Wednesday, May 25, 2022
HomeAuto2022 MINI ఎలక్ట్రిక్ ఇండియా లాంచ్ ప్రకటించబడింది

2022 MINI ఎలక్ట్రిక్ ఇండియా లాంచ్ ప్రకటించబడింది


3-డోర్ MINI ఎలక్ట్రిక్, దీనిని కొన్ని మార్కెట్లలో MINI కూపర్ SE అని కూడా పిలుస్తారు, ఫిబ్రవరి 24, 2022న భారతదేశంలో ప్రారంభించబడుతుంది.


2022 MINI ఎలక్ట్రిక్ ఇండియా లాంచ్ ప్రకటించబడింది

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

30 MINI ఎలక్ట్రిక్ హ్యాచ్‌బ్యాక్‌ల యొక్క మొదటి బ్యాచ్ ఇప్పటికే లాంచ్ చేయడానికి ముందే ప్రీ-ఆర్డర్ చేయబడింది

MINI, BMW గ్రూప్ యాజమాన్యంలోని బ్రిటిష్ మార్క్, ఫిబ్రవరి 24, 2022న భారతదేశంలో తన మొట్టమొదటి ఆల్-ఎలక్ట్రిక్ వాహనం MINI ఎలక్ట్రిక్‌ని విడుదల చేయనుంది. కంపెనీ గత సంవత్సరం కారును ప్రకటించింది మరియు ఎలక్ట్రిక్ వాహనం కోసం ప్రీ-బుకింగ్‌లను కూడా ప్రారంభించింది. అక్టోబర్ 2021లో, ₹ 1 లక్ష టోకెన్ కోసం. కొద్ది రోజుల్లోనే మొదటి బ్యాచ్ మొత్తం 30 కార్లు అమ్ముడయ్యాయి. ఎలక్ట్రిక్ హ్యాచ్‌బ్యాక్ పూర్తిగా నిర్మించబడిన యూనిట్ (CBU)గా భారతదేశంలోకి వస్తుంది మరియు సుమారు ₹ 50 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్, ఇండియా)గా అంచనా వేయబడింది.

ఇది కూడా చదవండి: MINI 3-డోర్ కూపర్ SE ఎలక్ట్రిక్ హ్యాచ్‌బ్యాక్ ప్రీ-బుకింగ్‌లు భారతదేశంలో ప్రారంభం

3-డోర్ మినీ కొన్ని మార్కెట్లలో MINI కూపర్ SE అని కూడా పిలువబడే ఎలక్ట్రిక్, 2019లో గ్లోబల్ అరంగేట్రం చేసింది మరియు ఐకానిక్ బ్రిటిష్ హ్యాచ్‌బ్యాక్ యొక్క ఎలక్ట్రిఫైడ్ వెర్షన్. దృశ్యమానంగా, మోడల్ గుండ్రని హెడ్‌ల్యాంప్‌లు, యూనియన్ జాక్ నేపథ్య LED టైల్‌లైట్‌లు, రౌండ్ ORVMలు మరియు సుపరిచితమైన ప్రొఫైల్ వంటి అంశాలను కలిగి ఉండగా, చమత్కారమైన 17-అంగుళాల అల్లాయ్ వీల్స్‌తో వస్తుంది. MINI ఎలక్ట్రిక్ కూడా ఖాళీ ఫ్రంట్ గ్రిల్ ప్యానెల్ మరియు కొత్త ‘E’ బ్యాడ్జ్‌తో విభిన్నంగా ఉంటుంది. ఎలక్ట్రిక్ 3-డోర్ నాలుగు రంగులలో లభిస్తుంది – వైట్ సిల్వర్, మిడ్‌నైట్ బ్లాక్, మూన్‌వాక్ గ్రే మరియు బ్రిటీష్ రేసింగ్ గ్రీన్, వీల్స్ మరియు పసుపు ORVMలపై కాంట్రాస్ట్ ఎల్లో హైలైట్‌లతో.

ఇది కూడా చదవండి: MINI 3-డోర్ కూపర్ SE విడుదలకు ముందే భారతదేశంలో విక్రయించబడింది

4v58020గ్రా

ఎలక్ట్రిక్ 3-డోర్ నాలుగు రంగులలో లభిస్తుంది – వైట్ సిల్వర్, మిడ్‌నైట్ బ్లాక్, మూన్‌వాక్ గ్రే మరియు బ్రిటిష్ రేసింగ్ గ్రీన్, కాంట్రాస్ట్ ఎల్లో హైలైట్‌లతో

క్యాబిన్ డిజైన్ ప్రామాణిక MINI కూపర్ 3-డోర్ నుండి తీసుకోబడింది, కానీ మీరు దాని ఎలక్ట్రిక్ స్వభావాన్ని సూచించే అంశాలను పొందుతారు. ఫీచర్ల విషయానికొస్తే, MINI ఎలక్ట్రిక్ 8.8-అంగుళాల టచ్‌స్క్రీన్ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్, 5-అంగుళాల డిజిటల్ ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ క్లస్టర్, నప్పా లెదర్ అప్హోల్స్టరీ మరియు మరిన్నింటిని పొందుతుంది. వెలుపలి భాగం నుండి పసుపు రంగు థీమ్ లోపలికి కూడా తీసుకువెళుతుంది మరియు డ్యాష్‌బోర్డ్ మరియు సెంటర్ కన్సోల్‌లో చూడవచ్చు. నాలుగు సీట్లు నిటారుగా ఉన్న ఈ కారు 211 లీటర్ల బూట్ స్పేస్‌ను అందిస్తుంది, వెనుక సీట్లను మడతపెట్టి 731 లీటర్ల వరకు విస్తరించవచ్చు.

9e2ft7s

బ్యాటరీ MINI ఎలక్ట్రిక్ అంతస్తులో ఉంచబడింది, ఇది 211 లీటర్ల కార్గో కెపాసిటీకి దారి తీస్తుంది.

0 వ్యాఖ్యలు

MINI ఎలక్ట్రిక్ 181 bhp మరియు 270 Nm గరిష్ట టార్క్‌ను అభివృద్ధి చేసే ఎలక్ట్రిక్ మోటార్‌తో వస్తుంది. పవర్ 32.6 kWh లిథియం-అయాన్ బ్యాటరీ ప్యాక్ నుండి వస్తుంది, ఇది ఒక్కసారి ఛార్జ్ చేస్తే 270 కిమీల పరిధిని అందిస్తుంది. ఎలక్ట్రిక్ హ్యాచ్‌బ్యాక్ 0-100 kmph నుండి 7.3 సెకన్లలో పరుగెత్తగలదు మరియు ఎలక్ట్రానిక్ పరిమిత గరిష్ట వేగం 150 kmph. పెట్రోల్ మోడల్‌తో పోలిస్తే, ఎలక్ట్రిక్ వెర్షన్ 145 కిలోల బరువు ఎక్కువగా ఉంటుంది.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments