Monday, May 23, 2022
HomeTrending Newsజయా బచ్చన్, శ్వేత మరియు నవ్య నంద ఒక పరిపూర్ణ కుటుంబ చిత్రంలో

జయా బచ్చన్, శ్వేత మరియు నవ్య నంద ఒక పరిపూర్ణ కుటుంబ చిత్రంలో


జయా బచ్చన్, శ్వేత మరియు నవ్య నంద ఒక పరిపూర్ణ కుటుంబ చిత్రంలో

ఈ చిత్రం ఎంత అద్భుతంగా ఉంది. (సౌజన్యం: శ్వేతబచ్చన్)

ముఖ్యాంశాలు

  • నవ్య మరియు శ్వేతా నంద కుటుంబ సభ్యులతో కలిసి ఫోటోలను పంచుకున్నారు
  • “నువ్వు, నేను మరియు డూప్రీ” అని శ్వేత పోస్ట్‌కి క్యాప్షన్ ఇచ్చింది
  • అభిషేక్ బచ్చన్ కామెంట్స్‌లో హార్ట్ ఎమోజీని జారవిడిచారు

న్యూఢిల్లీ:

కుటుంబ ఫోటోలలో వెదజల్లుతున్న ప్రేమ మరియు వెచ్చదనంతో ఏదీ నిజంగా పోల్చబడదు. మరియు అది ఫ్రేమ్‌లో బచ్చన్ కుటుంబం అయినప్పుడు, మీరు అందం, దయ మరియు సమతుల్యతను ఆశించవచ్చు. జయా బచ్చన్, శ్వేతా బచ్చన్ మరియు ఉన్నప్పుడు మనకు సరిగ్గా అదే వచ్చింది నవ్య నవేలి నంద వారి జాతి ఉత్తమ దుస్తులు ధరించి కుటుంబ చిత్రపటానికి పోజులిచ్చారు. బచ్చన్‌లోని మూడు తరాల మహిళలు అన్మోల్ అంబానీ వివాహ వేడుక కోసం ధరించడానికి ఎంచుకున్న భారతీయ దుస్తులలో అత్యద్భుతంగా కనిపించారు. చిత్రంలో, జయా బచ్చన్ ఎరుపు మరియు బంగారు చీరలో కనిపిస్తుండగా, శ్వేత మరియు నవ్య ఇద్దరూ నీలిరంగు షేడ్స్‌లో లెహంగాలలో కనిపించారు.

ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేసిన క్యాండిడ్ ఇమేజ్‌లో, నవ్య నంద మరియు శ్వేతా బచ్చన్ ఒకరినొకరు చూసుకుంటున్నారు, జయా బచ్చన్ క్రిందికి చూస్తున్నారు. శ్వేత తన క్యాప్షన్‌గా సినిమా టైటిల్‌ని ఎంచుకుని, “నువ్వు, నేను మరియు డూప్రీ” అని రాశారు.

ఈ అద్భుతమైన ఫోటో సోషల్ మీడియాలో విపరీతమైన ప్రేమను పొందిందని ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. మొదట వ్యాఖ్యానించిన వారిలో అభిషేక్ బచ్చన్ తన తల్లి, సోదరి మరియు మేనకోడలు ఉన్న చిత్రం క్రింద హృదయ ఎమోజీని వేశాడు.

మహీప్ కపూర్ మరియు దర్శకుడు జోయా అక్తర్ కూడా హృదయపూర్వక ఎమోజీలతో సమాధానం ఇచ్చారు. ఈ చిత్రంలో బచ్చన్‌లు ధరించే దుస్తులను రూపొందించిన డిజైనర్ అబు జానీ మరియు సందీప్ ఖోస్లా కూడా హార్ట్ ఎమోజీలను వదులుకున్నారు.

ఇక్కడ పోస్ట్‌ను చూడండి:

కానీ శ్వేతా బచ్చన్ మాత్రమే అందమైన కుటుంబం యొక్క ఫోటోను వేయలేదు. అదే సెట్టింగ్‌లో నవ్య నంద కూడా కొన్ని ఫోటోలను షేర్ చేసింది. ఆమె తన యొక్క అద్భుతమైన పోర్ట్రెయిట్‌తో చిత్రాల సెట్‌ను ప్రారంభించినప్పుడు, నవ్య దానిని తన తల్లి మరియు అమ్మమ్మతో మరియు మరొకటి కేవలం తన తల్లితో, ఊయల మీద కూర్చొని ఒక చిత్రాన్ని అనుసరించింది.

క్యాప్షన్‌లో, ఆమె ఒక ఎత్తైన ఎమోజీని వదిలివేసింది. ఈ పోస్ట్‌పై కూడా, అభిషేక్ బచ్చన్ హార్ట్ ఎమోజీని జారవిడిచారు. నటి శార్వరి గుండె-కంటి ఎమోజీతో రిప్లై ఇచ్చింది. అదేవిధంగా, నవ్య నంద స్నేహితులు, అనన్య పాండే, సుహానా ఖాన్ (షారుఖ్ ఖాన్ కుమార్తె) మరియు షానయ కపూర్ (సంజయ్ కపూర్ కుమార్తె) గుండె-కంటి ఎమోజీలను జారవిడిచారు. నటి నేహా ధూపియా “గార్జియస్” అని చెప్పగా, జోయా అక్తర్ హార్ట్ ఎమోజితో “అందరికి అందాలు” అని రాశారు.

అన్మోల్ అంబానీ వివాహ వేడుకల్లో శ్వేతా బచ్చన్ కూడా టీనా అంబానీ, జయ బచ్చన్‌లతో కలిసి ఫోటో దిగింది. అన్మోల్ అంబానీ టీనా అంబానీ మరియు పారిశ్రామికవేత్త అనిల్ అంబానీల కుమారుడు. మెహెదీ వేడుక నుండి ఒక ఫోటోను షేర్ చేస్తూ, శ్వేతా బచ్చన్, “Ft my Mamacitas” అని రాశారు. పోస్ట్‌కు ప్రత్యుత్తరం ఇస్తూ, నవ్య నంద, “మీయీండీ” అని రాశారు మరియు ప్రత్యేక కామెంట్‌లో హృదయం మరియు హృదయం-కంటి ఎమోజిని జోడించారు. ఆ పోస్ట్‌కి హార్ట్ ఎమోజీతో సమాధానమిచ్చింది భావన పాండే.

బచ్చన్ కుటుంబ సభ్యులు తరచూ అందమైన కుటుంబ చిత్రాలకు పోజులిస్తుంటారు మరియు వాటిని సోషల్ మీడియాలో కూడా పంచుకోవడానికి ఇష్టపడతారు. కొన్ని రోజుల క్రితం, శ్వేతా బచ్చన్ తన తల్లి జయా బచ్చన్, తండ్రి అమితాబ్ బచ్చన్ మరియు సోదరుడు అభిషేక్ బచ్చన్‌లతో ఒక అందమైన కుటుంబ చిత్రాన్ని పంచుకున్నారు. ఆమె చిత్రాన్ని మాట్లాడటానికి అనుమతించింది మరియు క్యాప్షన్‌లో “పాడ్” అని రాసింది.

వర్క్ ఫ్రంట్‌లో, జయ బచ్చన్ కనిపించనున్నారు రాకీ ఔర్ రాణి కి ప్రేమ్ కహానీ తరువాత. నవ్య నవేలీ నందా NGO ప్రాజెక్ట్ నవేలి వెనుక ఉన్న వ్యవస్థాపకుడు మరియు ఆరా హెల్త్‌ను కూడా సహ-స్థాపించారు. శ్వేతా బచ్చన్ తన పుస్తకానికి ప్రసిద్ధి చెందింది పారడైజ్ టవర్స్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments