Thursday, May 26, 2022
HomeSportsచూడండి: స్పిన్‌కు అనుకూలమైన పిచ్‌లపై బ్యాటింగ్ చేయడానికి మార్నస్ లాబుస్‌చాగ్నే ఎలా సిద్ధమవుతున్నాడు

చూడండి: స్పిన్‌కు అనుకూలమైన పిచ్‌లపై బ్యాటింగ్ చేయడానికి మార్నస్ లాబుస్‌చాగ్నే ఎలా సిద్ధమవుతున్నాడు


ఆస్ట్రేలియా యొక్క మార్నస్ లాబుస్చాగ్నే ఉపఖండంలో స్పిన్-డ్రైండ్లీ పిచ్‌ల వంటి ఉపరితలాన్ని అతను తన ఇంటి పెరట్‌లో ఆడుతూ కనిపించిన వీడియోను ట్విట్టర్‌లో పంచుకున్నాడు. రెండు దశాబ్దాల తర్వాత ఆస్ట్రేలియా టెస్ట్ సిరీస్ ఆడనున్న పాకిస్థాన్‌కు లాబుస్ఛేంజ్ త్వరలో విమానంలో వెళ్లనుంది. వీడియోలో అల్యూమినియం మరియు లోహపు షీట్లతో టేప్ చేయబడిన రబ్బరు మ్యాట్ చూపబడింది, ఇది ఆట కొనసాగుతుండగా ఉపఖండ పిచ్‌లపై కనిపించే పగుళ్లను పునరావృతం చేయడానికి ముక్కలుగా కత్తిరించబడింది. “వాస్తవానికి నేను అక్కడ పెద్ద షీట్లను కలిగి ఉన్నాను,” లాబుస్చాగ్నే సోమవారం బ్రిస్బేన్‌లో విలేకరులతో అన్నారు. లాబుస్‌చాగ్నే స్టీవ్ స్మిత్‌తో తన చాట్‌ను మరియు అటువంటి పిచ్‌ను పునఃసృష్టి చేయడానికి విలువైనదిగా నిరూపించిన తర్వాతి ఇన్‌పుట్‌లను కూడా వెల్లడించాడు.

“అప్పుడు నేను నిజానికి స్టీవ్‌కి ఫోన్‌లో ఉన్నాను మరియు అతను ‘నాహ్, నాహ్, అది మంచిది కాదు’ అన్నట్లుగా ఉంది. మీరు నిజంగా ఆ ముక్కలను కత్తిరించాలి కాబట్టి అవి చిన్న ముక్కలుగా ఉంటాయి కాబట్టి మీరు నిజంగా అంచనా వేయలేరు. వికెట్ ఏమి చేయబోతుంది,” అన్నారాయన.

“కాబట్టి, నేను వాటిని చిన్న ముక్కలుగా చేసి, వాటిని చుట్టూ ఉంచాను మరియు దానిని వరుసలో ఉంచడానికి ప్రయత్నించాను, తద్వారా అల్యూమినియం లేదా మెటల్‌ను తాకితే అది స్కిడ్ చేసి స్టంప్‌లను తాకుతుంది … అప్పుడు ఒకటి తిరుగుతుంది,” అని అతను చెప్పాడు.

“మీరు ఇంగ్లండ్‌కు వెళ్లినప్పుడు ఒక పెద్ద అంశం ఏమిటంటే, బంతి తక్కువ పొడవు నుండి స్టంప్‌లను తాకడం” అని లాబుస్చాగ్నే చెప్పాడు.

“కొద్దిగా ఇదే విషయం, పాకిస్తాన్‌కి వెళుతున్నాను. నేను స్పిన్‌ని మళ్లీ సృష్టించడానికి ఉత్తమ మార్గం ఏమిటి?’ కానీ స్థిరమైన స్పిన్ మాత్రమే కాదు, ఎందుకంటే దాన్ని తిరిగి సృష్టించడం చాలా సులభం అని నేను భావిస్తున్నాను – మీకు చాప లభిస్తుంది – కానీ అస్థిరమైన (స్పిన్) కాబట్టి కొంత స్పిన్, కొంత స్లయిడ్,” లాబుస్‌చాగ్నే వివరించారు.

వీడియో ముగింపులో, లాబుస్‌చాగ్నే అటువంటి దృష్టాంతంతో అనుబంధించబడిన “సరదా” కారకాన్ని బయటకు తీసుకువచ్చాడు, ఇది కొన్ని తీవ్రమైన శిక్షణతో పాటు బాగా సాగుతుంది.

“ఇది ఎల్లప్పుడూ సరదాగా ఉంటుంది – మీరు చుట్టూ ఉన్న కొంతమంది అబ్బాయిలను పొందుతారు మరియు మీరు పెరట్లో ఆడుకుంటారు. కాబట్టి ఇది ఆనందదాయకంగా మరియు శిక్షణగా ఉంటుంది. అక్కడికి వెళ్లడం నిజంగా ఉత్తేజకరమైన సవాలు,” లాబుస్‌చాగ్నే చెప్పారు.

మార్చి 4 నుంచి ఏప్రిల్ 5 మధ్య మూడు టెస్టులు, మూడు వన్డేలు, ఒకే టీ20 ఆడేందుకు ఆస్ట్రేలియా సిద్ధమైంది.

పాకిస్థాన్‌లో ఆస్ట్రేలియా పర్యటన కోసం స్క్వాడ్‌లు:

పదోన్నతి పొందింది

పాకిస్థాన్ జట్టు: బాబర్ అజామ్ (సి), మహ్మద్ రిజ్వాన్, అబ్దుల్లా షఫీక్, అజర్ అలీ, ఫహీమ్ అష్రఫ్, ఫవాద్ ఆలం, హరీస్ రవూఫ్, హసన్ అలీ, ఇమామ్-ఉల్-హక్, మహ్మద్ నవాజ్, నౌమాన్ అలీ, సాజిద్ ఖాన్, సౌద్ షకీల్, షాహీన్ షాహిన్ ఆఫ్రిది, షాన్ మసూద్, జాహిద్ మహమూద్

ఆస్ట్రేలియా జట్టు: పాట్ కమిన్స్ (సి), అష్టన్ అగర్, స్కాట్ బోలాండ్, అలెక్స్ కారీ, కెమెరూన్ గ్రీన్, మార్కస్ హారిస్, జోష్ హేజిల్‌వుడ్, ట్రావిస్ హెడ్, జోష్ ఇంగ్లిస్, ఉస్మాన్ ఖవాజా, మార్నస్ లాబుషాగ్నే, నాథన్ లియోన్, మిచెల్ మార్ష్, స్టీవ్ స్మిత్ (విసి) , మిచెల్ స్టార్క్, మార్క్ స్టెకెటీ, మిచెల్ స్వెప్సన్, డేవిడ్ వార్నర్. స్టాండ్‌బైలో: సీన్ అబాట్, బ్రెండన్ డాగెట్, నిక్ మాడిన్సన్, మాథ్యూ రెన్‌షా

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments