Thursday, May 26, 2022
HomeAutoటాప్ 5 హైలైట్‌లు: 2021 Mercedes-Benz S-క్లాస్

టాప్ 5 హైలైట్‌లు: 2021 Mercedes-Benz S-క్లాస్


దాని ముందున్న దానితో పోలిస్తే, 2021 Mercedes-Benz S-క్లాస్ ఒక పెద్ద మెట్టు, ఎందుకంటే ఇది ఇప్పుడు తెలివిగా, మరింత ఫీచర్-ప్యాక్డ్ మరియు చాలా సురక్షితంగా ఉంది.


టాప్ 5 హైలైట్‌లు: 2021 Mercedes-Benz S-క్లాస్

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

Mercedes-Benz S-క్లాస్ రెండు ఇంజన్ ఎంపికలను పొందుతుంది, 3.0-లీటర్ పెట్రోల్ మరియు 3.0-లీటర్ డీజిల్ ఇంజన్.

Mercedes-Benz S-క్లాస్ గత సంవత్సరం ఒక నవీకరణను పొందింది మరియు ఇది స్టుట్‌గార్ట్-ఆధారిత కార్‌మేకర్ యొక్క అత్యుత్తమ ఫ్లాగ్‌షిప్ సెడాన్. దాని ముందున్న దానితో పోల్చితే, కొత్త S-క్లాస్ ఒక పెద్ద మెట్టు, ఇది ఇప్పుడు స్మార్ట్‌గా, మరింత ఫీచర్-ప్యాక్‌తో మరియు చాలా సురక్షితంగా ఉంది. S-క్లాస్ ఇప్పుడు స్థానికంగా అసెంబుల్ చేయబడింది, ఇది మునుపటి కంటే కొంచెం సరసమైనదిగా ఉంది, S 350d 4Matic ధర ₹ 1.57 కోట్లు మరియు S 450 4మ్యాటిక్ ధర ₹ 1.62 కోట్లు. దీనిని దృష్టిలో ఉంచుకుంటే, 2021 Mercedes-Benz S-క్లాస్ ధర గతంలో వరుసగా ₹ 2.17 కోట్లు మరియు ₹ 2.19 కోట్లుగా ఉంది. మేము 2021 Mercedes-Benz S-క్లాస్ యొక్క కొన్ని ముఖ్యాంశాలను పరిశీలిస్తాము.

12qb402s

2021 Mercedes-Benz S-క్లాస్‌లో డిజైన్ లాంగ్వేజ్ పరిణామాత్మకంగా ఉంది, అయితే కారు మరింత తక్కువగా మరియు సొగసైన రూపాన్ని అందిస్తుంది

డిజైన్ మరియు స్టైలింగ్

2021 Mercedes-Benz S-క్లాస్ పెద్ద క్రోమ్ గ్రిల్, బ్లాక్ ఎలిమెంట్‌లతో కూడిన అగ్రెసివ్ ఫ్రంట్ బంపర్ మరియు మల్టీ-బీమ్ LED హెడ్‌ల్యాంప్‌లతో పాటు సిగ్నేచర్ త్రీ-పాయింటెడ్ స్టార్ హుడ్ ఆర్నమెంట్‌తో వస్తుంది. Mercedes-Benz డిజిటల్ లైట్లు అని పిలిచే కొత్త LED హెడ్‌ల్యాంప్ టెక్నాలజీని కూడా అందిస్తుంది. మీరు పాప్-అవుట్ డోర్ హ్యాండిల్స్ మరియు ర్యాపరౌండ్ LED టెయిల్‌లైట్‌లను కూడా పొందుతారు. బాహ్య రంగు ఎంపికల విషయానికొస్తే- 2021 మెర్సిడెస్-బెంజ్ S-క్లాస్ డిజైనో డైమండ్ వైట్, ఒనిక్స్ బ్లాక్, ఆంత్రాసైట్ బ్లూ, రుబెల్లైట్ రెడ్ మరియు ఎమరాల్డ్ గ్రీన్ రంగులతో వస్తుంది.

j8m0j8us

కొత్త 12.8-అంగుళాల OLED టచ్‌స్క్రీన్ యూనిట్ టచ్ లేదా వాయిస్ కమాండ్ ద్వారా చాలా నియంత్రణలను అందిస్తుంది. ఇది పాత మోడల్‌లో 27 బటన్‌లను కూడా భర్తీ చేస్తుంది

ఇంటీరియర్

లోపల, క్యాబిన్ అత్యంత విలాసవంతమైన ప్రదేశాలలో ఒకటి. ఇది మకియాటో బీజ్ లేదా సియెన్నా బ్రౌన్ నప్పా లెదర్ అప్హోల్స్టరీలో వస్తుంది. మీరు Mercedes యొక్క కొత్త 12.8-అంగుళాల పోర్ట్రెయిట్-ఆధారిత టచ్‌స్క్రీన్ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్‌తో పాటు 12.3-అంగుళాల డిజిటల్ ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ డిస్‌ప్లేను కూడా పొందుతారు. ఆఫర్‌లో, 64-రంగు యాక్టివ్ యాంబియంట్ లైటింగ్, బర్మెస్టర్ 4D సరౌండ్ సౌండ్ సిస్టమ్ మరియు ముందు ప్రయాణీకుల కోసం మసాజ్ సీట్లు ఉన్నాయి. వెనుక ప్రయాణీకుల బెంచ్-శైలి సీటు వివిధ అనువర్తనాల కోసం ఎలక్ట్రానిక్‌గా సర్దుబాటు చేయబడుతుంది. ఎలక్ట్రానిక్ మసాజ్ కోసం సదుపాయం అలాగే ‘బాస్ మోడ్’ అని పిలువబడే పూర్తిగా స్లైడింగ్ సీటు కూడా ఉంది, ఇది వెనుక ప్రయాణీకుడు త్వరగా స్నూజ్‌ని పట్టుకోవడానికి అనుమతిస్తుంది.

o991t32g

Mercedes-Benz S-క్లాస్ అనేది పదం యొక్క నిజమైన అర్థంలో లగ్జరీ యొక్క సారాంశం.

డైమెన్షన్

2021 S-క్లాస్ 34 mm పొడవు మరియు 34 mm వెడల్పుతో పెరుగుతుంది మరియు మునుపటి మోడల్ కంటే వీల్‌బేస్‌లో గణనీయమైన 51 mm పెరుగుదలను చూసింది. ఇది ఇప్పుడు పొడవు 5,289 mm, వెడల్పు 1,954 mm, ఎత్తు 1,503 mm మరియు వీల్‌బేస్‌లో 3,216 mm.

vk6c9b78

S-క్లాస్ డ్రైవర్-సహాయక వ్యవస్థలతో పాటు యాక్టివ్ మరియు పాసివ్ సేఫ్టీ సిస్టమ్‌ల సమూహాన్ని పొందుతుంది.

ఇంజిన్

2021 Mercedes-Benz S-క్లాస్ రెండు ఇంజన్ ఎంపికలను పొందుతుంది, 3.0-లీటర్ పెట్రోల్ మరియు 3.0-లీటర్ డీజిల్ ఇంజన్. 350d 282 bhp @3,600 – 4,200 rpm మరియు 600 Nm @1,200 – 3,200 rpm వరకు బెల్ట్ అవుట్ అయ్యేలా ట్యూన్ చేయబడింది, అయితే 450 పెట్రోల్ 362 bhp @5,500-6,100 rpm మరియు @150 rpm, 60 rpm-450 rpm. రెండు మోడల్స్ 9-స్పీడ్ ఆటోమేటిక్ గేర్‌బాక్స్‌ని స్టాండర్డ్‌గా పొందుతాయి. పెట్రోల్ మోటారు ఇంటిగ్రేటెడ్ స్టార్టర్ జనరేటర్‌ను పొందుతుంది మరియు అందువల్ల, మైల్డ్-హైబ్రిడ్ పవర్‌ట్రెయిన్‌గా అర్హత పొందింది.

1mjnju1c

(S-క్లాస్ రిలాక్స్డ్ క్రూజింగ్ కోసం ఉద్దేశించబడింది మరియు రోజంతా మూడు అంకెల వేగంతో చేయవచ్చు.

భద్రతా లక్షణాలు

0 వ్యాఖ్యలు

2021 Mercedes-Benz S-క్లాస్ ఇప్పుడు చాలా సురక్షితమైనది, వెనుక ప్రయాణీకుల కోసం సెగ్మెంట్-ఫస్ట్ ఫ్రంటల్ ఎయిర్‌బ్యాగ్‌లు వంటి ఫీచర్లు ఉన్నాయి, ఇవి మొత్తం కౌంట్‌ను 10 ఎయిర్‌బ్యాగ్‌లు, మెర్సిడెస్ ప్రీ-సేఫ్ ప్యాకేజీ మరియు యాక్టివ్ బానెట్‌తో పాదచారుల రక్షణ, 360- డిగ్రీ కెమెరా మరియు మరిన్ని.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments