Saturday, May 28, 2022
HomeTrending Newsఅనూషా దండేకర్, రియా చక్రవర్తి మరియు ఇతరులు ఫామ్-జామ్‌లో చేరారు

అనూషా దండేకర్, రియా చక్రవర్తి మరియు ఇతరులు ఫామ్-జామ్‌లో చేరారు


అనూషా దండేకర్, రియా చక్రవర్తి మరియు ఇతరులు ఫామ్-జామ్‌లో చేరారు

వివాహ వేడుకలో అనూషా దండేకర్ మరియు రియా చక్రవర్తి.

ముఖ్యాంశాలు

  • ఫర్హాన్, షిబానీలు శనివారం పెళ్లి చేసుకున్నారు
  • వారు ఖండాలాలో ఒక వేడుకను నిర్వహించారు
  • సోమవారం వారి వివాహాన్ని రిజిస్టర్ చేసుకున్నారు

న్యూఢిల్లీ:

ఫర్హాన్ అక్తర్ మరియు షిబానీ దండేకర్ సోమవారం రాత్రి కుటుంబ సభ్యులు మరియు సన్నిహితుల కోసం ఒక సమావేశాన్ని నిర్వహించారు. శనివారం ఖండాలాలో ఆత్మీయ వేడుక చేసుకున్న ఈ జంట, ఈ మధ్యాహ్నం వారి వివాహాన్ని నమోదు చేసుకున్నారు. ఆ తర్వాత వారు ఫోటో-ఆప్ సెషన్ కోసం బయలుదేరారు మరియు బయట ఉన్న ఛాయాచిత్రకారులకు స్వీట్లు అందజేశారు. సాయంత్రం, ఫర్హాన్ అక్తర్ తండ్రి జావేద్ అక్తర్, సవతి తల్లి షబానా అజ్మీ, సోదరి జోయా అక్తర్ ఉత్సవాలకు వస్తున్నట్లు చిత్రీకరించబడింది. ఫర్హాన్ కజిన్ ఫరా ఖాన్ కూడా ఉన్నారు.

శిబానీ దండేకర్ సోదరి అనూష పీచెస్ మరియు క్రీమ్ దుస్తులలో అద్భుతంగా ఉంది. దండేకర్ సోదరీమణుల సన్నిహిత స్నేహితురాలు రియా చక్రవర్తి ఒక పువ్వును ధరించారు చీర సంబరాలకు. ఫర్హాన్ అక్తర్ యొక్క ఎక్సెల్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ భాగస్వామి రితేష్ సిధ్వాని రాత్రికి ప్లస్ వన్ అతని భార్య డాలీ.

వివాహ వేడుకలో అతిథులను కలిసే ముందు, ఈ మధ్యాహ్నం నుండి షిబానీ దండేకర్ మరియు ఫర్హాన్ అక్తర్ చిత్రాలను చూడండి:

82f9rp7g

శిబానీ దండేకర్ మరియు ఫర్హాన్ అక్తర్ కలిసి ఉన్న ఫోటో.

vq8nmgm8

నూతన వధూవరులందరూ నవ్వారు.

v9eedfjo

స్వీట్లు పంచుతున్న శిబానీ దండేకర్.

బాష్‌కు హాజరైన కుటుంబ సభ్యులు మరియు స్నేహితుల చిత్రాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి.

gattrulg

పెళ్లి వేడుకలో అనుష్క దండేకర్.

5h2rd948

వివాహ వేడుకలో రియా చక్రవర్తి.

elapflpg

జోయా అక్తర్ పార్టీకి వచ్చిన ఫోటో.

k3rfu3cg

గెట్-టుగెదర్‌లో షబానా అజ్మీ.

f1iqgi7g

జావేద్ అక్తర్ బాష్ వద్దకు వస్తున్నట్లు చిత్రీకరించబడింది.

0hrbjk78

ఫరా ఖాన్ కూడా వివాహ వేడుకకు హాజరయ్యారు.

kv4kniro

రాత్రికి రితేష్ సిధ్వానీ ప్లస్ వన్ అతని భార్య డాలీ.

ఈ నెలాఖరున సినీ స్నేహితుల వివాహ రిసెప్షన్ జరగనుందని సమాచారం.

షిబానీ దండేకర్ మరియు ఫర్హాన్ అక్తర్ 2018లో వారి సంబంధాన్ని ఇన్‌స్టాగ్రామ్ అధికారికంగా చేసింది. నటుడు ఇంతకుముందు ప్రముఖ హెయిర్‌స్టైలిస్ట్ అధునా భబానీని వివాహం చేసుకున్నాడు, వీరితో అతనికి ఇద్దరు కుమార్తెలు ఉన్నారు – షాక్యా మరియు అకిరా. ఫర్హాన్ అక్తర్ చివరి ప్రాజెక్ట్ టూఫాన్, రాకేష్ ఓంప్రకాష్ మెహ్రా దర్శకత్వం వహించారు. అనే చిత్రానికి కూడా నటుడు దర్శకత్వం వహించనున్నాడు జీ లే జరాప్రియాంక చోప్రా, అలియా భట్ మరియు కత్రినా కైఫ్ నటించారు.

ఫర్హాన్ అక్తర్వంటి చిత్రాలకు దర్శకత్వం వహించి బాలీవుడ్‌లోకి ఫిలిం మేకర్‌గా అడుగుపెట్టారు దిల్ చాహ్తా హైది డాన్ షారుఖ్ ఖాన్ నటించిన సిరీస్ మరియు లక్ష్యం. తో తన నటనా రంగ ప్రవేశం చేసాడు రాక్ ఆన్!!. వంటి చిత్రాలలో తన నటనతో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు భాగ్ మిల్కా భాగ్, జిందగీ నా మిలేగీ దొబారా, దిల్ ధడక్నే దో మరియు ది స్కై ఈజ్ పింక్.

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌ని హోస్ట్ చేయడం ప్రారంభించిన తర్వాత శిబానీ దండేకర్ ఇంటి పేరుగా మారింది. వంటి రియాల్టీ షోలలో పాల్గొంది ఖత్రోన్ కే ఖిలాడీ మరియు ఝలక్ దిఖ్లా జా. అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో వెబ్-సిరీస్ రెండవ సీజన్‌లో కూడా షిబానీ కనిపించింది దయచేసి మరో నాలుగు షాట్లు! .

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments