Monday, May 23, 2022
HomeTrending Newsసమంత రూత్ ప్రభు శకుంతలగా ఆకట్టుకుంది

సమంత రూత్ ప్రభు శకుంతలగా ఆకట్టుకుంది


సమంత రూత్ ప్రభు శకుంతలగా ఆకట్టుకుంది

సమంత రూత్ ప్రభు శాకుంతలం. (సౌజన్యం: samantharuthprabhuoffl)

ముఖ్యాంశాలు

  • ఈ చిత్రానికి గుణశేఖర్ దర్శకత్వం వహించారు
  • “ప్రజెంట్ చేస్తున్నాం.. ప్రకృతికి ప్రియమైనది” అని సమంత రాశారు
  • “ది ఎథెరియల్ మరియు డిమ్యూర్,” ఆమె జోడించారు

న్యూఢిల్లీ:

సమంత రూత్ ప్రభు తన ప్రతి కొత్త సినిమాతో బలం నుండి బలంగా దూసుకుపోతోంది. తన ప్రత్యేక డ్యాన్స్ ట్రాక్‌తో దేశాన్ని ఆశ్చర్యపరిచిన తర్వాత, ఊ అంటావా నుండి పుష్ప, ఈ నటి తన తదుపరి భారీ తెలుగు విడుదలతో తాను ఎంత బహుముఖ ప్రజ్ఞాశాలి అని నిరూపించుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉంది. పౌరాణిక నాటకంలో నటి ప్రధాన పాత్ర పోషిస్తుంది, శాకుంతలం. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ ను చిత్రబృందం సోమవారం షేర్ చేసింది. పోస్టర్‌లో జింకలు, హంసలు మరియు నెమళ్లతో చుట్టుముట్టబడిన పవిత్రమైన తోటలో సమంతా రూత్ ప్రభు ఉన్నారు. నటి పుష్ప అలంకారాలు మరియు ఉపకరణాలతో తెల్లటి సమిష్టిలో శకుంతల వలె అద్భుతంగా కనిపిస్తుంది.

శాకుంతలం భారతీయ నాటకం ఆధారంగా రూపొందించబడింది అభిజ్ఞానశాకుంతలం మహాకవి కాళిదాసు ద్వారా. చిత్రం యొక్క పోస్టర్‌ను పంచుకుంటూ, సమంతా రూత్ ప్రభు ఇలా వ్రాశారు, “ప్రకృతి యొక్క ప్రియమైనది… ఈథరల్ మరియు డెమ్యూర్… శకుంతల నుండి శాకుంతలం.”

క్యాప్షన్‌లో, సమంతా రూత్ ప్రభు సినిమా రచయిత-దర్శకుడు గుణశేఖర్‌ను కూడా ట్యాగ్ చేశారు. గుణ టీమ్‌వర్క్స్, దిల్ రాజు ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై వరుసగా సినిమాలను నిర్మిస్తున్న నీలిమ గుణ, దిల్ రాజులను కూడా పోస్ట్‌లో ట్యాగ్ చేశారు. పోస్ట్‌లో “మిథాలజీ ఫర్ మిలీనియల్స్” మరియు “ఎపిక్ లవ్ స్టోరీ” అనే హ్యాష్‌ట్యాగ్‌లు ఉన్నాయి.

ఇక్కడ పోస్ట్ చూడండి:

శకుంతలగా సమంత రూత్ ప్రభు నటిస్తుండగా, దుష్యంత రాజు పాత్రలో నటుడు దేవ్ మోహన్ కనిపించనున్నారు. దేవ్ మోహన్ 2020 మలయాళ చిత్రం ద్వారా అరంగేట్రం చేశాడు సూఫియుం సుజాతయుమ్ జయసూర్య మరియు అదితి రావ్ హైదరీతో కలిసి.

కొన్ని నెలల క్రితం, దేవ్ మోహన్ సెట్స్ నుండి చిత్రాలను పంచుకున్నారు శాకుంతలం, తన మద్దతు కోసం సమంత రూత్ ప్రభుకి ధన్యవాదాలు. “ధన్యవాదాలు, సమంతా రూత్ ప్రభు. ఇది మీతో అద్భుతమైన అనుభవం…షూట్ సమయంలో మీరు అందించిన సపోర్ట్ చాలా అద్భుతంగా ఉందని నేను చెప్పాలి మరియు అది నిజంగా నా పాత్రను పెంచడంలో నాకు సహాయపడింది… బోలెడంత ప్రేమ సామ్.

ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే, ఈ చిత్రం ప్రారంభోత్సవాన్ని కూడా సూచిస్తుంది పుష్ప స్టార్ అల్లు అర్జున్ కూతురు అల్లు అర్హ. ప్రిన్స్ భరతుడి పాత్రలో అల్లు అర్హ నటించనున్నారు లో శాకుంతలం. ఈ వార్తలను పంచుకుంటూ, అల్లు అర్జున్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఇలా వ్రాశాడు, “నాల్గవ తరం, అల్లు అర్హా తన తొలి చిత్రంతో ప్రారంభమవుతుందని అల్లు కుటుంబానికి తెలియజేయడం గర్వించదగిన క్షణం. శాకుంతలం సినిమా. నా కూతురుకి ఈ అందమైన సినిమాని అందించినందుకు గుణశేఖర్ గారికి మరియు నీలిమ గుణ గారికి కృతజ్ఞతలు తెలియజేస్తున్నాను… సమంతతో నేను పూర్తిగా భిన్నమైన ప్రయాణాన్ని సాగించాను మరియు ఆమె సినిమాతో అర్హ అరంగేట్రం చూడటం సంతోషంగా ఉంది.

శాకుంతలం ఇంకా మోహన్ బాబు, సచిన్ ఖేడేకర్, గౌతమి, అదితి బాలన్ మరియు అనన్య నాగళ్ల కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments