Monday, May 23, 2022
HomeInternationalకోవిడ్-పాజిటివ్ క్వీన్ ఎలిజబెత్‌కు మద్దతు వెల్లువెత్తుతోంది

కోవిడ్-పాజిటివ్ క్వీన్ ఎలిజబెత్‌కు మద్దతు వెల్లువెత్తుతోంది


కోవిడ్-పాజిటివ్ క్వీన్ ఎలిజబెత్‌కు మద్దతు వెల్లువెత్తుతోంది

“ప్రతి ఒక్కరూ ఆమెను ప్రేమిస్తారు. ఆమె నా జీవితమంతా, దాదాపు అందరి జీవితకాలం అక్కడే ఉంది” అని UK యువకుడు చెప్పాడు

విండ్సర్:

బ్రిటన్‌ది అని వార్తలు క్వీన్ ఎలిజబెత్ కోవిడ్-19కి పాజిటివ్ అని తేలింది 95 ఏళ్ల వృద్ధుడు కోలుకోవడానికి రాజకీయ నాయకులు మరియు ప్రజలు సిద్ధంగా ఉండటంతో ఆదివారం దేశవ్యాప్తంగా దిగ్భ్రాంతి, ఆందోళన మరియు సద్భావన సందేశాలు వచ్చాయి.

తడి మరియు మొద్దుబారిన రోజున, రాణి తేలికపాటి లక్షణాల కోసం వైద్య చికిత్స పొందుతున్న విండ్సర్ కాజిల్ గేట్ల వద్ద కొంతమంది సందర్శకులు గుమిగూడారు. మరికొందరు మద్దతు తెలియజేయడానికి ఆన్‌లైన్‌కి వెళ్లారు మరియు లండన్ అండర్‌గ్రౌండ్‌లో సందేశ బోర్డులు “సులభంగా ఉండు” అని చక్రవర్తిని కోరారు.

ప్రపంచంలోనే అత్యధిక కాలం పాలించిన చక్రవర్తి అనేక ఉన్నత స్థాయి సంఘటనల నుండి వైదొలిగి, గత అక్టోబర్‌లో ఆమె ఆరోగ్యం గురించి భయాందోళనలు రేకెత్తిస్తూ ఒక రాత్రి ఆసుపత్రిలో గడిపిన తర్వాత వచ్చిన వార్తల వల్ల తాము ఇబ్బంది పడ్డామని చాలా మంది చెప్పారు.

జూలీ మరియు రూపెర్ట్ విల్స్, లండన్‌కు పశ్చిమాన విండ్సర్‌ని సందర్శిస్తున్నారు, వారు రాణిని “బిట్స్” ప్రేమిస్తున్నారని చెప్పారు, రూపర్ట్ ఆమె “నిశ్శబ్దంగా” విషయాలను గౌరవించడాన్ని గౌరవించారు. 43 ఏళ్ల సనిల్ సోలంకి ఆమెను జాతి తల్లిగా అభివర్ణించారు.

19 ఏళ్ల గెరార్డ్ స్మిత్‌కు, ఈ వార్త షాక్‌గా మారింది. ప్రతి ఒక్కరూ ఆమెను ప్రేమిస్తారు, ”అని అతను చెప్పాడు. “ఆమె ఎవరికీ తప్పు చేయదు. నా జీవితమంతా మరియు దాదాపు ప్రతి ఒక్కరి జీవితమంతా ఆమె అక్కడే ఉంది. ఇది వినడానికి బాధగా ఉంది. ఆశాజనక ఆమె తప్పు చేస్తుందని ఆశిస్తున్నాను.”

బ్రిటీష్ ప్రధాన మంత్రి బోరిస్ జాన్సన్ అధికారిక ప్రతిస్పందనకు నాయకత్వం వహించారు, రాణి త్వరగా కోలుకోవాలని మరియు శక్తివంతమైన మంచి ఆరోగ్యంతో త్వరగా తిరిగి రావాలని కోరుకున్నప్పుడు అతను దేశం కోసం మాట్లాడానని ఖచ్చితంగా చెప్పాడు.

ప్రతిపక్ష నాయకుడు కైర్ స్టార్మర్ ఇలా అన్నారు: “మేడమ్ త్వరగా కోలుకోండి.” చాలా మంది రాజకీయ నాయకులు “గాడ్ సేవ్ ది క్వీన్” అని ట్వీట్ చేశారు.

లండన్‌లోని యుఎస్ ఎంబసీ శుభాకాంక్షలు పంపింది. జిబ్రాల్టర్ ముఖ్యమంత్రి ఫాబియన్ పికార్డో బ్రిటీష్ భూభాగం యొక్క ప్రకృతి దృశ్యాన్ని సూచిస్తూ రాణిని “ఒక శిల”గా అభివర్ణించారు.

ఈ నెల ప్రారంభంలో వార్షికోత్సవం సందర్భంగా ఆమె నిశ్శబ్దంగా గుర్తు పెట్టుకున్నప్పుడు రాణికి విస్తృత మద్దతు లభించింది సింహాసనంపై 70 సంవత్సరాలుఅలా చేసిన మొదటి బ్రిటిష్ సార్వభౌమాధికారి.

రాణి తేలికపాటి లక్షణాలను చూపుతోందని మరియు రాబోయే వారంలో “లైట్ డ్యూటీస్” కొనసాగించాలని భావిస్తున్నట్లు ప్యాలెస్ తెలిపింది.

దానికి అనుగుణంగా, బీజింగ్‌లో ఒలింపిక్ బంగారు పతకం సాధించినందుకు బ్రిటిష్ మహిళల కర్లింగ్ జట్టును ప్రశంసిస్తూ రాణి కొద్దిసేపటి తర్వాత ఒక ప్రకటన విడుదల చేసింది.

“యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్‌లోని మీ స్థానిక కమ్యూనిటీలు మరియు ప్రజలు మీకు, మీ కోచ్‌లకు మరియు మీ గొప్ప విజయంలో మీకు మద్దతుగా నిలిచిన స్నేహితులు మరియు కుటుంబ సభ్యులకు మా శుభాకాంక్షలను పంపడంలో నాతో చేరతారని నాకు తెలుసు” అని ఆమె చెప్పింది.

(శీర్షిక తప్ప, ఈ కథనం NDTV సిబ్బందిచే సవరించబడలేదు మరియు సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి ప్రచురించబడింది.)

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments