Saturday, May 28, 2022
HomeTrending Newsరాజ్‌కుమార్ రావు కోడలు పర్ణలేఖ ఆన్ బదాయి దో

రాజ్‌కుమార్ రావు కోడలు పర్ణలేఖ ఆన్ బదాయి దో


రాజ్‌కుమార్ రావు కోడలు పర్ణలేఖ ఆన్ బదాయి దో

పర్ణలేఖతో రాజ్‌కుమార్ రావు. (సౌజన్యం: పర్ణలేఖ9)

ముఖ్యాంశాలు

  • ఈ చిత్రంలో రాజ్‌కుమార్‌రావు గే కాప్‌గా నటిస్తున్నారు
  • ఈ చిత్రం ఫిబ్రవరి 11న విడుదలైంది
  • ఈ నెల ప్రారంభంలో ఈ చిత్రం స్టార్ రివ్యూలను ప్రారంభించింది

న్యూఢిల్లీ:

బధాయి దో, రాజ్‌కుమార్ రావు మరియు భూమి పెడ్నేకర్ నటించారు ప్రధాన పాత్రలలో, అభిమానులు మరియు విమర్శకుల నుండి అద్భుతమైన సమీక్షలకు తెరవబడింది. అభిమానుల సంఘంలో తాజా చేరిక రాజ్‌కుమార్ రావు కోడలు పర్ణలేఖ (ఈయన నటుడు పాత్రలేఖ సోదరి). విస్తృతమైన Instagram పోస్ట్‌లో, ఆమె ఇలా రాసింది: “బధాయి దో, భారతదేశంలో “LGBTQIA+” ఆధారిత చలనచిత్రాలను రూపొందించే విధంగా పరివర్తన కోరికను సక్రియం చేసే ఒక సన్నిహిత విప్లవం. చివరగా, నా సంఘంలో ఒక చిత్రం ఉంది; ఇందులో, ఇద్దరు అమ్మాయిలు ప్రేమలో ఉన్నందుకు లైంగికంగా అభ్యంతరం వ్యక్తం చేయబడలేదు మరియు స్వలింగ సంపర్కులు అయినందుకు ఇద్దరు పురుషులను “మీతా” మరియు “చుక్కా” అని పిలవరు. రోజు చివరిలో, ఇది LGBTQIA+ ఫిల్మ్‌లలోని “గేస్” గురించి మాత్రమే కాకుండా “చూపు”లోని సున్నితత్వానికి సంబంధించినది. ఈ సున్నితమైన క్వీర్ ఔటింగ్‌లో “పురుషుల చూపులు” “లేకపోవడం” నిజంగా ప్రశంసించబడింది. “లావెండర్ వివాహాల” యొక్క భావోద్వేగ, శారీరక మరియు మానసిక పరిణామాలు తీవ్రమైనవి, గౌరవప్రదమైనవి, నిజాయితీ మరియు నాటకీయమైనవి. ఈ సంఘర్షణకు కొంచెం హాస్యాన్ని జోడించి, మీరు తేలికపాటి హృదయపూర్వక నాటకాన్ని పొందారు బధాయి చేయండి.. చూడు.”

బధాయి దో రెండు LGBTQ+ పాత్రల కథను ప్రదర్శిస్తుంది – ఒక గే కాప్ (రాజ్‌కుమార్ రావు పోషించాడు) మరియు మరొక మహిళతో డేటింగ్ చేస్తున్న భూమి పెడ్నేకర్. రాజ్‌కుమార్ మరియు భూమి వారి కుటుంబాల నుండి ఒత్తిడిని నివారించడానికి మరియు వారు నిజంగా ఇష్టపడే వ్యక్తులను చూడటం కొనసాగించడానికి వివాహం చేసుకుని ఫ్లాట్‌మేట్‌ల వలె జీవించాలని నిర్ణయించుకున్నారు. చుమ్ దరాంగ్ ఈ చిత్రంలో భూమి పెడ్నేకర్ స్నేహితురాలు రిమ్జిమ్ పాత్రను పోషిస్తుండగా, గుల్షన్ దేవయ్య రాజ్‌కుమార్ రావుకు జోడీగా నటించారు.

గురించి మాట్లాడితే భూమి పెడ్నేకర్ యొక్క చిత్రంలో నటన, పర్ణలేఖ ఇలా రాశారు: “ధన్యవాదాలు, సుమీ! ఆమె నేనే. వణికిపోయింది! వారిలో కొంతమంది ప్రముఖ మహిళలు గతంలో లెస్బియన్‌గా నటించమని అడిగారు. మీరు కాదు! మీరు దారి చూపారు! ఎక్కడో, గ్రామీణ భారతదేశంలో ఏదో ఒక మూల, మీరు ఆమె/అతని/వారి జీవితాన్ని సమగ్రత, నిజాయితీ మరియు ధైర్యంతో జీవించడానికి ఒక “టామ్‌బాయ్”ని ప్రేరేపించారు. మీరుగా ఉన్నందుకు ధన్యవాదాలు.”

బావమరిది రాజ్‌కుమార్‌రావు నటనకు పర్ణలేఖ రాసినది ఇదే. “చార్లీ ముంగెర్, చనిపోయిన ప్రముఖులతో స్నేహం చేయడం గురించి తరచుగా మాట్లాడుతుంటాడు. సాధారణంగా, ప్రపంచంలోని అత్యంత సంపన్నులలో ఒకరు ఎప్పటికప్పుడు గొప్ప ఆలోచనాపరులు, తత్వవేత్తలు మొదలైనవారు వ్రాసిన పుస్తకాలను చదవమని ప్రజలను ప్రోత్సహిస్తున్నారు. ఇది తెలుసుకోవడం నా హృదయాన్ని వేడెక్కిస్తుంది. నటన పుస్తకాలలో పేరు కనిపిస్తుంది మరియు 100 సంవత్సరాల తరువాత, ఎవరైనా యాదృచ్ఛికంగా ఒంటరిగా లేదా అభిరుచి గల నటుడు మీలో ఒక స్నేహితుడిని కనుగొంటారు. శార్దూల్‌కు మరియు నటుడిగా మీ ధైర్య ఎంపికలకు.” ఆమె #newqueercinema అనే హ్యాష్‌ట్యాగ్‌ని జోడించింది.

ఆమె పోస్ట్ ఇక్కడ చదవండి:

NDTV కోసం తన సమీక్షలో, చలనచిత్ర విమర్శకుడు సైబల్ ఛటర్జీ, ఈ చిత్రానికి 5 నక్షత్రాలకు 3 నక్షత్రాలను అందించారు మరియు అతను ఇలా వ్రాశాడు: “ఈ చిత్రం నిస్సందేహంగా వ్యక్తిత్వం మరియు చేరిక యొక్క కారణాన్ని చాంపియన్‌గా చేస్తుంది, అదే సమయంలో హాస్యాస్పదంగా, ఆలోచనాత్మకంగా మరియు చమత్కారమైన కోణీయమైన కథను అందిస్తుంది. అడుగులు నేలపై గట్టిగా ఉంటాయి.”

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments