Wednesday, May 25, 2022
HomeAutoటాప్ 5 ఫీచర్లు: MG ఆస్టర్

టాప్ 5 ఫీచర్లు: MG ఆస్టర్టాప్ 5 ఫీచర్లు: MG ఆస్టర్

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

MG ఆస్టర్ భారతదేశంలో బ్రాండ్ యొక్క అత్యంత సరసమైన ఆఫర్.

ది MG ఆస్టర్ SAIC-మద్దతు గల కార్‌మేకర్ యొక్క ఐదవ మోడల్ గత సంవత్సరం భారతదేశంలో విక్రయించబడింది మరియు ఇది తప్పనిసరిగా MG ZS EV యొక్క పెట్రోల్-ఆధారిత వెర్షన్. MG ఆస్టర్ అనేది AI- ఆధారిత వ్యక్తిగత సహాయకుడు, ADAS ఫంక్షన్‌లతో లెవెల్ 2 అటానమస్ టెక్‌ని కలిగి ఉన్న కంపెనీ యొక్క మొదటి మోడల్, మరియు రెండు పెట్రోల్-ఆధారిత ఎంపికలతో వస్తుంది. దీని ధర ₹ 9.98 లక్షల నుండి ₹ 17.72 లక్షల మధ్య ఉంది (ఎక్స్-షోరూమ్, ఇండియా), మరియు బ్రాండ్ యొక్క అత్యంత సరసమైన ఆఫర్. MG ఆస్టర్ యొక్క టాప్ 5 ఫీచర్లు ఇక్కడ ఉన్నాయి.

cntmh858

MG ఆస్టర్ MG ZS EV వలె అదే సిల్హౌట్‌ను కలిగి ఉంది మరియు దాని డిజైన్ సూచనలను తీసుకుంటుంది.

డిజైన్ మరియు స్టైలింగ్

MG ఆస్టర్ MG ZS EV వలె అదే సిల్హౌట్‌ను కలిగి ఉంది మరియు దాని డిజైన్ సూచనలను తీసుకుంటుంది. ముందు భాగంలో, ఇది కొత్త ఖగోళ నమూనా గ్రిల్, బూమరాంగ్ ఆకారపు LED DRLలతో కూడిన పూర్తి LED ప్రొజెక్టర్ హెడ్‌ల్యాంప్‌లు మరియు కొత్త బంపర్‌ను అందుకుంటుంది. ప్రొఫైల్‌లో, ఇది కొత్త 17-అంగుళాల అల్లాయ్ వీల్స్‌పై కూర్చుంది, మిగిలినవి దాని ఎలక్ట్రిక్ తోబుట్టువుల మాదిరిగానే ఉంటాయి. వెనుక వైపున, మీరు కొత్త LED టెయిల్‌ల్యాంప్‌లను మరియు క్రోమ్ యాక్సెంట్యుయేట్ డ్యూయల్ ఎగ్జాస్ట్ డిజైన్‌తో కొత్త వెనుక బంపర్‌ను పొందుతారు.

ff5vv09g

ప్రొఫైల్‌లో, ఇది కొత్త 17-అంగుళాల అల్లాయ్ వీల్స్‌పై కూర్చుంది.

క్యాబిన్ మరియు ఇంటీరియర్

లోపలి భాగంలో, ఆస్టర్ క్యాబిన్ దాని ఎలక్ట్రిక్ కౌంటర్ ZS EVని పోలి ఉంటుంది మరియు మూడు ఇంటీరియర్ థీమ్ ఎంపికలను పొందుతుంది. ఇది ఆపిల్ కార్‌ప్లే మరియు ఆండ్రాయిడ్ ఆటోతో కూడిన 10.1-అంగుళాల ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ స్క్రీన్, 7-అంగుళాల ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ క్లస్టర్, క్రోమ్ ఇన్‌సర్ట్‌లతో కూడిన మల్టీ-ఫంక్షనల్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్-అడ్జస్టబుల్ ఫ్రంట్ సీట్లు, ఆటో క్లైమేట్ కంట్రోల్, 360-డిగ్రీ కెమెరా వీక్షణతో కూడా వస్తుంది. , ఎయిర్ ప్యూరిఫైయర్, ఎలక్ట్రిక్ పార్కింగ్ బ్రేక్ మరియు విశాలమైన సన్‌రూఫ్.

e0m1jelo

MG ఆస్టర్ మూడు ఇంటీరియర్ థీమ్ ఎంపికలను పొందుతుంది. ఇక్కడ డ్యూయల్-టోన్ బ్లాక్ & సాంగ్రియా రెడ్‌లో కనిపిస్తుంది.

లక్షణాలు

MG ఆస్టర్ అనుకూలీకరించిన AI అసిస్టెంట్‌తో వస్తుంది, ఇది సహజమైన భాషను అర్థం చేసుకుంటుంది మరియు 35 హింగ్లీష్ వాయిస్ కమాండ్‌లకు మద్దతు ఇస్తుంది. కొత్త సిస్టమ్ వికీపీడియా, జోకులు, వార్తలు, పండుగ GIFS, నావిగేషన్, ఆన్‌లైన్ మ్యూజిక్ స్ట్రీమింగ్, ఇన్-కార్ కంట్రోల్ మరియు క్రిటికల్ ఇన్-కార్ వార్నింగ్‌తో సహా 80కి పైగా ఇంటర్నెట్ ఫీచర్‌లను అందిస్తుంది. భద్రత విషయానికొస్తే, SUV 6 ఎయిర్‌బ్యాగ్‌లు, ISOFIX మౌంట్‌లు, TPMS, ESP, ట్రాక్షన్ కంట్రోల్, హిల్ డిసెంట్ కంట్రోల్ మరియు అన్ని నాలుగు-డిస్క్ బ్రేక్‌లతో వస్తుంది.

etrq3uas

MG ఆస్టర్ క్యాబిన్ మధ్యలో “హలో ఆస్టర్”కి ప్రతిస్పందించే AI-ఆధారిత యూనిట్‌ను పొందుతుంది.

ఇంజిన్

MG ఆస్టర్ SUV రెండు ఇంజన్ ఎంపికలలో అందించబడుతుంది- 1.4-లీటర్, నాలుగు-సిలిండర్ టర్బో పెట్రోల్ ఇంజన్ 138 bhp @5,600 rpm మరియు 220 Nm వద్ద 3,600 rpm మరియు 6-స్పీడ్ ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్‌మిషన్‌తో జతచేయబడుతుంది. తర్వాత 1.5-లీటర్, నాలుగు-సిలిండర్ పెట్రోల్ యూనిట్ మాన్యువల్ గేర్‌బాక్స్ లేదా 8-స్టెప్ CVT గేర్‌బాక్స్‌తో జతచేయబడుతుంది. ఈ మోటారు 108 bhp @6,000 rpm మరియు 144 Nm @4,400 rpm గరిష్ట టార్క్ అవుట్ చేయడానికి ట్యూన్ చేయబడింది.

rk1l1log

MG ఆస్టర్ SUV రెండు పెట్రోల్-పవర్డ్ ఇంజన్‌లతో వస్తుంది.

డ్రైవర్ సహాయం

MG ఆస్టర్ లెవెల్ 2 అటానమస్ టెక్నాలజీతో పాటు అడ్వాన్స్‌డ్ డ్రైవర్-అసిస్టెన్స్ సిస్టమ్స్ (ADAS)తో వస్తుంది. దీని కోసం, MG ADAS కోసం BOSCHతో భాగస్వామ్యం కలిగి ఉంది మరియు ఇది AI సాంకేతికత, ఆరు రాడార్లు మరియు ఐదు కెమెరాలతో వస్తుంది, SUV 14 అధునాతన స్వయంప్రతిపత్త స్థాయి 2 లక్షణాలను నిర్వహించడానికి అనుమతిస్తుంది.

0 వ్యాఖ్యలు

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments