Thursday, May 26, 2022
HomeAutoస్వయంప్రతిపత్త వాహనాలు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉంటాయని Nvidia యొక్క CEO విశ్వసించారు

స్వయంప్రతిపత్త వాహనాలు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉంటాయని Nvidia యొక్క CEO విశ్వసించారు


హువాంగ్ స్వయంప్రతిపత్తమైన కార్ల విభాగం అతిపెద్దదని అభిప్రాయపడ్డారు


స్వయంప్రతిపత్త వాహనాలు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉంటాయని Nvidia యొక్క CEO విశ్వసించారు

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

ఎన్విడియా ప్రపంచంలోనే అతిపెద్ద సెమీకండక్టర్ కంపెనీ

ఎన్విడియా వ్యవస్థాపకుడు మరియు CEO జెన్సన్ హువాంగ్ ఒక విస్తృత శ్రేణి ఇంటర్వ్యూలో స్వయంప్రతిపత్త వాహనాలు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రబలంగా ఉంటాయని వెల్లడించారు. స్వయంప్రతిపత్త వాహనాల అభివృద్ధికి మరియు వాటి స్వీకరణకు 2022 ఇన్‌ఫ్లెక్షన్ పాయింట్ అని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు మరియు 2025 నాటికి, ఎన్‌విడియా కూడా తన సాఫ్ట్‌వేర్‌ను స్కేల్‌లో మోహరిస్తుంది. 2025 నాటికి, Nvidia కార్ కంపెనీలతో ఆదాయ భాగస్వామ్య ఒప్పందాలతో లైసెన్స్‌లను సేకరించడం ద్వారా తన సాఫ్ట్‌వేర్‌ను మానిటైజ్ చేయడం ప్రారంభిస్తుంది.

“మనం ప్రపంచవ్యాప్తంగా స్వయంప్రతిపత్త వాహనాలను కలిగి ఉంటామని నేను ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నాను. అవన్నీ వాటి నిర్వహణ డొమైన్‌లను కలిగి ఉన్నాయి. మరియు వాటిలో కొన్ని చాలా పెద్ద గిడ్డంగి సరిహద్దుల్లో ఉన్నాయి. వారు వాటిని AMRలు, అటానమస్ మూవింగ్ రోబోలు అని పిలుస్తారు. మీరు వాటిని కలిగి ఉండవచ్చు. గోడలతో కూడిన కర్మాగారాల లోపల, తద్వారా వారు వస్తువులను మరియు జాబితాను చుట్టూ తిప్పవచ్చు” అని హువాంగ్ వెంచర్‌బీట్‌తో అన్నారు.

v1uuc51c

ఎన్విడియా మరియు జాగ్వార్ ల్యాండ్ రోవర్ యొక్క CEO లు (ఎడమ నుండి కుడికి)

ప్రతిపాదిత ఒప్పందం ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న నియంత్రణ అధికారుల నుండి సార్వత్రిక ప్రతికూల పుష్‌బ్యాక్‌ను ఎదుర్కొన్న తర్వాత సాఫ్ట్‌బ్యాంక్ నుండి ARMని పొందేందుకు చేసిన విఫల ప్రయత్నం నేపథ్యంలో Nvidia CEO యొక్క వ్యాఖ్యలు వచ్చాయి. ARM, చిప్‌సెట్‌లను డిజైన్ చేస్తుంది మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న లెక్కలేనన్ని కంపెనీలకు దాని డిజైన్‌లను లైసెన్స్ ఇస్తుంది, ఇది బహుశా ప్రపంచంలోని చివరి కల్పిత మరియు తటస్థ చిప్ డిజైన్ సంస్థ. కనెక్ట్ చేయబడిన కార్లు, అటానమస్ కార్లు, స్మార్ట్‌ఫోన్‌లు, టాబ్లెట్‌లు, PCలు, IoT ఉత్పత్తుల నుండి ధరించగలిగిన వాటి వరకు దాదాపు అన్నింటిలోనూ దీని డిజైన్‌లు ఉపయోగించబడుతున్నందున దీని ప్రాముఖ్యత చాలా కీలకం.

విఫలమైన ARM బిడ్ ఎన్‌విడియాను ఒక్కటి కూడా ప్రభావితం చేయలేదని హువాంగ్ విశ్వసించాడు మరియు దీర్ఘకాలిక కోణం నుండి దాని స్వయంప్రతిపత్త విభాగం దాని అతిపెద్ద వ్యాపారాలలో ఒకటిగా ఉంటుందని అతను విశ్వసించాడు. Nvidia దాని 20 సంవత్సరాల లైసెన్స్‌కు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ ARM యొక్క డిజైన్‌లను ఉపయోగించడం కొనసాగిస్తుందని మరియు ఇది ఇప్పటికే అభివృద్ధిలో ఉన్న కొత్త CPU డిజైన్‌లతో దాని ఉత్పత్తి పోర్ట్‌ఫోలియో అంతటా వినియోగిస్తుందని ఆయన తెలిపారు.

“ఇది మాకు గొప్ప సంవత్సరం. ఆపై వచ్చే సంవత్సరం, ఇది వచ్చే సంవత్సరం మరింత పెద్దదిగా ఉంటుంది. మరియు 2025లో, మేము కార్ కంపెనీలతో ఆదాయాన్ని పంచుకునే సాఫ్ట్‌వేర్ కోసం మా స్వంతంగా ఉపయోగించినప్పుడు. లైసెన్స్ $10,000, మేము 50-50 పంచుకున్నాము. ఇది నెలకు $1,000 లేదా $100 సబ్‌స్క్రిప్షన్ బేస్ అయితే, మేము 50-50 పంచుకుంటాము. స్వయంప్రతిపత్త వాహనాలు మా అతిపెద్ద వ్యాపారాలలో ఒకటిగా ఉంటాయని నేను ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నాను, “అన్నారాయన. .

0 వ్యాఖ్యలు

ఇటీవల, ఎన్విడియా జాగ్వార్ ల్యాండ్ రోవర్‌తో విస్తృత శ్రేణి ఒప్పందాన్ని ప్రకటించింది, ఇక్కడ ఇది దిగ్గజ బ్రిటిష్ వాహన తయారీదారులకు స్వయంప్రతిపత్తమైన కార్లను మరియు ప్రత్యేకమైన కారులో అనుభవాలను అభివృద్ధి చేయడంలో సహాయపడుతుంది. ఈ ఒప్పందం జాగ్వార్ ల్యాండ్ రోవర్ ఎన్‌విడియా సర్వర్ గ్రేడ్ DGX GPUలను ప్రభావితం చేస్తుంది.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments