Thursday, May 26, 2022
HomeAuto2022 Audi A8, Audi S8 కాస్మెటిక్ ట్వీక్‌లను స్వీకరించండి, కొత్త ఫీచర్లను జోడించండి

2022 Audi A8, Audi S8 కాస్మెటిక్ ట్వీక్‌లను స్వీకరించండి, కొత్త ఫీచర్లను జోడించండి


సమగ్ర సహాయ కార్యాచరణతో, 2022 Audi A8 మరియు 2022 Audi S8 బ్రాండ్ మరియు విభాగానికి బెంచ్‌మార్క్‌ను సెట్ చేయడం ద్వారా అదనపు విశ్వాసాన్ని అందిస్తాయి.


2022 Audi A8, Audi S8 కాస్మెటిక్ ట్వీక్‌లను స్వీకరించండి, కొత్త ఫీచర్లను జోడించండి

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

రిఫ్రెష్ చేయబడిన Audi A8 మరియు S8 అనేక విజువల్ అప్‌డేట్‌లను పొందాయి.

ఆడి USA దాని స్ప్రూస్‌ను పెంచుకుంది ఆడి A8 మరియు ఆడి S8 ఫ్లాగ్‌షిప్ ఫోర్-డోర్‌లు 2022కి ముందు కంటే మరింత ఆకర్షణీయంగా ఉంటాయి. 2022 Audi A8 మరియు 2022 Audi S8, రెండూ తేలికపాటి కాస్మెటిక్ అప్‌డేట్‌లను మరియు మెరుగైన ఫీచర్ల జాబితాను అందుకుంటాయి, అదే ఇంజిన్‌ను హుడ్ కింద మార్చబడని అవుట్‌పుట్ ఫిగర్‌లను కలిగి ఉంటాయి. నాలుగు రింగ్‌లతో కూడిన బ్రాండ్ దాని ఫ్లాగ్‌షిప్ సెలూన్‌లను కూడా అందిస్తోంది, కొత్త స్వతంత్ర ప్యాకేజీలతో కొనుగోలుదారు తన అవసరాలకు అనుగుణంగా దానిని అనుకూలీకరించడంలో సహాయపడుతుంది. సమగ్ర సహాయ కార్యాచరణతో, 2022 Audi A8 మరియు 2022 Audi S8 బ్రాండ్ మరియు విభాగానికి బెంచ్‌మార్క్‌ను సెట్ చేయడం ద్వారా అదనపు విశ్వాసాన్ని అందిస్తాయి.

194ffdm8

రెండు మోడల్‌లు విస్తృత సింగిల్-ఫ్రేమ్ గ్రిల్‌ను పొందాయి.

రిఫ్రెష్ చేయబడిన ఆడి A8 విస్తృత సింగిల్-ఫ్రేమ్ గ్రిల్, ఫ్రంట్ ఫాసియాపై ప్రత్యేక ఎయిర్ ఇన్‌టేక్‌లు, విలక్షణమైన బ్లేడ్‌లు, LED హెడ్‌ల్యాంప్‌లు, అనుకూలీకరించదగిన OLED టైల్‌లైట్లు మరియు కొత్త వెనుక డిఫ్యూజర్ ఇన్‌సర్ట్ వంటి అనేక విజువల్ అప్‌డేట్‌లను అందుకుంటుంది. అదనంగా, S లైన్ బాహ్య ప్యాకేజీ ఇప్పుడు ప్రామాణిక ఫిట్‌మెంట్‌గా వస్తుంది. 2022 ఆడి S8 పెర్ఫార్మెన్స్ సెడాన్ దాని సిగ్నేచర్ నాలుగు ఫ్లో-ఆప్టిమైజ్ చేయబడిన టెయిల్ పైప్‌లు మరియు క్రోమ్ యాంగిల్స్‌తో పై నుండి క్రిందికి అలంకరించబడిన విస్తృత సింగిల్-ఫ్రేమ్ గ్రిల్ ద్వారా గుర్తించబడుతుంది. బ్లాక్ మిర్రర్స్, బ్యాడ్జ్‌లు, రింగ్‌లు మరియు బ్లాక్ 21-అంగుళాల వీల్స్‌తో అదనపు బ్లాక్ ఆప్టిక్ ప్లస్ ప్యాకేజీ అందించబడుతుంది. విజువల్ అప్‌డేట్‌లు, అవి ఎంత తక్కువగా ఉన్నా, రెండు ఫ్లాగ్‌షిప్ సెలూన్‌లను మునుపటి కంటే మరింత ఆకర్షణీయంగా మార్చాయి.

i6gg6888

2022 Audi A8 మరియు 2022 Audi S8 యొక్క ఇంటీరియర్ ఇప్పటికీ విలాసవంతంగా ఉంది, మనం చెప్పగలిగితే మునుపటి కంటే కూడా ఎక్కువ.

2022 Audi A8 మరియు 2022 Audi S8 లోపలి భాగం ఇప్పటికీ చాలా విలాసవంతమైనది. వాలెట్టా మరియు వాల్కోనా లెదర్ సీట్లు ముందు ప్రయాణీకులకు హీటింగ్ మరియు వెంటిలేషన్‌ను అందిస్తాయి. డోర్ ప్యానెల్స్, ఇంటీరియర్ పిల్లర్ ట్రిమ్ అలాగే రూఫ్ లైనింగ్‌కు డైనమికా డాష్ జోడించబడింది. ఫోల్డ్-అవుట్ వింగ్ టేబుల్‌లను అందించే వెనుక ఫుల్-లెంగ్త్ సెంటర్ కన్సోల్ మరియు లైటింగ్ మరియు సీటింగ్ ప్రాధాన్యతలను నియంత్రించడానికి ఇంటిగ్రేటెడ్ డిజిటల్ రిమోట్‌తో సహా నాలుగు-సీట్ల వెనుక కంఫర్ట్ ప్యాకేజీ కూడా ఉంది.

అప్పుడు మీరు రెండు MMI టచ్‌స్క్రీన్‌లను పొందుతారు, వీటిలో పెద్ద 10.1-అంగుళాల స్క్రీన్ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ మరియు నావిగేషన్ ఫంక్షనాలిటీలను నియంత్రిస్తుంది, అయితే దిగువన ఉన్న రెండవ 8.6-అంగుళాల స్క్రీన్ నాలుగు-జోన్ ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ సిస్టమ్‌తో పాటు మసాజ్, వెంటిలేషన్ మరియు కంఫర్ట్ ఆపరేషన్‌లను నియంత్రిస్తుంది. సీటు తాపన. ఆడి వర్చువల్ కాక్‌పిట్, ఐచ్ఛిక హెడ్-అప్ డిస్‌ప్లేతో, డ్రైవర్-ఫోకస్డ్ అనుభవానికి దోహదపడుతుంది. ఇతర ముఖ్యాంశాలలో వైర్‌లెస్ స్మార్ట్‌ఫోన్ ఛార్జర్ మరియు బ్యాంగ్ & ఒలుఫ్‌సెన్ సౌండ్ సిస్టమ్ ఉన్నాయి.

h4qvgil8

S లైన్ బాహ్య ప్యాకేజీ ఇప్పుడు ప్రామాణిక ఫిట్‌మెంట్‌గా వస్తుంది.

0 వ్యాఖ్యలు

హుడ్ కింద, A8 L 55 8-స్పీడ్ ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్‌మిషన్ మరియు ప్రామాణిక క్వాట్రో ఆల్-వీల్-డ్రైవ్ సిస్టమ్‌తో జతచేయబడిన 340 bhp మరియు 500 Nm టార్క్‌ను అభివృద్ధి చేసే టర్బోచార్జ్డ్ 3.0-లీటర్ V6ని కలిగి ఉంది. ఈ సెటప్ 5.6 సెకన్లలో 0-100 kmph నుండి వేగవంతం అవుతుంది, ఎలక్ట్రానిక్ పరిమిత గరిష్ట వేగాన్ని 209 kmphని తాకింది. 2022 ఆడి S8 4.0-లీటర్ ట్విన్-టర్బోచార్జ్డ్ V8 ఇంజన్‌ని పొందుతుంది, ఇది 563 bhp మరియు 800 Nm గరిష్ట టార్క్‌ను అభివృద్ధి చేస్తుంది, ఇది అధిక-పనితీరు గల వెర్షన్‌ను 3.8 సెకన్లలో 100 kmph వరకు నిలుపుదల చేస్తుంది.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments