Saturday, May 28, 2022
HomeInternational'అమెరికాస్ గాట్ టాలెంట్' కంటెస్టెంట్ జేన్ మార్కేజ్‌స్కీ, 31, మరణించాడు

‘అమెరికాస్ గాట్ టాలెంట్’ కంటెస్టెంట్ జేన్ మార్కేజ్‌స్కీ, 31, మరణించాడు


‘అమెరికాస్ గాట్ టాలెంట్’ కంటెస్టెంట్ జేన్ మార్కేజ్‌స్కీ, 31, మరణించాడు

“మేము, ఆమె కుటుంబం, ఆమె మరణం మరియు అనూహ్యమైన నష్టంతో కృంగిపోయాము” అని గాయని కుటుంబం తెలిపింది.

వాషింగ్టన్:

మాజీ ‘అమెరికాస్ గాట్ టాలెంట్’ కంటెస్టెంట్ జేన్ మార్కేజ్‌స్కీ క్యాన్సర్‌తో పోరాడి 31 సంవత్సరాల వయస్సులో మరణించారు.

E ప్రకారం! న్యూస్, ‘నైట్‌బర్డ్’ అనే మోనికర్‌తో హిట్ షోలో కనిపిస్తూ కీర్తికి ఎదిగిన గాయని, క్యాన్సర్‌తో నాలుగేళ్ల పోరాటం తర్వాత ఫిబ్రవరి 19న మరణించినట్లు ఆమె కుటుంబ సభ్యులు సోమవారం తెలిపారు.

“మేము, ఆమె కుటుంబం, ఆమె మరణం మరియు అనూహ్యమైన నష్టంతో కృంగిపోయాము” అని గాయని కుటుంబం NBC యొక్క టుడేకి ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది.

గాయని జోడించారు, “ఆమె గురించి తెలిసిన వారు ఆమె జీవితం కంటే పెద్ద వ్యక్తిత్వాన్ని మరియు హాస్యాన్ని ఆస్వాదించారు. ప్రతి సందర్భంలోనూ ఆమె చమత్కారమైన జోక్‌ని కలిగి ఉంటుంది–ఆ జోక్ ఆమెపై ఉన్నప్పటికీ. ఆమె శాశ్వత వారసత్వం ఆమె ఆశ యొక్క బహుమతిగా ఉంటుంది. ఆమె సంగీతం మరియు ఆమె యేసులో కనుగొన్న బలాన్ని చాలా మందికి అందించింది. వారి ప్రేమ మరియు మద్దతు సందేశాలకు మేము ప్రతి ఒక్కరికి ధన్యవాదాలు తెలియజేస్తున్నాము.”

జూన్ 2021లో ఎన్‌బిసి షోలో తన అరంగేట్రంతో న్యాయమూర్తులను ఉర్రూతలూగించిన కొన్ని నెలల తర్వాత మార్క్‌జెవ్‌స్కీ మరణం గురించి TMZ మొదటిసారిగా నివేదించింది. ఆమె పనితీరు గోల్డెన్ బజర్ మరియు AGT న్యాయమూర్తి సైమన్ కోవెల్ నుండి భావోద్వేగ ప్రతిస్పందన రెండింటినీ ప్రేరేపించింది.

ఆమె అసలు పాటను ప్రారంభించే ముందు, గాయని తన క్యాన్సర్ తన “ఊపిరితిత్తులు, వెన్నెముక మరియు కాలేయానికి” వ్యాపించిందని పంచుకున్నారు. గత ఆగస్టులో, ఆమె ఆరోగ్యం “అధ్వాన్నంగా మారడం” కారణంగా పోటీ నుండి వైదొలగవలసి ఉందని మార్క్‌జెవ్స్కీ వెల్లడించారు.

“AGTలో ప్రపంచంతో నా హృదయాన్ని పంచుకోవడం ఒక గౌరవం మరియు కల నిజమైంది” అని ఆమె ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో తన ఫోటోతో పాటు రాసింది.

“ఈ వేసవిలో నా దృక్కోణం ఆశ్చర్యపరిచింది. నేను అనుభవించిన బాధను ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రజలు తమ కనులు విశాలంగా తెరిచేలా చేసే సౌందర్యంగా పునర్నిర్మించడం ఎంత అద్భుతం” అని ఆమె ఆ సమయంలో జోడించింది.

ఆమె కొనసాగింది, “నా ఆడిషన్ నుండి, నా ఆరోగ్యం మరింత దిగజారింది మరియు క్యాన్సర్‌తో పోరాటం నా శక్తిని మరియు శ్రద్ధను కోరుతోంది. ఈ సీజన్‌లో నేను ముందుకు సాగలేనని ప్రకటించడానికి చాలా బాధగా ఉంది. AGT యొక్క. జీవితం ఎల్లప్పుడూ అర్హులైన వారికి విరామం ఇవ్వదు–కాని మాకు ఇది ముందే తెలుసు.”

జనవరిలో తన చివరి ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పోస్ట్‌లో, మార్క్‌జెవ్స్కీ ఒక సెల్ఫీని పంచుకున్నారు, “నిజాయితీగా చెప్పాలంటే, విషయాలు చాలా క్రూరంగా ఉన్నాయి. అయితే ఇది గత వారంలో నేను అందంగా, సజీవంగా, మేల్కొని మరియు మానవునిగా మరియు వాస్తవికంగా భావించిన నా ఫోటో. . నాకు అది అవసరం. మనమందరం కొంచెం నష్టపోయాము మరియు అది బాగానే ఉంది.”

ఆమె మరణ వార్త తర్వాత, ‘అమెరికాస్ గాట్ టాలెంట్’ హోస్ట్ టెర్రీ క్రూస్ ఆమె జ్ఞాపకార్థం Instagram కు ఒక ఫోటోను పంచుకున్నారు, ఇలా వ్రాస్తూ, “@_nightbirde యొక్క మరణాన్ని గురించి తెలుసుకున్నందుకు మేము చాలా బాధపడ్డాము. ఈ కష్టంలో ఆమె సన్నిహిత కుటుంబం మరియు స్నేహితులకు మా సానుభూతి తెలియజేస్తుంది. సమయం. మేము నిన్ను ప్రేమిస్తున్నాము, నైట్‌బర్డ్.”

‘AGT’ న్యాయమూర్తి హోవీ మాండెల్ కూడా గాయకుడికి అంకితం చేసిన ట్విట్టర్‌లో కొన్ని హత్తుకునే పదాలను పంచుకున్నారు, మార్క్‌జెవ్స్కీని “మనందరి జీవితాలలో ప్రకాశవంతమైన స్ఫూర్తిదాయకమైన కాంతి” అని పిలిచారు.

“మనం జీవించడం కొనసాగించాలి మరియు ఆమె పదాలు మరియు సాహిత్యం నుండి నేర్చుకోవాలి. ఆమె మరణం గురించి నేను ఎంత భయంకరంగా భావిస్తున్నానో, నేను ఆమెను కలవడం, వినడం మరియు తెలుసుకోవడం అదృష్టంగా భావిస్తున్నాను” అని అతను రాశాడు.

(శీర్షిక తప్ప, ఈ కథనం NDTV సిబ్బందిచే సవరించబడలేదు మరియు సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి ప్రచురించబడింది.)

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments