Thursday, May 26, 2022
HomeSportsపియరీ ఎమెరిక్-అబమేయాంగ్ డబుల్ ఫైర్స్ బార్సిలోనా గత వాలెన్సియా, సెవిల్లా మళ్లీ జారిపోయాయి

పియరీ ఎమెరిక్-అబమేయాంగ్ డబుల్ ఫైర్స్ బార్సిలోనా గత వాలెన్సియా, సెవిల్లా మళ్లీ జారిపోయాయి


పియరీ ఎమెరిక్-అబమేయాంగ్ బార్సిలోనా మెస్టల్లా వద్ద అల్లరి చేయడంతో రెండంకెల స్కోరు సాధించింది, వాలెన్సియాను 4-1తో ఓడించి తిరిగి చేరుకుంది లా లిగాఆదివారం మొదటి నాలుగు. ఫ్రీ-ఫ్లోయింగ్ బార్కా మొదటి అర్ధభాగం ముగిసే సమయానికి 15 నిమిషాల్లో మూడు గోల్స్‌తో వాలెన్సియాను కొట్టడంతో, ఫ్రెంకీ డి జోంగ్ ట్యాప్-ఇన్‌కి ఇరువైపులా అబమేయాంగ్ డబుల్ వచ్చింది. మరియు హాఫ్-టైమ్ తర్వాత కార్లోస్ సోలెర్ బ్రయాన్ గిల్ క్రాస్‌లో తలపెట్టినప్పుడు వాలెన్సియా క్లుప్తంగా పునరాగమనంపై ఆశలు పెంచుకుంది, పెడ్రీ నుండి ఒక అద్భుతమైన స్ట్రైక్, ఔబమేయాంగ్ వెనుక నుండి స్కిమ్డ్, బార్సిలోనా యొక్క అద్భుతమైన విజయాన్ని పూర్తి చేసింది. గురువారం యూరోపా లీగ్‌లో నాపోలీతో ప్రారంభించడానికి ముందు అబమేయాంగ్ లా లిగాలో రెండు ప్రత్యామ్నాయ ప్రదర్శనలు చేశాడు, అయితే గత నెలలో అర్సెనల్ తన ఒప్పందాన్ని ముగించిన తర్వాత బార్సిలోనాకు ఇది అతని మొదటి లీగ్ ప్రారంభం.

32 ఏళ్ల అతను తన పిన్-పాయింట్‌లో అత్యుత్తమంగా ఉన్నాడు, అతను స్పష్టంగా పరుగెత్తాడు మరియు స్కోరింగ్‌ను తెరవడానికి ముందు తన రెండవ మరియు బార్సిలోనా యొక్క వెనుక పోస్ట్‌లో మూడవ స్కోర్‌ను ఇంటికి చేర్చాడు.

శనివారం ఒసాసునాలో అట్లెటికో విజయం సాధించినప్పటికీ, విజయం బార్కాను గోల్ తేడాతో అట్లెటికో మాడ్రిడ్‌ను అధిగమించింది. రెండవ స్థానంలో ఉన్న సెవిల్లా అంతకుముందు ఎస్పాన్యోల్‌లో పడిపోయింది, 1-1తో డ్రా చేసి రియల్ మాడ్రిడ్ ఆరు పాయింట్లతో పట్టికలో అగ్రస్థానంలో నిలిచింది.

బార్సిలోనా యొక్క క్విక్-ఫైర్ ట్రెబుల్ జోర్డి ఆల్బా నుండి పైభాగంలో ఒక సాధారణ చిప్‌తో ప్రారంభమైంది, అయితే ఔబామెయాంగ్‌కు ఇంకా పని ఉంది, స్ట్రైకర్ ఒమర్ ఆల్డెరెట్ ఒత్తిడిలో నెట్‌లోకి దూసుకెళ్లే ముందు దాని మూడవ బౌన్స్‌లో బంతిని మచ్చిక చేసుకున్నాడు.

రెండవది మరింత క్లిష్టంగా ఉంది, సెర్గియో బుస్కెట్స్ మరియు ఆల్బా ద్వారా ఒక అద్భుతమైన జట్టు గోల్ ఉస్మాన్ డెంబెలే ఉదారంగా సైడ్-ఫుట్‌గా డి జోంగ్ పూర్తి చేయడానికి ముందు.

డెంబెలే మూడవది కూడా కీలకం, అతని త్రూ బాల్ గవిని విడుదల చేసింది, అతను ఔబమేయాంగ్ మూడో స్థానంలో నొక్కాడు.

సోలెర్ యొక్క విన్యాసాల ముగింపు ద్వారా సగం సమయానికి ముందు వారు ఒక గోల్‌ని కలిగి ఉన్నారని వాలెన్సియా భావించింది, అయితే రీప్లేలు బిల్డ్-అప్ సమయంలో త్రో-ఇన్ కావాల్సిన బంతిని బయటకు తీసిందని చూపించినప్పుడు అది తొలగించబడింది.

సోలెర్, అయితే, పునఃప్రారంభించిన కొద్దిసేపటికే మళ్లీ స్కోర్ చేశాడు, వాలెన్సియాను పునరుద్ధరించడానికి ఎడమవైపు నుండి గిల్ యొక్క విప్డ్ క్రాస్‌లో హెడింగ్ చేశాడు, అతను ఒక సెకను పాటు ముందుకు సాగాడు, సోలర్ లాంగ్-రేంజ్ డ్రైవ్‌తో దగ్గరగా వెళ్లాడు.

కానీ పెడ్రీ దూరం నుండి అతని అద్భుత-స్ట్రైక్‌తో వారి వేగాన్ని చంపాడు, యువకుడు 40 గజాల నుండి ఔబమేయాంగ్ వెనుక నుండి మరియు టాప్ కార్నర్‌లోకి ఒక అద్భుతమైన షాట్‌ను వంకరగా వంకరగా చేసాడు, గోల్ కీపర్ జార్జి మమర్దష్విలి మెరుగ్గా రాణించి ఉండవచ్చు.

సెవిల్లా ఎస్పాన్యోల్‌లో మళ్లీ తడబడింది, మరొక స్లిప్ అంటే వారు ఇప్పుడు తమ చివరి ఐదు లీగ్ గేమ్‌లలో ఒక్కసారి మాత్రమే గెలిచారు. కార్నెల్లాలో రాఫా మీర్ సెవిల్లాను ముందు ఉంచాడు, అయితే సెకండ్ హాఫ్ ప్రారంభంలో సెర్గి డార్డెర్ ఎస్పాన్యోల్‌కు సమం చేశాడు.

పదోన్నతి పొందింది

జూల్స్ కౌండే 14 నిమిషాలు మిగిలి ఉండగానే అవుట్ చేయడం ద్వారా సెవిల్లా యొక్క విజేతను వెంబడించడం కష్టమైంది, అయితే యూసఫ్ ఎన్-నెసిరీకి గాయం సమయంలో ఒక సువర్ణావకాశం లభించింది, అతని ముగింపు ఆదా అయ్యేలా చూసింది.

జనవరిలో మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ నుండి లోన్‌పై సెవిల్లాలో చేరిన ఆంథోనీ మార్షల్, మొదటి అర్ధభాగంలో గాయపడి నిష్క్రమించాడు మరియు ఇప్పుడు మూడవ స్థానంలో ఉన్న రియల్ బెటిస్‌కి హోమ్‌లో వచ్చే వారాంతం క్రంచ్ డెర్బీని కోల్పోవచ్చు.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments