Saturday, May 28, 2022
HomeSportsకేరళ బ్లాస్టర్స్‌పై 2-2 డ్రా తర్వాత ATK మోహన్ బగాన్ ISL స్టాండింగ్‌లలో అగ్రస్థానానికి చేరుకుంది

కేరళ బ్లాస్టర్స్‌పై 2-2 డ్రా తర్వాత ATK మోహన్ బగాన్ ISL స్టాండింగ్‌లలో అగ్రస్థానానికి చేరుకుంది


ATK మోహన్ బగాన్ టేబుల్ పైభాగానికి తరలించబడింది మరియు కేరళ బ్లాస్టర్స్ FC శనివారం వాస్కోలో జరిగిన ఇండియన్ సూపర్ లీగ్‌లో ఇరు జట్లు 2-2తో డ్రాగా ఆడడంతో టాప్-ఫోర్‌లోకి ప్రవేశించింది. అడ్రియన్ లూనా (7′, 64′) ఒక నిమిషంలో డేవిడ్ విలియమ్స్ (8′) సమం చేయడానికి ముందు కేరళ స్కోరింగ్‌ను ప్రారంభించాడు. సెకండాఫ్‌లో, లూనా తన రెండో గోల్ చేసి కేరళకు ఆధిక్యాన్ని అందించాడు, అయితే స్టాపేజ్ టైమ్‌లో జోని కౌకో (90 7′) తిలక్ మైదాన్ స్టేడియంలో కేరళ హృదయాలను బద్దలు కొట్టడానికి 2-2తో చేశాడు. ఫలితంగా కేరళ ఇప్పుడు 16 గేమ్‌లలో 27 పాయింట్లు సాధించి నాల్గవ స్థానంలో ఉండగా, ATK మోహన్ బగాన్ 16 ఔటింగ్‌లలో 30 పాయింట్లతో పట్టికలో అగ్రస్థానానికి చేరుకుంది.

ఒక్క నిమిషం వ్యవధిలో ఇరు జట్లు గోల్స్ చేయడంతో ఆట హోరాహోరీగా ప్రారంభమైంది. మొదటి ఎనిమిది నిమిషాల్లో కేరళ ఆధిక్యంలోకి వెళ్లింది, లూనా ఒక అద్భుతమైన ఫ్రీ కిక్‌లో వంకరగా పైకి మరియు గోడపైకి మరియు ఎడమ మూలలోకి ప్రవేశించి అమ్రీందర్ సింగ్ ATKMB గోల్‌లో చిక్కుకుపోయాడు.

ఒక నిమిషం తర్వాత, ATKMB సమం చేసింది. ప్రీతమ్ కోటల్ మొదటిసారి తక్కువ క్రాస్‌లో విలియమ్స్‌ను పరుగుపై ఇంటికి పంపాడు.

లిస్టన్ కొలాకో యొక్క ప్రయత్నాన్ని ప్రభుసుఖాన్ గిల్ మరియు లల్తతంగ ఖౌల్‌హ్రింగ్ యొక్క ఎడమ-ఫుటర్‌ను అమ్రీందర్ క్రాస్‌బార్‌పై కార్నర్ కోసం తిప్పడానికి ముందు హై-టెంపో ప్రారంభం తర్వాత రెండు జట్లు కొంత స్థిరపడ్డాయి.

జార్జ్ డియాజ్ తన సహచరుడిని ఏర్పాటు చేయడంలో బాగా పనిచేసిన తర్వాత అల్వారో వాజ్‌క్వెజ్ చెక్క పని మీద తన మొదటి సారి ప్రయత్నాన్ని చూశాడు. అర్ధ సమయానికి ఇరు జట్లు 1-1తో సమంగా నిలిచాయి.

రెండవ సగం ప్రారంభంలో, ATKMB ప్రధాన కోచ్ జువాన్ ఫెరాండో గోల్‌స్కోరర్ విలియమ్స్‌ను హ్యూగో బౌమస్‌తో భర్తీ చేసాడు మరియు ఫ్రెంచ్ ఆటగాడు ప్రభావం చూపాడు, పార్క్ మధ్యలో ఆటను నియంత్రించాడు మరియు పిచ్‌లోని ముఖ్యమైన ప్రదేశాలలో ఫౌల్‌లు చేశాడు. అయితే ఈ మ్యాచ్‌లో కేరళ రెండోసారి ముందంజ వేసింది.

ఖౌల్‌రింగ్ బంతిని బాక్స్ అంచున పడేసి, దానిని లూనాకు చిప్ చేసిన తర్వాత లూనా ఒక గోల్ చేశాడు.

పదోన్నతి పొందింది

రెండు జట్లూ చివరి నిమిషం వరకు పంచ్‌లతో విరుచుకుపడ్డాయి, ప్రత్యామ్నాయ ఆటగాడు కియాన్ నాసిరికి లెవెల్‌ను డ్రా చేసుకునే సువర్ణావకాశం లభించింది, అయితే అద్భుతమైన బ్లాక్‌కి. ఫలిత కార్నర్ నుండి, సందేశ్ జింగాన్ యొక్క హెడర్ బార్‌పైకి పడింది.

లూనాపై విరుచుకుపడిన ప్రబీర్ దాస్ కొద్దిసేపటి తర్వాత పంపబడ్డాడు, ఎందుకంటే గేమ్ ఫీవర్‌పిచ్‌కు చేరుకోవడానికి ముందు, కౌకో బాక్స్ లోపల బౌమస్ పాస్ నుండి 2-2తో గెలుపొందాడు, ఫిన్లాండ్ అంతర్జాతీయ ఆటగాడు గిల్‌ను దాటి గోల్‌లోకి దూసుకెళ్లాడు. అసమ్మతి కోసం బెంచ్‌పై ఉన్నప్పుడు డియాజ్‌కు రెడ్ కార్డ్ కూడా చూపబడింది. PTI ATK KHS KHS

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments