Monday, May 23, 2022
HomeTrending Newsచూడండి: RCB యొక్క మాక్-వేలం వారు ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ కొనుగోలును ప్లాన్ చేసారు

చూడండి: RCB యొక్క మాక్-వేలం వారు ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ కొనుగోలును ప్లాన్ చేసారు


ఈ నెల ప్రారంభంలో జరిగిన IPL మెగా వేలంలో రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు (RCB) దక్షిణాఫ్రికా మాజీ కెప్టెన్ ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్‌ను కొనుగోలు చేయడంతో సహా కొన్ని పెద్ద ఎత్తుగడలను చేసింది. డు ప్లెసిస్ మాజీ ఫ్రాంచైజీ చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ (CSK) అలాగే ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ (DC)తో బిడ్డింగ్ యుద్ధం తర్వాత RCB 7 కోట్ల రుసుముతో స్వాష్‌బక్లింగ్ బ్యాటర్ సేవలను పొందింది. ఆదివారం, డు ప్లెసిస్ కొనుగోలును ఫ్రాంచైజీ ఎలా ప్లాన్ చేస్తుందో వెల్లడించడానికి RCB ట్విట్టర్‌లోకి వెళ్లింది. మైక్రో-బ్లాగింగ్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో భాగస్వామ్యం చేసిన వీడియోలో, RCB క్రికెట్ కార్యకలాపాల డైరెక్టర్ మైక్ హెస్సన్ మరియు ప్రధాన కోచ్ సంజయ్ బంగర్‌తో సహా RCB మేనేజ్‌మెంట్ హాజరైన మాక్-వేలాన్ని పంచుకున్నారు.

మాక్-వేలంలో, హెస్సన్ డు ప్లెసిస్ యొక్క ప్రాముఖ్యతపై తన ఆలోచనలను అందించాడు, ఎందుకంటే వారు అతని కొనుగోలుకు వ్యూహరచన చేశారు.

“మా ప్రస్తుత జట్టులో ఉన్న ఎంపికలు మరియు వాటి చుట్టూ ఉన్న అనిశ్చితి మరియు వేలంలో మనకు ఉన్న ఎంపికలతో, మేము నిజమైన ప్రయోజనం పొందగలమని మేము భావిస్తున్నాము, ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్, అతను చాలా అనుభవం ఉన్న ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్‌తో. అతను సౌత్‌కు కెప్టెన్‌గా ఉన్నాడు. ఆఫ్రికా చాలా కాలం పాటు ఐపీఎల్‌ని చాలాసార్లు గెలుచుకుంది మరియు అతను ఎలా పనిచేశాడో పరంగా చాలా స్థిరమైన ప్రదర్శన కనబరిచాడు. అతను చాలా బలమైన పాత్ర మరియు అత్యంత గౌరవనీయుడు. నాయకుడిలో మీరు కోరుకునే అనేక లక్షణాలు ఇవి” అని హెస్సన్ ఎగతాళి చేశాడు. వేలం.

“CSK వారు తమ ఆటగాళ్లందరితో చేసినట్లే అతనిని తిరిగి పొందడానికి ప్రయత్నించవచ్చని స్పష్టంగా ఉంది, ఇది చాలా సహజమైనది. అతను మార్క్యూ గ్రూప్‌లో కూడా ఉన్నాడు; కాబట్టి, మాకు కొంత నిర్మాణం మరియు కొంత ప్రణాళిక ముందుకు సాగాలంటే, మాకు అవసరం అక్కడికి చేరుకోవడానికి కొంత బడ్జెట్‌ను కేటాయించడానికి. మేము అతని కోసం వెళ్లాలని భావించే బృందాల ద్వారా వెళ్ళాము. CSK స్పష్టంగా బిడ్ చేస్తుంది. మనం ఎవరి కోసం వెతకాలి అనే విషయంలో ఎవరూ మమ్మల్ని ఆశించరు” అని హెస్సన్ జోడించారు. .

“మేము ఈ (డు ప్లెసిస్) పాత్రతో పాటు (వనిందు) హసరంగా రెండు ముఖ్యమైన ఓవర్సీస్ పాత్రలను మొదటి రోజు పొందాలని చూస్తున్నాము. ఈ స్థాయికి చేరుకోవడానికి అనేక విభిన్న ప్రస్తారణలు మరియు కలయికలు ఉన్నాయి మరియు నేను ఖచ్చితంగా ఉంటాను కొన్నింటిని కొనసాగించండి.కానీ ఇప్పుడు ప్రాథమిక పాత్ర ఏమిటంటే, దాన్ని సాధించడంలో మనం ఎలా ముందుకు వెళ్లాలి అనేదానిని చక్కగా ప్రారంభించడం. మొదటి రోజున ప్రాధాన్యత హసరంగా మరియు ఫాఫ్‌లను పొందడం. మేము వాటిని పొందేలా చూసుకోవడానికి బడ్జెట్‌ కంటే ఎక్కువ కేటాయించాము. .”

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలుRELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments