Thursday, May 26, 2022
HomeTrending Newsవండిన ఆహారాన్ని ఇంటికి తెచ్చినందుకు బాహుబలి ప్రభాస్‌కి అమితాబ్ బచ్చన్ ధన్యవాదాలు

వండిన ఆహారాన్ని ఇంటికి తెచ్చినందుకు బాహుబలి ప్రభాస్‌కి అమితాబ్ బచ్చన్ ధన్యవాదాలు


అమితాబ్ బచ్చన్ బహుశా సోషల్ మీడియాలో అత్యంత యాక్టివ్ సెలబ్రిటీలలో ఒకరు. మీరు అతనిని అనుసరిస్తే, 79 ఏళ్ల సూపర్‌స్టార్ ప్రతిరోజూ తన జీవితంలోని స్లైస్‌లను కలిగి ఉన్న ట్వీట్‌లను పంచుకోవడం మీకు కనిపిస్తుంది. వాస్తవానికి, మైక్రో-బ్లాగింగ్ సైట్ ద్వారా తన ఆచూకీ గురించి ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న తన అభిమానులు మరియు అనుచరులను అప్‌డేట్ చేయడాన్ని అతను ఇష్టపడతాడు. ప్రస్తుతం, అమితాబ్ బచ్చన్ బాహుబలి’ ఫేమ్ సూపర్ స్టార్ ప్రభాస్‌తో తన రాబోయే ప్రాజెక్ట్‌ను చిత్రీకరిస్తున్నాడు. సైన్స్ ఫిక్షన్ థ్రిల్లర్, తాత్కాలికంగా ‘ప్రాజెక్ట్ K’ అనే టైటిల్‌తో రూపొందించబడింది, ఇందులో దీపికా పదుకొనే కూడా ప్రధాన పాత్రలో ఉంది. తన సంప్రదాయానికి అనుగుణంగా, అమితాబ్ బచ్చన్ ‘ప్రాజెక్ట్ కె’ సెట్‌లో తన జీవితం గురించి సోషల్ మీడియా ద్వారా పంచుకుంటున్నారు. తాజాగా అలాంటి ఒక ట్వీట్ మన దృష్టిని ఆకర్షించింది.

(ఇంకా చదవండి: “బాహుబలి మీకు బిర్యానీ పంపినప్పుడు”: కరీనా కపూర్ ‘పిచ్చి భోజనం’ చేసినందుకు ప్రభాస్‌కి ధన్యవాదాలు)

అమితాబ్ బచ్చన్ ఆదివారం తన ట్విట్టర్ హ్యాండిల్‌లో నటుడు ప్రభాస్‌కు ఇంట్లో వండిన ఆహారాన్ని పంపినందుకు ధన్యవాదాలు తెలిపారు. హృదయపూర్వక ట్వీట్‌లో, మిస్టర్ బచ్చన్ ఆ తర్వాతివారి దాతృత్వానికి తాను ఆకట్టుకున్నట్లు పేర్కొన్నాడు. పోస్ట్ ప్రకారం, ప్రభాస్ అతనికి చాలా ఆహారాన్ని పంపాడు, అతను “సైన్యాన్ని పోషించగలిగాడు”. అంతే కాదు, అమితాబ్ బచ్చన్ కూడా “స్పెషల్ కుకీస్” పంపినందుకు ధన్యవాదాలు తెలిపారు.

“మరియు మీ అభినందనలు జీర్ణించుకోలేనివి” అని ట్వీట్ చదవబడింది. పూర్తి పోస్ట్‌ను ఇక్కడ కనుగొనండి:

అంత ఆకట్టుకునే సంజ్ఞ, కాదా? ఈ ట్వీట్ కొద్దిసేపటికే ఇంటర్నెట్‌లో 22.3k లైక్‌లు మరియు వేలకొద్దీ కామెంట్‌లను సంపాదించుకుంది.

“మా డార్లింగ్ ఈజ్ లవ్” అంటూ ప్రభాస్‌ను అభినందిస్తూ ఓ కామెంట్‌ని చదవండి. మరొక వ్యాఖ్య ఇలా ఉంది, “ఒక రోజు నేను ప్రభాస్ ఇంట్లో వండిన ఆహారాన్ని రుచి చూడగలనని కోరుకుంటున్నాను” అని మూడవ వ్యక్తి రాశాడు, “అమిత్జీ టేక్ ఎ బోలో చూపించిన ప్రత్యేక శ్రద్ధ కోసం ప్రియమైన ప్రభాస్ గురించి తెలుసుకోవడం చాలా ఆనందంగా ఉంది” అని రాశారు.

(ఇంకా చదవండి: దీపికా పదుకొణె యొక్క ఓహ్-సో-రుచికరమైన విందు మీకు తీవ్రమైన ఆహార కోరికను కలిగిస్తుంది)

వర్క్ ఫ్రంట్‌లో, అమితాబ్ బచ్చన్ చివరిగా 2021 థ్రిల్లర్ ‘చెహ్రే’లో కనిపించారు, ఇందులో ఇమ్రాన్ హష్మీ కూడా ప్రధాన పాత్రలో నటించారు. అతను అయాన్ ముఖర్జీ యొక్క ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న చిత్రం ‘బ్రహ్మాస్త్ర’లో కూడా కనిపిస్తాడు, ఇందులో రణబీర్ కపూర్, అలియా భట్ మరియు నాగార్జున అక్కినేని కూడా ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. మరోవైపు, ప్రభాస్ త్వరలో పీరియాడికల్ డ్రామా ‘రాధే శ్యామ్’లో కనిపించనున్నారు, ఇది మార్చి 2022లో విడుదల కానుంది.

సోమదత్తా సాహా గురించిఅన్వేషకుడు- సోమ్‌దత్త తనను తాను పిలుచుకోవడానికి ఇష్టపడేది. ఆహారం, వ్యక్తులు లేదా ప్రదేశాల పరంగా ఏదైనా సరే, ఆమె కోరుకునేది తెలియని వాటిని తెలుసుకోవడం మాత్రమే. ఒక సాధారణ అగ్లియో ఒలియో పాస్తా లేదా దాల్-చావల్ మరియు ఒక మంచి చలనచిత్రం ఆమె రోజును మెరుగుపరుస్తుంది.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments