Wednesday, May 25, 2022
HomeSportsరంజీ ట్రోఫీ వర్సెస్ ఢిల్లీ పోరులో తమిళనాడు తరఫున ఐపీఎల్ బిగ్ బై షారుక్ ఖాన్...

రంజీ ట్రోఫీ వర్సెస్ ఢిల్లీ పోరులో తమిళనాడు తరఫున ఐపీఎల్ బిగ్ బై షారుక్ ఖాన్ క్విక్‌ఫైర్ 194 పరుగులు చేశాడు.


ఒక మిలియన్ డాలర్లతో పాటు IPL కాంట్రాక్ట్ మరియు భారత డ్రెస్సింగ్ రూమ్‌లో ప్రపంచ బీటర్‌లలో కొంత నాణ్యమైన సమయం, M షారుఖ్ ఖాన్ రెడ్ బాల్ ఫార్మాట్‌లో అద్భుతమైన 148-బాల్-194తో తన వస్తువులను చూపించాడు, ఇది ఢిల్లీకి వ్యతిరేకంగా తమిళనాడుకు మొదటి ఇన్నింగ్స్ ఆధిక్యాన్ని అందించింది. రంజీ ట్రోఫీ. తన తొలి ఫస్ట్‌క్లాస్ సెంచరీని డబుల్‌గా మార్చడానికి కేవలం ఆరు తక్కువ దూరంలో పడిపోయిన షారుఖ్ తన 10 సిక్స్‌లు మరియు 20 ఫోర్లతో తమిళ్‌ను ముందు ఉంచడంతో, షారూఖ్ ఒత్తిడిని పెంచాడు.

తన లాంగ్ లివర్లు మరియు బ్రూట్ పవర్‌ని ఉపయోగించి, షారుక్ కొన్ని ఫ్లాట్ సిక్సర్‌లను కొట్టాడు, అది స్టాండ్‌లపై క్రాష్ అయ్యింది మరియు చాలా వరకు లాంగ్ ఆఫ్ మరియు లాంగ్ ఆన్ మధ్య స్ట్రెయిట్ ఆర్క్‌లో ఉన్నాయి.

ఢిల్లీ ఇన్నింగ్స్ 452 పరుగుల వద్ద ముగిసిన తర్వాత మూడో రోజు రెండు వికెట్ల నష్టానికి 75 పరుగుల వద్ద మళ్లీ ప్రారంభించిన తమిళనాడు ఎలైట్ గ్రూప్ H మ్యాచ్‌లో 26 ఏళ్ల షారుక్‌తో ముందంజలో ఉండటంతో మూడో రోజు బలమైన రిపోస్ట్ చేసింది.

42 పరుగుల కీలకమైన మొదటి ఇన్నింగ్స్ ఆధిక్యాన్ని సంపాదించిన తమిళనాడు స్టంప్‌లు ముగిసేలోపు 494 పరుగులకు ఆలౌట్ అయింది.

అనుభవజ్ఞుడైన బాబా ఇంద్రజిత్ కూడా చక్కని సహకారం అందించాడు, బర్సపరా స్టేడియంలో 149 బంతుల్లో 117 పరుగులు చేశాడు, అది ఫోర్లు మరియు సిక్సర్ల వర్షంతో దేశం యొక్క ఉత్తరాది నుండి వచ్చిన బలీయమైన దుస్తులను ఆశ్చర్యపరిచింది.

గత వారాంతంలో జరిగిన IPL మెగా వేలంలో పంజాబ్ కింగ్స్ రూ. 9 కోట్లకు కొనుగోలు చేసిన షారుఖ్‌కు చెందిన రోజున, ఎడమచేతి వాటం స్పిన్నర్ వికాస్ మిశ్రా ఢిల్లీ యొక్క అత్యంత విజయవంతమైన బౌలర్‌గా అవతరించాడు, అతను కష్టపడి 6/108 స్కోరుతో తిరిగి వచ్చాడు. రోజు పని.

సీజన్‌లో లెఫ్టార్మ్ సీమర్ ప్రదీప్ సాంగ్వాన్ తన 21 ఓవర్లలో 107 పరుగులు చేసి ఔటయ్యాడు, అతని పేస్ సహచరుడు కుల్దీప్ యాదవ్ 18 ఓవర్లలో 105 పరుగులు ఇచ్చాడు, ఇంద్రజిత్ మరియు షారుఖ్ ద్వయం దూకుడు బ్యాటింగ్‌కు ధన్యవాదాలు, వారి తర్వాత 134 పరుగులు జోడించారు. ఆ జట్టు 162 పరుగులకే ఐదు వికెట్లు కోల్పోయింది.

ఇంద్రజిత్ మధ్యలో ఉన్న సమయంలో 17 ఫోర్లు మరియు రెండు సిక్సర్లు కొట్టాడు, అతను నితీష్ రాణాకి ఎల్బీడబ్ల్యు పొందాడు.

వికెట్ కీపర్ నారాయణస్వామి జగదీశన్‌తో కలిసి షారుఖ్ 178 పరుగుల భాగస్వామ్యాన్ని నెలకొల్పడంతో అత్యుత్తమమైనది ఇంకా రాలేదు, అతను 71 బంతుల్లో 50 పరుగులతో నాన్-స్ట్రైకర్ ఎండ్ నుండి తన భాగస్వామి యొక్క పోరాటాన్ని ఆస్వాదించాడు.

షారుక్ 89 బంతుల్లో తన సెంచరీని చేరుకున్నాడు మరియు అదే పంథాలో తన జట్టును క్లిష్ట స్థితి నుండి రక్షించడమే కాకుండా వారికి మూడు పాయింట్లను అందించాడు.

గ్రూప్‌లోని మరో మ్యాచ్‌లో ఛత్తీస్‌గఢ్ మూడు రోజుల్లో ఎనిమిది వికెట్ల తేడాతో జార్ఖండ్‌ను ఓడించి పూర్తి పాయింట్లు సాధించింది.

సంక్షిప్త స్కోర్లు: ఢిల్లీ తొలి ఇన్నింగ్స్: 452 ఆలౌట్ తమిళనాడు తొలి ఇన్నింగ్స్ 107.5 ఓవర్లలో 494 ఆలౌట్ (షారుక్ ఖాన్ 194, బాబా ఇంద్రజిత్ 117; వికాస్ మిశ్రా 6/108).

పదోన్నతి పొందింది

జార్ఖండ్ 169 మరియు 133 (ఉత్కర్ష్ సింగ్ 42, సుమిత్ రుయికర్ 4/29) ఛత్తీస్‌గఢ్ 174 మరియు (లక్ష్యం 129) 129/2 (అఖిల్ హెర్వాద్కర్ 62).

పాయింట్లు: ఛత్తీస్‌గఢ్ 6 జార్కండ్ 0.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments