Thursday, May 26, 2022
HomeTrending Newsరోహిత్ శర్మ కంట్రీ నంబర్ 1 క్రికెటర్ అని టీమిండియా చీఫ్ సెలక్టర్ చేతన్ శర్మ...

రోహిత్ శర్మ కంట్రీ నంబర్ 1 క్రికెటర్ అని టీమిండియా చీఫ్ సెలక్టర్ చేతన్ శర్మ అన్నారు.


నామకరణం చేసిన తర్వాత రోహిత్ శర్మ రాబోయే సిరీస్‌కి టెస్ట్ కెప్టెన్‌గా శ్రీలంక, కుడిచేతి వాటం బ్యాటర్ దేశంలోనే నంబర్ వన్ క్రికెటర్ అని అఖిల భారత సీనియర్ సెలక్షన్ కమిటీ చైర్మన్ చేతన్ శర్మ శుక్రవారం అన్నారు. భారత పురుషుల జట్టుకు కొత్త టెస్టు కెప్టెన్‌గా రోహిత్ శర్మ నియమితుడయ్యాడు, శ్రీలంక సిరీస్ నుండి వెటరన్‌లు చెతేశ్వర్ పుజారా మరియు అజింక్యా రహానెలు తొలగించబడ్డారు. “రోహిత్ శర్మ విషయానికొస్తే, అతను మన దేశానికి నంబర్ వన్ క్రికెటర్, అతను ఆట యొక్క మూడు ఫార్మాట్లలో ఆడుతున్నాడు. మేము రోహిత్‌ను ఎలా మేనేజ్ చేస్తున్నాము, క్రికెటర్లు వారి శరీరాలను ఎలా నిర్వహిస్తాము అనేది ముఖ్యమైన విషయం. ఎప్పటికప్పుడు మేము ఉంటాము. రోహిత్‌తో చర్చలు జరుగుతున్నాయి. ఇంత పెద్ద క్రికెటర్ దేశానికి నాయకత్వం వహిస్తుంటే, సెలక్షన్ కమిటీగా మేము మరింత మంది కెప్టెన్‌లను తయారు చేయాలనుకుంటున్నాము మరియు రోహిత్ ఆధ్వర్యంలో వారిని తీర్చిదిద్దడం చాలా అద్భుతంగా ఉంటుంది, ”అని చేతన్ శర్మ వర్చువల్ విలేకరుల సమావేశంలో అన్నారు.

“భవిష్యత్తులో ఎలాంటి సమస్యలు వస్తాయో ఊహించడం కష్టం, రోహిత్ ప్రస్తుతం ఫిట్‌గా మరియు బాగానే ఉన్నాడు. ప్రతి క్రికెటర్‌కి మేము విశ్రాంతి ఇస్తాం, వారికి సరైన విశ్రాంతి ఇవ్వాలనుకుంటున్నాము. శరీరానికి విశ్రాంతి అవసరం, ఎలా ఉంటుందో చూద్దాం. పాన్ అవుట్ చేయండి మరియు మిగిలినవి ఎలా పొందాలో మేము నిర్ణయిస్తాము, ”అన్నారాయన.

రోహిత్‌ను టెస్ట్ కెప్టెన్‌గా ఎంపిక చేయడం గురించి చేతన్ ఇలా అన్నాడు: “రోహిత్ మాకు స్పష్టమైన ఎంపిక, అతనిని కెప్టెన్‌గా పేర్కొనడం మాకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. మేము అతని ఆధ్వర్యంలో భవిష్యత్ కెప్టెన్‌లను తీర్చిదిద్దుతాము, ప్రతిదీ సరిగ్గా జరుగుతుందని ఆశిద్దాం మరియు విషయాలు ఎలా జరుగుతాయి మేము వాటిని కోరుకుంటున్నాము, ఇది నిజంగా మంచిది.”

“రోహిత్ చాలా కాలం పాటు ఆధిక్యంలో కొనసాగితే, అది మాకు నిజంగా మంచిది, కానీ ఎవరూ ఊహించలేరు, రోహిత్ అందుబాటులో మరియు ఫిట్‌గా ఉన్నంత వరకు, అతను టెస్ట్ కెప్టెన్‌గా ఉంటాడు, అతను విశ్రాంతి తీసుకోవాలనుకున్నప్పుడు, మేము చేస్తాము. అతనికి మిగిలినవి ఇవ్వండి” అన్నారాయన.

వాషింగ్టన్ సుందర్, కేఎల్ రాహుల్ త్వరగా కోలుకుంటే తప్ప శ్రీలంక టీ20, టెస్టు సిరీస్‌లకు దూరంగా ఉంటారని ఆల్ ఇండియా సీనియర్ సెలక్షన్ కమిటీ చైర్మన్ చేతన్ శర్మ తెలిపారు. రవిచంద్రన్‌ అశ్విన్‌ ఫిట్‌నెస్‌కు కూడా లోబడి ఉన్నాడు. అక్షర్ పటేల్ ఇంకా పునరావాసంలో కోలుకుంటున్నాడని, రెండో టెస్టు మ్యాచ్ నాటికి అతను ఫిట్‌గా ఉంటాడని చేతన్ శర్మ అన్నారు.

ఈ వారం ప్రారంభంలో, బోర్డ్ ఆఫ్ కంట్రోల్ ఫర్ క్రికెట్ ఇన్ ఇండియా (BCCI) శ్రీలంకతో జరగబోయే స్వదేశీ సిరీస్ కోసం కొత్త షెడ్యూల్‌ను ప్రకటించింది. ఈ పర్యటన రెండు మ్యాచ్‌ల టెస్ట్‌తో ప్రారంభం కావాల్సి ఉంది, కానీ ఇప్పుడు T20Iలతో ప్రారంభమవుతుంది, మొదటి మ్యాచ్ ఫిబ్రవరి 24న లక్నోలోని ఎకానా స్టేడియంలో జరుగుతుంది. రెండవ మరియు మూడవ T20Iలు ధర్మశాలలో ఫిబ్రవరి 26న జరుగుతాయి మరియు 27.

పదోన్నతి పొందింది

T20I సిరీస్ తర్వాత, జట్లు 2021-23 ICC వరల్డ్ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ సైకిల్‌లో భాగమైన రెండు టెస్టులను ఆడతాయి. మొహాలీ వేదికగా మార్చి 4 నుంచి 8 వరకు తొలి టెస్టు జరగనుండగా, రెండో టెస్టు బెంగళూరులో మార్చి 12 నుంచి 16 వరకు జరగనుంది. తొలి టెస్టు మాజీ కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లీకి 100వ టెస్టు మ్యాచ్ కాగా, రెండో టెస్టు డే/నైట్ ఆడనుంది. వ్యవహారం.

SL సిరీస్ కోసం భారత టెస్ట్ జట్టు:రోహిత్ శర్మ (సి), మయాంక్ అగర్వాల్, ప్రియాంక్ పంచల్, విరాట్ కోహ్లీ, శ్రేయాస్, హనుమ విహారి, శుభ్‌మన్ గిల్, రిషబ్ పంత్, కెఎస్ భరత్, రవిచంద్రన్ అశ్విన్ (ఫిట్‌నెస్), రవీంద్ర జడేజా, జయంత్ యాదవ్, కుల్దీప్, జస్ప్రీత్ బుమ్రా, షమీ, సిరాజ్ ఉమేష్ యాదవ్, సౌరభ్ కుమార్.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments