Thursday, May 26, 2022
HomeAutoధూమ్ మూవీ ట్రైలాజీలో ప్రతి బైక్ ఫీచర్ చేయబడింది

ధూమ్ మూవీ ట్రైలాజీలో ప్రతి బైక్ ఫీచర్ చేయబడింది


కొన్ని గొప్పగా చెప్పుకోదగిన ఆటోమోటివ్ లేకుండా ఏదైనా బాలీవుడ్ యాక్షన్ చిత్రం అసంపూర్ణంగా ఉంటుంది మరియు ధూమ్ చలనచిత్రాలు భిన్నంగా ఉండవు. ధూమ్ సినిమాల్లో కనిపించే ప్రతి బైక్‌ని ఇక్కడ చూడండి!

ప్రముఖ బాలీవుడ్ ఫ్రాంచైజీలను పరిగణనలోకి తీసుకుంటే, ధూమ్ నిజానికి జాబితాలో అగ్రస్థానంలో ఉంది. ప్రతి సినిమా పూర్తి వినోదం ప్యాకేజీ. చలనచిత్రం ఉత్తమ వినోద వంటకాన్ని కలిగి ఉంది – ప్రసిద్ధ నటీనటులు, ఫుట్-ట్యాపింగ్ సంగీతం మరియు ముఖ్యంగా, క్రేజీ బైక్‌లు!

ధూమ్ సినిమాల్లో కనిపించే బైక్‌ల మాయాజాలం యువతకు బాగా నచ్చుతుంది. ఫ్రాంచైజీ కొన్ని అత్యంత వేగవంతమైన పనితీరు గల బైక్‌లను ప్రదర్శించడం ద్వారా అనేక పెట్రోల్ హెడ్‌ల దృష్టిని విజయవంతంగా ఆకర్షించింది. మరేం మాట్లాడకుండా ధూమ్‌లో కనిపించిన బైక్‌లను చూద్దాం.

సుజుకి GSX R 600

సుజుకి GSX R 600 ధూమ్ ఫ్రాంచైజీలో మా అభిమాన బైక్‌లలో ఒకటి. ఆ సమయంలో బెస్ట్ సెల్లర్లలో బైక్ ఒకటి. మొదటి ధూమ్ చిత్రంలో, కబీర్ యొక్క అనుచరులు ఈ మోడల్‌లో అతనితో పాటుగా కనిపించారు. ఈ అద్భుతమైన యంత్రం 599cc, లిక్విడ్-కూల్డ్, ఫోర్-స్ట్రోక్ ఇంజన్‌తో వస్తుంది.

p791fl9

ఫోటో క్రెడిట్: suzukicycles.com

సుజుకి బందిపోటు 1200 S

మొదటి ధూమ్ చిత్రంలో చూపిన ఆల్-టైమ్ స్టైలిష్ ఎల్లో సుజుకి బందిపోటును మనం ఎలా మర్చిపోగలం? సినిమాలో ముఖ్యమైన పాత్రల్లో ఒకరైన అలీ ఈ బైక్‌ను నడిపాడు. ఈ బైక్ 1,255cc, ఫోర్-సిలిండర్, ఫోర్-స్ట్రోక్, లిక్విడ్-కూల్డ్ ఇంజిన్‌లతో ప్యాక్ చేయబడింది. ఇంజన్లు గరిష్టంగా 110 Nm గరిష్ట టార్క్ మరియు 98bhp శక్తిని ఉత్పత్తి చేయగలవు.

nl4su5fo

ఫోటో క్రెడిట్: wallpapercave.com

సుజుకి GSX 1300 R హయబుసా

ధూమ్ త్రయంలోని మొదటి చిత్రంలో, దోపిడీ తర్వాత తప్పించుకోవడానికి జాన్ అబ్రహం ఎరుపు-నలుపు సుజుకి GSX 1300 R హయబుసాను నడిపాడు. ఆ సమయంలో, హయబుసా ప్రపంచంలోనే అత్యంత వేగవంతమైన ఉత్పత్తి బైక్ మరియు నైట్రస్ ఆక్సైడ్ సిస్టమ్‌తో కూడా వచ్చింది. ఈ చిత్రం తర్వాత, బైక్ కల్ట్ హోదాను పొందింది మరియు ఈనాటికీ ధూమ్ బైక్‌గా ప్రసిద్ధి చెందింది.

haimqh98

ఫోటో క్రెడిట్: www.wallpaperflare.com

సుజుకి GSX-R 1000

ధూమ్ 2లో ఛేజ్ సీక్వెన్స్ కోసం హృతిక్ రోషన్ పాత్ర, ఆర్యన్ సుజుకి GSX-R 1000ని ఉపయోగించాడు. ఈ హై-స్పీడ్ చేజ్ బాలీవుడ్‌లోని అత్యుత్తమ ఛేజింగ్ సన్నివేశాలలో ఒకటి. ఈ బైక్ ఖరీదు ₹ 15.9 లక్షలు అని తెలిస్తే మీరు షాక్ అవుతారు!

6cu87kg

ఫోటో క్రెడిట్: wallpapercave.com

సుజుకి GSR 600

సుజుకి GSR 600 అనేది ధూమ్ 2 సమయంలో అభిషేక్ బచ్చన్ ఉపయోగించిన మిడిల్ వెయిట్ టూరర్. ఈ బైక్ అభిషేక్ బచ్చన్ మరియు హృతిక్ రోషన్ మధ్య ఛేజింగ్ సీన్ కోసం కనిపించింది. తర్వాత సినిమాలో, ఐశ్వర్యరాయ్ తప్పించుకోవడానికి అదే బైక్ మోడల్‌ని ఉపయోగించడం మీరు చూస్తారు.

jt5qhru8

ఫోటో క్రెడిట్: wallpapercave.com

BMW K 1300 R

మూడవ సినిమాలో అమీర్ యొక్క అద్భుతమైన ఆన్-స్క్రీన్ క్యారెక్టర్ కోసం మేకర్స్ BMW 1300 R ని ఎంచుకున్నారు. సినిమాలో విలన్ పాత్రకు పూర్తిగా నలుపు రంగు బైక్ బాగా సూట్ అయింది. ఈ బైక్‌లో అత్యుత్తమమైన భాగం దాని 1293 cc ఇంజన్, ఇది 173bhp గరిష్ట శక్తిని ఉత్పత్తి చేస్తుంది!

ou9r5hk8

ఫోటో క్రెడిట్: wallpapercave.com

BMW S 1000RR

చివరి ధూమ్ చిత్రంలో, మీరు ఉదయ్ చోప్రా (అలీ) BMW S 1000RR నడుపుతున్నట్లు చూడవచ్చు. ఎరుపు మరియు తెలుపు రంగుల బైక్‌లో 999cc, ఫోర్-స్ట్రోక్ మోటార్ ఉంది! అంతేకాదు, ఈ బైక్ కూడా ₹ 27.55 లక్షల ధరతో వస్తుంది.

0మస్దుపో

ఫోటో క్రెడిట్: wallpapercave.com

0 వ్యాఖ్యలు

మీరు ధూమ్ చలనచిత్రాలను దాని ప్రత్యేక శ్రేణి బైక్‌ల కోసం చూసినట్లయితే, మీరు మాత్రమే కాదు! మరి మనం తప్పక అడగాలి, ధూమ్ సినిమాల్లో మీకు ఇష్టమైన బైక్ ఏది?

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments