Thursday, May 26, 2022
HomeTrending Newsఅభిషేక్ బచ్చన్ యొక్క ఇతిహాసం దేశద్రోహి ట్రోలింగ్‌లో KRK యొక్క ప్రయత్నానికి ప్రత్యుత్తరమిచ్చింది

అభిషేక్ బచ్చన్ యొక్క ఇతిహాసం దేశద్రోహి ట్రోలింగ్‌లో KRK యొక్క ప్రయత్నానికి ప్రత్యుత్తరమిచ్చింది


అభిషేక్ బచ్చన్ యొక్క ఇతిహాసం దేశద్రోహి ట్రోలింగ్‌లో KRK యొక్క ప్రయత్నానికి ప్రత్యుత్తరమిచ్చింది

అభిషేక్ బచ్చన్ ఈ చిత్రాన్ని పంచుకున్నారు.(సౌజన్యం: బచ్చన్)

ముఖ్యాంశాలు

  • Abhishek Bachchan Vaashi పోస్టర్‌ని భాగస్వామ్యం చేసారు
  • బాలీవుడ్ “అద్భుతమైన సినిమాలు” ఎప్పుడు తీస్తారని KRK నటుడిని అడిగాడు.
  • ట్విట్టర్ థ్రెడ్ అంతా ఉల్లాసంగా ఉంది

న్యూఢిల్లీ:

స్వీయ-నియమించబడిన విమర్శకుడు కమల్ ఆర్ ఖాన్ లేదా KRK అని పిలవబడే, రూపంలో కొత్త లక్ష్యాన్ని కనుగొన్నారు అభిషేక్ బచ్చన్. అయితే, ఆ తర్వాత అతని ట్వీట్లు వెనుదిరిగాయి గురువు నటుడు ఉల్లాసకరమైన ట్వీట్లతో సమాధానం ఇచ్చాడు. అభిషేక్ బచ్చన్ మలయాళ చిత్రం పోస్టర్‌ను షేర్ చేయడంతో ఇదంతా ప్రారంభమైంది వాషి, టోవినో థామస్ మరియు కీర్తి సురేష్ ప్రధాన పాత్రలలో నటించారు. అతను ఇలా వ్రాశాడు: “మలయాళ చిత్ర పరిశ్రమ నుండి వస్తున్న మరో అద్భుతమైన చిత్రం! టోవినో థామస్, కీర్తి సురేష్ మరియు మొత్తం తారాగణం మరియు సిబ్బందికి శుభాకాంక్షలు.” ఇది KRK నుండి అయాచిత సలహాను ప్రేరేపించింది, అతను ఇలా వ్రాసాడు: “భాయ్ కభీ ఆప్ బాలీవుడ్ వాలే భీ కోయి ఇన్క్రెడిబుల్ ఫిల్మ్ బనా దేనా (బ్రదర్, మీరు బాలీవుడ్ వాళ్లు కూడా కొన్నిసార్లు నమ్మశక్యం కాని సినిమాలు కూడా ఎందుకు తీయకూడదు).” అభిషేక్ బచ్చన్, KRK యొక్క 2008 బాక్సాఫీస్ పరాజయాన్ని సూచిస్తూ దేశద్రోహిరాశారు: ప్రయాస్ కరేంగే. ఆప్నే బనై థీ నా…. దేశద్రోహి (మేము ప్రయత్నిస్తాము. మీరు ఒక na చేసారు దేశద్రోహి).”

గతంలో పలువురు సెలబ్రిటీలను టార్గెట్ చేసిన KRK, అభిషేక్ బచ్చన్ ట్వీట్‌కి మరోసారి రిప్లై ఇచ్చాడు మరియు ఇలా వ్రాశాడు: “హహ్హా! మేరీ ఫిల్మ్ కే బడ్జెట్ (1.5Cr) సే జ్యాదా తో ఆప్ లోగో కే మేకప్ మాన్ కా బడ్జెట్ హోతా హై. 2వ చిత్రం ఆప్ బాలీవుడ్ వాలోన్ నే బనానే నహీ ది. నహీ తో బ్లాక్ బస్టర్ భీ బనకర్ దిఖా దేతా! (నా సినిమా బడ్జెట్ కంటే మీ మేకప్ ఆర్టిస్ట్ బడ్జెట్ చాలా ఎక్కువ. మీరు బాలీవుడ్ వాళ్ళు నన్ను నా రెండో సినిమా చేయనివ్వలేదు, లేకుంటే నేను కూడా బ్లాక్ బస్టర్ చేస్తాను)” అని అభిషేక్ బచ్చన్ తన ధీమాతో ఇలా సమాధానమిచ్చాడు.చలియే,ఆప్ భీ కోశిష్ కిజియే. ఆశా కర్తే హై కీ ఈస్ సంఘర్ష్ మే ఆప్ సఫల్ హోన్ (మీరు కూడా ప్రయత్నిస్తూ ఉండండి. ఈ పోరాటంలో మీరు విజయం సాధిస్తారని ఆశిస్తున్నాను).” మైక్ డ్రాప్!

అభిషేక్ బచ్చన్ మరియు KRK యొక్క ట్విట్టర్ మార్పిడిని ఇక్కడ చూడండి:

అభిషేక్ బచ్చన్ షారూఖ్ ఖాన్ యొక్క రెడ్ చిల్లీస్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ నిర్మించిన బాబ్ బిస్వాస్ ఆధారంగా రూపొందించబడిన చిత్రంలో చివరిగా కనిపించింది. నటుడు కూడా నటించాడు ది బిగ్ బుల్, ఇది మిశ్రమ సమీక్షలకు తెరవబడింది. ఆయన కూడా ఇందులో కనిపిస్తారు దాస్వి యామీ గౌతమ్ మరియు నిమ్రత్ కౌర్‌తో. నటుడు కొత్త సీజన్‌లో కూడా కనిపిస్తారు ఊపిరి పీల్చుకోండి.

అభిషేక్ బచ్చన్ వంటి హిట్లలో తన నటనకు బాగా పేరు పొందాడు ధూమ్ సిరీస్, బంటీ ఔర్ బబ్లీది సర్కార్ సిరీస్, దోస్తానా, బోల్ బచ్చన్ మరియు బ్లఫ్‌మాస్టర్!, కొన్ని పేరు పెట్టడానికి. వంటి చిత్రాలలో తన నటనకు సినీ విమర్శకుల నుండి ప్రశంసలు పొందడంలో నటుడు సమానంగా ప్రవీణుడు గురు, యువ, ఢిల్లీ-6, కభీ అల్విదా నా కెహనా మరియు జాతీయ అవార్డు గెలుచుకున్న చిత్రం పా.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments