Saturday, May 21, 2022
HomeBusinessక్యూరియో ప్లాట్‌ఫారమ్‌తో ఒప్పందంలో సేకరించదగిన NFTలను అభివృద్ధి చేయడానికి యూనివర్సల్ సంగీతం

క్యూరియో ప్లాట్‌ఫారమ్‌తో ఒప్పందంలో సేకరించదగిన NFTలను అభివృద్ధి చేయడానికి యూనివర్సల్ సంగీతం


క్యూరియో ప్లాట్‌ఫారమ్‌తో ఒప్పందంలో సేకరించదగిన NFTలను అభివృద్ధి చేయడానికి యూనివర్సల్ సంగీతం

యూనివర్సల్ మ్యూజిక్ గ్రూప్ NFT సేకరణలను అభివృద్ధి చేయడానికి NFT ప్లాట్‌ఫారమ్ క్యూరియోతో భాగస్వామ్యాన్ని కుదుర్చుకుంది

యూనివర్సల్ మ్యూజిక్ గ్రూప్ తన రికార్డ్ లేబుల్‌లు మరియు కళాకారుల కోసం నాన్-ఫంగబుల్ టోకెన్ (NFT) సేకరణలను అభివృద్ధి చేయడానికి NFT ప్లాట్‌ఫారమ్ క్యూరియోతో భాగస్వామ్యాన్ని కుదుర్చుకున్నట్లు కంపెనీలు గురువారం తెలిపాయి.

ఈ ఒప్పందం ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద సంగీత సంస్థ ద్వారా సంభావ్య కొత్త ఆదాయ స్ట్రీమ్‌లోకి ఒక ప్రధాన తరలింపు, దాని ప్రత్యర్థుల వలె, దాని ఆర్థిక మనుగడ కోసం స్ట్రీమింగ్ సంగీతంపై ఎక్కువగా ఆధారపడి ఉంటుంది.

కంపెనీ మరియు దాని కళాకారుల కోసం డిజిటల్ ఆర్ట్‌వర్క్ మరియు ఇతర సేకరణలను అభివృద్ధి చేయడానికి క్యూరియోతో కలిసి పనిచేయాలని యోచిస్తున్నట్లు యూనివర్సల్ మ్యూజిక్ తెలిపింది. క్యూరియో క్యాపిటల్ మ్యూజిక్ గ్రూప్ మరియు బ్రిటిష్ గాయకుడు-గేయరచయిత కాలమ్ స్కాట్ సహకారంతో మార్చి నుండి అధికారికంగా లైసెన్స్ పొందిన NFTలను కొనుగోలు చేసే ఆన్‌లైన్ అవుట్‌లెట్‌గా కూడా పనిచేస్తుంది.

Universal Music Group యొక్క డిజిటల్ స్ట్రాటజీ ఎగ్జిక్యూటివ్ వైస్ ప్రెసిడెంట్ మైఖేల్ నాష్ మాట్లాడుతూ, బ్లాక్‌చెయిన్ టెక్నాలజీతో రూపొందించబడిన రాబోయే తరం ఇంటర్నెట్ NFTలు మరియు Web3, స్ట్రీమింగ్ చేసిన సమయంలో అభిమానుల కోసం ప్రత్యేకమైన డిజిటల్ ఉత్పత్తులను రూపొందించడానికి లేబుల్‌లు మరియు కళాకారులకు అవకాశాన్ని అందిస్తున్నాయి. సంగీతం సర్వత్రా యాక్సెస్.

“యాక్సెస్‌పై యాజమాన్యాన్ని కలిగి ఉండటానికి Web3తో మాకు అవకాశం ఉంది” అని మిస్టర్ నాష్ రాయిటర్స్‌కు ఒక ఇంటర్వ్యూలో చెప్పారు. NFTలు సంగీతం, కళ మరియు మరిన్ని ఉండే ప్రత్యేకమైన డేటా ఫైల్‌లు.

“Web3 మరియు NFTల చుట్టూ జరుగుతున్న అన్ని ఆవిష్కరణలతో, మీరు ఆ యాజమాన్యాన్ని అందించే అన్ని రకాల డిజిటల్ ఉత్పత్తులను అందుబాటులోకి తెచ్చే అవకాశాన్ని పొందారు … మరియు మీరు సాంకేతికంగా అమలులో ఉన్న కొరతను కలిగి ఉన్నారు, కాబట్టి మీరు కలెక్టర్లకు విజ్ఞప్తి చేయవచ్చు” అని మిస్టర్ నాష్ చెప్పారు. .

డిజిటల్ సేకరణలకు పెరుగుతున్న జనాదరణను ఉపయోగించుకునే మార్గాలను యూనివర్సల్ చురుకుగా అన్వేషిస్తోంది, NFT బ్రాండ్ బోర్డ్ ఏప్ యాచ్ క్లబ్ నుండి పూర్తిగా సిమియన్ పాత్రలతో రూపొందించబడిన కింగ్‌షిప్ అనే సంగీత సమూహాన్ని ఏర్పాటు చేసింది. డిజిటల్ బ్లాక్‌చెయిన్‌లో ప్రత్యేకమైన వస్తువులుగా జీవించే యానిమేటెడ్ ఏప్స్ హాలీవుడ్ ప్రముఖులు మరియు ఇతర కలెక్టర్‌లకు గౌరవనీయమైన బహుమతులుగా మారాయి.

క్యూరియోలో, యూనివర్సల్ గతంలో యూనివర్సల్ మ్యూజిక్ గ్రూప్‌లో పనిచేసిన సహ-వ్యవస్థాపకుడు మరియు సహ-చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఆఫీసర్‌గా తన వ్యాపారంతో బాగా పరిచయం ఉన్న ఎగ్జిక్యూటివ్‌ని కనుగొంది. క్యూరియో యొక్క సలహాదారులలో ఒకరైన మార్క్ గీగర్ విలియం మోరిస్ ఎండీవర్ టాలెంట్ ఏజెన్సీలో సంగీత మాజీ అధిపతి.

ఈ భాగస్వామ్యం క్యూరియోకి మైలురాయిని సూచిస్తుంది, ఇది 2020లో స్థాపించబడింది మరియు గత ఫిబ్రవరిలో దాని మొదటి NFTని వదిలివేసింది. కంపెనీ తదనంతరం సంగీతం, చలనచిత్రాలు మరియు టెలివిజన్ పరిశ్రమ భాగస్వాములతో కలిసి పనిచేస్తున్న 75,000 కంటే ఎక్కువ డిజిటల్ సేకరణలను విడుదల చేసింది.

ఈ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో నీల్ గైమాన్ యొక్క “అమెరికన్ గాడ్స్” టెలివిజన్ సిరీస్ మరియు యూనివర్సల్ పిక్చర్స్ యొక్క 2010 కల్ట్ క్లాసిక్ “స్కాట్ పిల్‌గ్రిమ్ వర్సెస్ ది వరల్డ్” నుండి ప్రేరణ పొందిన NFTలు ఉన్నాయి.

క్రిప్టోకరెన్సీని ఎప్పుడూ ఉపయోగించని వారితో సహా ప్రధాన స్రవంతి వినియోగదారులకు అందుబాటులో ఉంటుందని, దాని NFT మార్కెట్‌ప్లేస్‌ను తాను నిర్మించానని Mr Arnon రాయిటర్స్‌తో చెప్పారు.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments