Wednesday, May 25, 2022
HomeInternationalడొనాల్డ్ ట్రంప్ యొక్క ట్రూత్ సోషల్ యాప్ రేపు విడుదల కానుంది

డొనాల్డ్ ట్రంప్ యొక్క ట్రూత్ సోషల్ యాప్ రేపు విడుదల కానుంది


డొనాల్డ్ ట్రంప్ యొక్క ట్రూత్ సోషల్ యాప్ రేపు విడుదల కానుంది

డొనాల్డ్ ట్రంప్ యొక్క కొత్త సోషల్ మీడియా వెంచర్, ట్రూత్ సోషల్, సోమవారం ఆపిల్ యొక్క యాప్ స్టోర్‌లో ప్రారంభించబోతున్నట్లు కనిపిస్తోంది, రాయిటర్స్ వీక్షించిన టెస్ట్ వెర్షన్‌లోని ఎగ్జిక్యూటివ్ పోస్ట్‌ల ప్రకారం, US అధ్యక్షులపై మాజీ అధ్యక్షుడు సోషల్ మీడియాకు తిరిగి రావడాన్ని సూచిస్తుంది. రోజు సెలవు.

శుక్రవారం ఆఖరి పోస్ట్‌ల శ్రేణిలో, నెట్‌వర్క్ చీఫ్ ప్రొడక్ట్ ఆఫీసర్ కోసం వెరిఫై చేయబడిన ఖాతా, బిల్లీ B.గా జాబితా చేయబడింది, దాని పరీక్ష దశలో యాప్‌ని ఉపయోగించడానికి ఆహ్వానించబడిన వ్యక్తుల నుండి వచ్చిన ప్రశ్నలకు సమాధానం ఇచ్చింది. రాయిటర్స్ వీక్షించిన స్క్రీన్‌షాట్‌ల ప్రకారం, బీటా టెస్టర్‌ల కోసం ఈ వారం అందుబాటులో ఉన్న యాప్‌ను ప్రజలకు ఎప్పుడు విడుదల చేస్తారని ఒక వినియోగదారు అడిగారు.

“మేము ప్రస్తుతం ఆపిల్ యాప్ స్టోర్‌లో సోమవారం ఫిబ్రవరి 21న విడుదల చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాము,” అని ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రతిస్పందించారు.

జనవరి 6, 2021న US క్యాపిటల్‌పై అతని మద్దతుదారులు దాడి చేసిన తర్వాత, Twitter Inc, Facebook మరియు Alphabet Inc యొక్క YouTube నుండి నిషేధించబడిన ఒక సంవత్సరం తర్వాత, ట్రంప్ సందేశాలను పోస్ట్ చేశాడని ఆరోపించబడిన తర్వాత, ఈ ప్రయోగం సోషల్ మీడియాలో అతని ఉనికిని పునరుద్ధరిస్తుంది. హింసను ప్రేరేపించడం.

ఫిబ్రవరి. 15న ట్రంప్ పెద్ద కుమారుడు డోనాల్డ్ జూనియర్ తన తండ్రి ధృవీకరించిన @realDonaldTrump Truth సోషల్ ఖాతా యొక్క స్క్రీన్‌షాట్‌ను ట్విట్టర్‌లో పోస్ట్ చేశాడు, ఒక పోస్ట్ లేదా “ట్రూత్”తో అతను ఫిబ్రవరి. 14న అప్‌లోడ్ చేసాడు: “గెట్ రెడీ! మీకు ఇష్టమైన అధ్యక్షుడు చూస్తారు మీరు త్వరగా!”

మాజీ రిపబ్లికన్ US ప్రతినిధి డెవిన్ నూన్స్ నేతృత్వంలో, ట్రంప్ మీడియా & టెక్నాలజీ గ్రూప్ (TMTG), ట్రూత్ సోషల్ వెనుక వెంచర్, స్వేచ్చా వాక్చాంపియన్‌లుగా తమను తాము నిలబెట్టుకుంటున్న టెక్నాలజీ కంపెనీల అభివృద్ధి చెందుతున్న పోర్ట్‌ఫోలియోలో చేరనుంది మరియు వారి అభిప్రాయాలను అనుభూతి చెందే వినియోగదారులను ఆకర్షించాలని ఆశిస్తున్నాము. Twitter, Facebook మరియు YouTube వంటి ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో అణచివేయబడతాయి. Twitter పోటీదారులైన Gettr మరియు Parler మరియు వీడియో సైట్ రంబుల్‌తో సహా ఇప్పటి వరకు ఏ కంపెనీలూ తమ ప్రధాన స్రవంతి ప్రత్యర్ధుల ప్రజాదరణను సరిపోల్చడానికి దగ్గరగా రాలేదు.

సోమవారం లాంచ్ తేదీని వెల్లడించే పోస్ట్‌తో పాటు, రాయిటర్స్ చూసిన స్క్రీన్‌షాట్‌లు యాప్ ఇప్పుడు వెర్షన్ 1.0లో ఉందని చూపిస్తుంది, ఇది పబ్లిక్ రిలీజ్‌కు సిద్ధంగా ఉన్న స్థాయికి చేరుకుందని సూచిస్తుంది. బుధవారం నాటికి, ఇది వెర్షన్ 0.9 వద్ద ఉంది, ఆ వెర్షన్‌కు యాక్సెస్ ఉన్న ఇద్దరు వ్యక్తుల ప్రకారం.

వ్యాఖ్య కోసం చేసిన అభ్యర్థనకు TMTG ప్రతినిధి వెంటనే స్పందించలేదు.

Apple యొక్క App Store జాబితా ప్రకారం ట్రూత్ సోషల్ ఫిబ్రవరి 21న విడుదల చేయబడుతుందని అంచనా వేయబడింది, ఈ తేదీని వెంచర్ గురించి తెలిసిన మూలం జనవరిలో ధృవీకరించింది. కానీ ఇటీవలి వారాల్లో, మార్చి చివరి నాటికి యాప్ లాంచ్ అవుతుందని న్యూన్స్ బహిరంగంగా చెప్పారు.

శుక్రవారం నాడు, Nunes యాప్‌లో వినియోగదారులను మరిన్ని ఖాతాలను అనుసరించమని, ఫోటోలు మరియు వీడియోలను భాగస్వామ్యం చేయమని మరియు సంభాషణలలో పాల్గొనమని ప్రోత్సహిస్తున్నారని, ఈ విషయంపై అవగాహన ఉన్న వ్యక్తి ప్రకారం, కార్యకలాపాన్ని పెంచడానికి స్పష్టమైన ప్రయత్నం చేశారు.

న్యూన్స్ పోస్ట్‌లలో, అతను క్యాథలిక్ మతగురువుగా కనిపించిన కొత్త వినియోగదారుని స్వాగతించాడు మరియు విషయం తెలిసిన వ్యక్తి ప్రకారం, చేరడానికి మరింత మంది పూజారులను ఆహ్వానించమని ప్రోత్సహించాడు.

‘సత్యాలను’ సవరించడానికి మార్గం లేదు

శుక్రవారం నాటి ప్రశ్నోత్తరాల సెషన్‌లో చీఫ్ ప్రొడక్ట్ ఆఫీసర్ ఇతర ప్రతిస్పందనలు స్టార్టప్ ఫీచర్లు ట్విట్టర్‌ను పోలి ఉంటాయని సూచించాయి.

వినియోగదారులు తమ “సత్యాలను” సవరించగలరా అని అడిగినప్పుడు, ఎగ్జిక్యూటివ్ “ఇంకా లేదు” అని బదులిచ్చారు. ప్రచురణ తర్వాత పోస్ట్‌లను సవరించగల సామర్థ్యం Twitter వినియోగదారులు చాలా కాలంగా కోరింది.

ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో విడుదల చేయబడిన తదుపరి ముఖ్యమైన ఫీచర్ వినియోగదారుల మధ్య ప్రత్యక్ష సందేశాలు లేదా DMలు అని ఎగ్జిక్యూటివ్ రాశారు.

ఇతరులు కంటెంట్‌ను పోస్ట్ చేసినప్పుడు నోటిఫికేషన్‌లను స్వీకరించడానికి సైన్ అప్ చేయడానికి వినియోగదారులను అనుమతించడాన్ని కంపెనీ పరిశీలిస్తోందని ఎగ్జిక్యూటివ్ చెప్పారు. ఇతర వినియోగదారులను నిరోధించే సామర్థ్యం ఒక ముఖ్యమైన అంశంగా ఉంటుందని అతను సూచించాడు.

“యాప్‌లో ఎల్లప్పుడూ బ్లాక్ కార్యాచరణ ఉంటుంది” అని అతను రాశాడు.

ట్రూత్ సోషల్ “రాబోయే వారాల్లో” ధృవీకరించబడిన ఖాతాలపై పాలసీని జారీ చేస్తుంది, ఎగ్జిక్యూటివ్ జోడించారు.

యాప్ యొక్క వివరాలు బయటకు రావడం ప్రారంభించినప్పటికీ, TMTG చాలావరకు గోప్యతతో కప్పబడి ఉంటుంది మరియు టెక్ మరియు మీడియా సర్కిల్‌లలో కొందరు దీనిని సంశయవాదంతో పరిగణిస్తారు. ఉదాహరణకు, కంపెనీ తన ప్రస్తుత వృద్ధికి ఎలా నిధులు సమకూరుస్తుందో అస్పష్టంగా ఉంది.

TMTG బ్లాంక్-చెక్ ఫర్మ్ డిజిటల్ వరల్డ్ అక్విజిషన్ కార్ప్ (DWAC)తో విలీనం ద్వారా న్యూయార్క్‌లో జాబితా చేయాలని యోచిస్తోంది మరియు DWAC వాటాదారులెవరూ తమ షేర్‌లను రీడీమ్ చేయలేదని భావించి DWAC ఒక ట్రస్ట్‌లో కలిగి ఉన్న $293 మిలియన్ల నగదును స్వీకరిస్తుంది, TMTG తెలిపింది. అక్టోబర్ 21 పత్రికా ప్రకటన.

అదనంగా, డిసెంబరులో TMTG ప్రైవేట్ పెట్టుబడిదారుల నుండి $1 బిలియన్ నిబద్ధతతో కూడిన ఫైనాన్సింగ్‌ను సేకరించింది; DWAC ఒప్పందం ముగిసే వరకు డబ్బు కూడా అందుబాటులో ఉండదు.

రెగ్యులేటరీ ఫైలింగ్ ప్రకారం, డిజిటల్ వరల్డ్ కార్యకలాపాలు సెక్యూరిటీస్ అండ్ ఎక్స్ఛేంజ్ కమీషన్ మరియు US ఫైనాన్షియల్ ఇండస్ట్రీ రెగ్యులేటరీ అథారిటీ పరిశీలనలో ఉన్నాయి మరియు డీల్ ముగియడానికి కొన్ని నెలల సమయం ఉంది.

(ఈ కథనం NDTV సిబ్బందిచే సవరించబడలేదు మరియు సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా రూపొందించబడింది.)

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments