Saturday, May 21, 2022
HomeTrending Newsరాబిన్ ఉతప్ప IPL వేలంలో తన స్ట్రాంగ్ టేక్‌ని వెల్లడిస్తూ, "మీరు పశువుల్లాగా ఫీల్ అవుతున్నారు"

రాబిన్ ఉతప్ప IPL వేలంలో తన స్ట్రాంగ్ టేక్‌ని వెల్లడిస్తూ, “మీరు పశువుల్లాగా ఫీల్ అవుతున్నారు”


CSK క్రికెటర్ రాబిన్ ఉతప్ప ఫైల్ ఫోటో

చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ (CSK) క్రికెటర్ రాబిన్ ఉతప్ప ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపిఎల్) వేలం గురించి మరియు సంవత్సరాలుగా నిర్వహిస్తున్న విధానం గురించి కొన్ని బలమైన ప్రకటనలు చేశాడు. ఇటీవల బెంగళూరులో జరిగిన మెగా వేలంలో CSK తన బేస్ ధర రూ. 2 కోట్లకు కొనుగోలు చేసిన ఉతప్ప, IPL వేలంలోకి వెళ్లడం తనను “పశువు”గా భావించిందని మరియు “పరీక్ష తర్వాత ఫలితాల కోసం వేచి ఉండటంతో పోల్చాడు.” “. ఉతప్ప కొనసాగించాడు మరియు ఆటగాళ్లను కొనుగోలు చేసే సాధారణ పద్ధతికి బదులుగా డ్రాఫ్ట్ సిస్టమ్ కోసం కూడా వాదించాడు.

“వేలం మీరు చాలా కాలం క్రితం వ్రాసిన పరీక్షలా అనిపిస్తుంది, మరియు మీరు ఫలితాల కోసం ఎదురు చూస్తున్నారు. నిజాయితీగా చెప్పాలంటే, మీరు పశువుల (సరుకు) లాగా భావిస్తారు,” అని ఉతప్ప అన్నారు. న్యూస్9లైవ్‌తో ఇంటర్వ్యూ.

తన పేరు వేలానికి వచ్చినప్పుడు క్రికెటర్ మనస్సులో ఏమి జరుగుతుందో, అది అత్యంత “ఆహ్లాదకరమైన అనుభూతి” కాదని కుడిచేతి కొట్టు వివరించాడు.

“ఇది చాలా ఆహ్లాదకరమైన అనుభూతి కాదు, మరియు నేను క్రికెట్ గురించి, ముఖ్యంగా భారతదేశంలోని విషయం అని నేను అనుకుంటున్నాను … ప్రపంచం మొత్తం తినడానికి మరియు దాని గురించి వారి అభిప్రాయాలను నిర్ధారించడానికి మరియు వ్యక్తీకరించడానికి మీ గురించి ప్రతిదీ ఉంది. ప్రదర్శనల గురించి ఒక అభిప్రాయం కలిగి ఉండటం ఒకటి. విషయమేమిటంటే, మీరు ఎంత ధరకు అమ్మబడతారు అనే దానిపై అభిప్రాయం కలిగి ఉండటం చాలా వేరే విషయం,” అన్నారాయన.

2007 T20 ప్రపంచ కప్ విజేత, IPL వేలం సాధారణంగా ఎవరైనా క్రికెటర్‌పై ఖర్చు చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్న డబ్బును నిర్ణయిస్తుంది కాబట్టి అతను ఆటగాడిగా ఎక్కడ నిలబడతాడో తెలుసుకోవడం ఒక క్రికెటర్‌కి ఎంత కష్టమో కూడా వివరించాడు.

పదోన్నతి పొందింది

“అమ్ముడు రాని కుర్రాళ్ళు ఏమి చేస్తారో మీరు ఊహించలేరు. ఇది ఆహ్లాదకరంగా ఉండదు. చాలా కాలం నుండి అక్కడ ఉండి, ఆపై తప్పిపోయిన మరియు ఎంపిక చేసుకోని కుర్రాళ్ల పట్ల నా హృదయం ఉప్పొంగుతుంది. కొన్నిసార్లు ఓడిపోతూ ఉండండి.ఒక క్రికెటర్‌గా అకస్మాత్తుగా మీ విలువ ఎవరైనా మీ కోసం ఎంత ఖర్చు పెట్టడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారనే దాని మీద ఆధారపడి ఉంటుంది, మరియు అది చాలా అస్తవ్యస్తంగా ఉంది… పిచ్చికి ఎటువంటి పద్ధతి లేదు. ప్రజలు గత 15గా దాని చుట్టూ ఏదో ఒక రకంగా పోరాడేందుకు తమ వంతు ప్రయత్నం చేశారు. సంవత్సరాలు, మరియు వారికి క్లూ ఉందో లేదో నాకు తెలియదు ఎందుకంటే వేలంలో ఉన్న చాలా మంది వ్యక్తులతో మీరు మాట్లాడినట్లయితే, వారు ‘ఇది చాలా యాదృచ్ఛికంగా ఉందని మీకు తెలుసు… మీరు తర్వాత వస్తే మీరు’ అని చెబుతారు. d బహుశా ఎక్కువ డబ్బు సంపాదించి ఉండవచ్చు… మీరు ఇంతకు ముందు వచ్చి ఉంటే తగినంత డబ్బు ఉండేది కాబట్టి మీరు మరింత సంపాదించేవారు’. ఇది డ్రాఫ్ట్ సిస్టమ్‌లోకి వెళుతుందని ప్రతి ఒక్కరి తెలివి కోసం నేను నిజంగా ఆశిస్తున్నాను మరింత గౌరవప్రదమైనది.”

ఉతప్ప భారతదేశం తరపున 46 ODIలు మరియు 13 T20Iలు ఆడాడు మరియు గతంలో కోల్‌కతా నైట్స్ రైడర్స్‌తో మరియు గత సీజన్‌లో CSK తో IPL గెలిచాడు.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments