Saturday, May 21, 2022
HomeAutoమెర్సిడెస్ ఫైనల్ ఫార్ములా E ప్రచారం

మెర్సిడెస్ ఫైనల్ ఫార్ములా E ప్రచారం


మెర్సిడెస్-EQ ఫార్ములా E జట్టు జర్మనీకి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న రేసింగ్ జట్టు. ఈ బృందం 2019లో Diriyah ePrixలో అరంగేట్రం చేసింది. 2022 కోసం మెర్సిడెస్ చివరి ఫార్ములా E ప్రచారాన్ని చూడండి.

2021 మధ్యలో, మెర్సిడెస్ 2022 సీజన్‌లో ఫార్ములా E ప్రపంచ ఛాంపియన్‌షిప్ నుండి నిష్క్రమించనున్నట్లు ధృవీకరించింది. మెర్సిడెస్ EQ జట్టు ఫార్ములా E 2021 ఛాంపియన్‌షిప్‌లను గెలుచుకున్న కొద్ది రోజులకే ప్రకటన వెలువడినందున ఈ వార్త చాలా మంది అభిమానులను దిగ్భ్రాంతికి గురి చేసింది. మెర్సిడెస్ అభిమానులకు ఇది విచారకరమైన వార్త అయినప్పటికీ, మీరు బ్రాండ్ ద్వారా 2022 చివరి ప్రచారాన్ని ఆస్వాదించలేరని దీని అర్థం కాదు.

రాబోయే ఫార్ములా E 2022 సీజన్ కోసం మెర్సిడెస్ తన కొత్త లివరీని ఆవిష్కరించింది. ఇది లాస్ట్ వర్క్స్ ఫార్ములా E కారును దాని స్టేబుల్ నుండి లాంచ్ చేసింది. కాబట్టి, ఫార్ములా E 2022 కోసం మెర్సిడెస్ ప్రచారానికి సంబంధించిన అన్ని వివరాలను విప్పడానికి మీరు ఉత్సాహంగా ఉన్నారా? ప్రారంభిద్దాం!

icuic49

ఫోటో క్రెడిట్: www.mercedes-benz.com

మెర్సిడెస్ టు క్విట్ ఫార్ములా E

గత సంవత్సరం, Motorsports.com 2022 సీజన్ తర్వాత ఫార్ములా E నుండి సిల్వర్ యారోస్ రిటైర్ అవుతుందని నివేదించింది. మెర్సిడెస్ ఫ్యాక్టరీ సామర్థ్యంలో Gen3 నిబంధనలకు సైన్ అప్ చేయడానికి నిరాకరించింది. టీమ్ ప్రిన్సిపాల్ మరియు మెర్సిడెస్ మోటార్‌స్పోర్ట్ బాస్ ఇయాన్ జేమ్స్ మరియు టోటో వోల్ఫ్ స్వతంత్ర టీమ్ ఆపరేషన్‌ను విక్రయించాలని చూస్తున్నారని పుకార్లు కూడా ఉన్నాయి.

ఫార్ములా E నుండి నిష్క్రమించడానికి ఈ నిర్ణయం వెంచురి రేసింగ్ కస్టమర్ స్క్వాడ్ ప్రత్యామ్నాయ పవర్‌ట్రెయిన్ భాగస్వామ్యాన్ని కనుగొనవలసి ఉంటుంది. అంతేకాకుండా, మెర్సిడెస్ జట్టులోని మిగిలిన వారు కూడా కొత్త పవర్ యూనిట్ ఒప్పందాన్ని కోరింది.

అలాగే, మెర్సిడెస్ రాబోయే సీజన్‌ను ప్రస్తుత డ్రైవర్ మరియు కన్స్ట్రక్టర్ ప్రపంచ ఛాంపియన్‌గా ప్రారంభించనుంది.

k4cjr7b8

ఫోటో క్రెడిట్: www.mercedes-benz.com

ఫార్ములా E ప్రచారం కోసం మెర్సిడెస్ లైవరీని ఆవిష్కరించింది

మెర్సిడెస్ యొక్క 2022 ఫార్ములా E ప్రచారానికి సంబంధించిన వెల్లడి ప్రకారం, రేసింగ్ టీమ్ తన చివరి పనులైన ఫార్ములా E కారును ప్రారంభించింది. మెర్సిడెస్ నుండి చాలా కాలంగా ఎదురుచూస్తున్న ప్రచారం చివరకు వచ్చింది మరియు చాలా మంది ఫార్ములా E అభిమానులు ప్రశాంతంగా ఉండలేరు. మెర్సిడెస్ వాలెన్సియా మెరీనా ప్రీ-సీజన్ టెస్టింగ్‌లో 2022 ఛాలెంజర్‌ను ప్రకటించింది.

సవరించిన హోమోలోగేషన్ నియమాలు సిల్వర్ యారో 02ని తీసుకువెళుతున్నాయని నిర్ధారిస్తుంది. దీనికి నిక్ చెస్టర్ మరియు మెర్సిడెస్ F1 KERS ఆర్కిటెక్ట్ పియర్ గోడోఫ్ నాయకత్వం వహించారు. ఈ సీజన్‌లో, మెర్సిడెస్ కొన్ని చిన్న ట్వీక్‌లను ప్రవేశపెట్టింది.

అంతే కాకుండా, ఇది మెషీన్‌లో సాఫ్ట్‌వేర్ నవీకరణలను కూడా కలిగి ఉంది. ఈ చిన్న సర్దుబాట్లు గ్రిడ్ 20 kW రేస్ మోడ్ పవర్‌కి అనుగుణంగా ఉండేలా చూస్తాయి. దాని కొత్త లివరీ యొక్క నీలం మరియు నలుపు పెయింట్ జాబ్ వీలయినంత అద్భుతంగా ఉంటుంది.

జట్టు డి వ్రీస్ మరియు స్టోఫెల్ వాండూర్నే డ్రైవర్‌లుగా ఉంచుకున్నట్లు ప్రచారం కూడా సూచిస్తుంది. కారు బేసిక్ జ్యామితిని టీమ్ ఫిక్స్ చేయగలిగిందని నిక్ చెస్టర్ వ్యాఖ్యానించాడు. అయినప్పటికీ, మెకానికల్ సెటప్‌కు ఇంకా కొంత పని అవసరం. మెర్సిడెస్ దాని అద్భుతమైన ప్రచారం మరియు లైవరీతో ఫార్ములా E నుండి కిక్యాస్ నిష్క్రమించిందని మేము హృదయపూర్వకంగా ఆశిస్తున్నాము!

బాల్గ్డియో

ఫోటో క్రెడిట్: www.mercedes-benz.com

0 వ్యాఖ్యలు

ఫార్ములా E కోసం మెర్సిడెస్ యొక్క చివరి ప్రచారం చాలా ఆశాజనకంగా ఉంది. మెర్సిడెస్ కోసం చివరి ఫార్ములా E సీజన్ ఎలా సాగుతుందో చూడాలని మీరు ఆసక్తిగా ఉన్నారా?

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments