసుకున్న వెర్షన్‌ను చూడవచ్చు. ప్రియమైన 3-వరుస SUV లేనప్పుడు క్రీపింగ్ అప్.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments