Wednesday, May 25, 2022
HomeSportsజర్నలిస్ట్ బెదిరింపులను ఖండిస్తూ, వృద్ధిమాన్ సాహాకు అనుకూలంగా ప్రకటన జారీ చేసిన భారత క్రికెటర్ల సంఘం

జర్నలిస్ట్ బెదిరింపులను ఖండిస్తూ, వృద్ధిమాన్ సాహాకు అనుకూలంగా ప్రకటన జారీ చేసిన భారత క్రికెటర్ల సంఘం


భారత క్రికెటర్ల సంఘం మంగళవారం ఒక ప్రకటన విడుదల చేసింది మరియు వికెట్ కీపర్-బ్యాటర్‌కు జర్నలిస్ట్ పంపిన “బెదిరింపు సందేశాన్ని” శరీరం ఖండించింది. వృద్ధిమాన్ సాహా. ఈ అంశంపై విచారణ జరపాలన్న బీసీసీఐ నిర్ణయాన్ని ఐసీఏ కూడా స్వాగతించింది. “మా ఆట మరియు ఆటగాళ్ల ఎదుగుదలలో మీడియా చాలా ముఖ్యమైన పాత్ర పోషిస్తుందనే వాస్తవాన్ని మేము అంగీకరిస్తున్నాము, అయితే ఎప్పుడూ ఒక గీతను ఎప్పటికీ దాటకూడదు. సాహా విషయంలో జరిగింది పూర్తిగా ఆమోదయోగ్యం కాదు మరియు సంబంధిత పత్రికలకు మేము పిలుపునిస్తాము. సంస్థలు కూడా ఈ విషయాన్ని చేపట్టాలి మరియు అలాంటివి పునరావృతం కాకుండా చూసుకోవాలి” అని ICA అధ్యక్షుడు అశోక్ మల్హోత్రా ఒక అధికారిక ప్రకటనలో తెలిపారు.

అదే రోజు, అతను శ్రీలంక కోసం టెస్ట్ జట్టు నుండి తొలగించబడ్డాడు, సాహా ఒక “గౌరవనీయమైన జర్నలిస్ట్” తనను ఇంటర్వ్యూ కోసం ఎలా సంప్రదించాడు మరియు సందేశాలు ఎలా బెదిరింపుగా మారాయో పంచుకోవడానికి ట్విట్టర్‌లోకి వెళ్లాడు.

“ఈ సమయంలో మేము సాహాకు మా పూర్తి మద్దతును అందిస్తాము. ఏ ఆటగాడు మీడియాలో లేదా మరెక్కడా ఇటువంటి ‘బెదిరింపులకు’ గురికాకూడదు. మీడియా కూడా సాహాకు మద్దతుగా రావాలని మరియు ఈ విధమైన సమస్యలు ఉండేలా చూసుకోవాలని మేము కోరుతున్నాము. మళ్లీ మాట్లాడకండి. ఆటగాడు మరియు మీడియా మధ్య ఏదైనా పరస్పర చర్య ఎల్లప్పుడూ స్వచ్ఛందంగా ఉండాలి” అని ICA కార్యదర్శి హితేష్ మజుందార్ అన్నారు.

తన ట్వీట్‌లో, సాహా ఇలా పేర్కొన్నాడు: “”భారత క్రికెట్‌కు నేను చేసిన అన్ని విరాళాల తర్వాత.. ‘గౌరవనీయమైన’ పాత్రికేయుడి నుండి నేను ఎదుర్కొన్నది ఇదే! జర్నలిజం ఎక్కడికి పోయింది.”

అంతకుముందు, టీం ఇండియా ప్రధాన కోచ్ రాహుల్ ద్రవిడ్ ఆదివారం ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో వృద్ధిమాన్ సాహాతో సంభాషణను కలిగి ఉన్నారని ధృవీకరించారు, అక్కడ మేనేజ్‌మెంట్ యువ వికెట్ కీపర్‌ను పెంచుకోవాలని చూస్తోందని మరియు బెంగాల్ క్రికెటర్‌కు సమయం అయిపోయి ఉండవచ్చునని అతనికి తెలియజేశాడు.

సుదీర్ఘమైన ఫార్మాట్‌లో ఎంపిక కోసం ద్రవిడ్ రిటైర్మెంట్‌ను ఎలా సూచించాడనే దానిపై సాహా మీడియా ద్వారా తెరిచిన ఒక రోజు తర్వాత ద్రవిడ్ వివరణ ఇచ్చారు.

పదోన్నతి పొందింది

“నాకు అసలు బాధ కలగలేదు, వృద్ధిమాన్ సాహా మరియు అతని విజయాలు మరియు భారత క్రికెట్‌కు అతని సహకారం పట్ల నాకు లోతైన గౌరవం ఉంది. అతనితో నా సంభాషణ ఆ ప్రదేశం నుండి వచ్చింది, అతను నిజాయితీ మరియు స్పష్టతకు అర్హుడని నేను భావించాను. నేను అతనిని కోరుకోలేదు. మీడియా నుండి దాని గురించి తెలుసుకోవడానికి. ఇవి నేను ఆటగాళ్లతో నిరంతరం చేసే సంభాషణలు మరియు దాని గురించి నేను బాధపడటం లేదు. ఆటగాళ్లు ఎల్లప్పుడూ సందేశాలను ఇష్టపడతారని లేదా నేను చెప్పే ప్రతిదానితో ఏకీభవిస్తారని నేను ఆశించను,” అని ద్రవిడ్ వర్చువల్ సమయంలో చెప్పాడు. విలేకరుల సమావేశం.

“మీకు వ్యక్తులతో కష్టమైన సంభాషణలు ఉంటాయి, కొన్నిసార్లు మీరు వాటిని ఆటగాళ్లతో కలిగి ఉండాలి మరియు ప్రతిసారీ వారు మీతో ఏకీభవిస్తారని మీరు ఆశించరు. XIని ఎంపిక చేసిన ప్రతిసారీ ఆ సంభాషణలు జరగాలని నేను నిజంగా నమ్ముతున్నాను. ఇప్పుడు కూడా రోహిత్ మరియు నేను ఆడని కుర్రాళ్లతో మాట్లాడండి. ఆటగాళ్ళు గాయపడడం మరియు గౌరవం పొందడం సహజం, వృద్ధిమాన్ పట్ల నాకు ఉన్న గౌరవం కారణంగా అతను నిజాయితీ మరియు స్పష్టతకు అర్హుడు, ”అన్నారాయన.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments