Wednesday, May 25, 2022
HomeSportsIPL కాంట్రాక్ట్ కంప్యూటర్ గేమ్ లాగా అవాస్తవంగా అనిపిస్తుంది: లక్నో సూపర్ జెయింట్స్ రూ. 7.50...

IPL కాంట్రాక్ట్ కంప్యూటర్ గేమ్ లాగా అవాస్తవంగా అనిపిస్తుంది: లక్నో సూపర్ జెయింట్స్ రూ. 7.50 కోట్లకు కొనుగోలు చేసిన తర్వాత మార్క్ వుడ్


IPL వేలంలో టేకర్లను కనుగొనడం ఆనందంగా ఉంది, ఇంగ్లండ్ పేసర్ మార్క్ వుడ్ కాంట్రాక్ట్ స్వీకరించడం అనేది ‘ఫుట్‌బాల్ మేనేజర్’ వంటి కంప్యూటర్ గేమ్‌ను ఆడటం లాంటిదని చెప్పాడు – “దాదాపు నిజం కాదు”. గత వారం ఐపీఎల్ వేలం మొదటి రోజున వుడ్‌ను కొత్త ఫ్రాంచైజీ లక్నో సూపర్ జెయింట్స్ రూ.7.50 కోట్లకు కొనుగోలు చేసింది.

“చివరి మొత్తం ధృవీకరించబడిన వెంటనే సారా అది పౌండ్లలో ఏమిటని అడిగాడు – నేను మా ఖాతాలన్నింటినీ స్తంభింపజేయవలసి ఉంటుంది, కనుక ఇది అదృశ్యం కాదు,” అని వుడ్ ‘ది గార్డియన్’తో చెప్పాడు. “కానీ మేము సంతోషిస్తున్నాము. ఇది ఒక విచిత్రమైన అనుభవం. ఇది కంప్యూటర్ గేమ్ లాగా అనిపిస్తుంది – ఫుట్‌బాల్ మేనేజర్‌లో బదిలీల వంటి దాదాపు నిజం కాదు – కానీ మీరు సంతకం చేసినప్పుడు ఇది చాలా వాస్తవమైనది,” అన్నారాయన.

తన కుటుంబంతో ఎక్కువ సమయం గడపడానికి గతేడాది వేలం నుంచి వైదొలిగిన 32 ఏళ్ల అతను వేలం సమయంలో తన ఇంట్లో జరిగిన దృశ్యాన్ని గుర్తు చేసుకున్నాడు.

“ఆస్ట్రేలియాలో నేను మిస్ అయిన వివాహ వార్షికోత్సవం కోసం మేము వారాంతంలో వెళ్లబోతున్నాము, అయితే వేదికపై IPL వేలం నిర్వాహకుడు అనారోగ్యానికి గురికావడంతో ప్రతిదీ పాజ్ చేసాడు మరియు మేము బయలుదేరడానికి ఆలస్యం చేసాము” అని వుడ్ చెప్పాడు.

తక్కువ రక్తపోటు కారణంగా వేలం నిర్వాహకుడు హ్యూ ఎడ్మీడెస్ మొదటి రోజు వేలం గది లోపల కుప్పకూలిపోయాడు.

“హ్యారీ కారులో పడుకోవాలనుకున్నాడు కానీ నా పేరు రాకముందే సోఫాలో కూర్చున్నాడు. నేను సింక్‌లో కొన్ని వంటకాలు వేస్తున్నప్పుడు సారా అరవడం నాకు గుర్తుంది – కానీ గుసగుసలాడింది – ‘ఇప్పుడే ఇక్కడికి తిరిగి రా’ అని.

“బిడ్డింగ్‌ని నిశ్శబ్దంగా ప్రారంభించిన తర్వాత, అకస్మాత్తుగా అది వేగంగా కదిలింది మరియు సంఖ్యలు పెరిగాయి,” అని అతను చెప్పాడు.

వెస్టిండీస్‌తో వచ్చే నెలలో జరిగే మూడు-టెస్టుల సిరీస్‌కు వెటరన్ పేసర్లు జేమ్స్ ఆండర్సన్ మరియు స్టువర్ట్ బ్రాడ్‌లు ఇంగ్లీష్ జట్టు నుండి తొలగించబడ్డారు మరియు వుడ్ ఈ ద్వయాన్ని తప్పించడం గురించి తెలుసుకుని తాను “షాక్” అయ్యానని చెప్పాడు.

“ఇది రావడం నేను అస్సలు చూడలేదు. ఆ ఇద్దరు పర్యటనలో లేకపోవడం విచిత్రంగా ఉంటుంది; నాకు మొదటిది. గాయపడినప్పటికీ, వారు సాధారణంగా సమూహంలో ఉంటారు.

“కానీ నాకు సలహా కావాలంటే వారు టెక్స్ట్‌లో ఉంటారని నాకు తెలుసు. మరియు వారు ఏదైనా చూసినట్లయితే, వారు కూడా సందేశం పంపుతారు. వారు ఇంగ్లండ్ అభిమానులు, వారు చాలా కాలంగా అక్కడ ఉన్నారని నాకు తెలుసు, కానీ వారు ఇప్పటికీ ఇంగ్లాండ్ గెలవాలని కోరుకుంటున్నారు మరియు వారు తిరిగి వస్తారని నేను 100% ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నాను, ”అన్నారాయన.

యాషెస్ సిరీస్‌లో ఘోర పరాజయం పాలైన నేపథ్యంలో మాజీ ప్రధాన కోచ్ క్రిస్ సిల్వర్‌వుడ్ జట్టు నుంచి వైదొలగడంపై కూడా అతను మాట్లాడాడు.

పదోన్నతి పొందింది

“అది బాధాకరం. స్పూన్స్ నాకు చాలా సపోర్టివ్‌గా ఉన్నాయి. అతను మొదటిసారి బౌలింగ్ కోచ్‌గా వచ్చినప్పటి నుండి నేను చాలా వేగంగా వచ్చాను [in 2018].

“అతను ఎల్లప్పుడూ నా పనిని సరదాగా చేసేవాడు మరియు నాపై ఎప్పుడూ ఒత్తిడి తీసుకురాలేదు. మీరు ఎవరి ఉద్యోగాన్ని కోల్పోవాలని మీరు ఎన్నటికీ కోరుకోరు మరియు మీ వైఫల్యాల కోసం మేనేజ్‌మెంట్ కాప్ చేయడం ఆటగాడిగా చాలా కష్టపడుతుంది” అని వుడ్ చెప్పాడు. PTI APA AT

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments