Saturday, May 21, 2022
HomeTrending Newsతనను బెదిరించిన "జర్నలిస్ట్" అని ఎందుకు పేరు పెట్టలేదో వివరించాడు వృద్ధిమాన్ సాహా

తనను బెదిరించిన “జర్నలిస్ట్” అని ఎందుకు పేరు పెట్టలేదో వివరించాడు వృద్ధిమాన్ సాహా


వృద్ధిమాన్ సాహా మంగళవారం సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్ కూ ఓ ఇంటర్వ్యూకు నో చెప్పినందుకు తనకు “బెదిరింపు” సందేశాలు పంపిన “జర్నలిస్ట్” పేరును ఎందుకు బహిర్గతం చేయకపోవడం వెనుక కారణాన్ని వివరించాడు. శ్రీలంకతో జరిగే రెండు మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌కు భారత సెలక్షన్ కమిటీ అతనిని తొలగించాలని నిర్ణయించిన నేపథ్యంలో సాహా ఆదివారం “జర్నలిస్ట్” నుండి అందుకున్న సందేశాల స్క్రీన్‌షాట్‌ను పంచుకున్నాడు.

“నేను బాధపడ్డాను మరియు బాధపడ్డాను. నేను అలాంటి ప్రవర్తనను సహించకూడదని అనుకున్నాను మరియు ఎవరైనా ఈ రకమైన బెదిరింపులకు గురికాకూడదని అనుకున్నాను. నేను బయటకు వెళ్లి చాట్‌ను ప్రజల దృష్టిలో బహిర్గతం చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాను, కానీ అతని/ఆమె పేరు కాదు. .

“ఒకరి కెరీర్‌ను అంతం చేసేంత వరకు నేను ఎవరికీ హాని కలిగించే స్వభావం నాది కాదు. కాబట్టి అతని/ఆమె కుటుంబాన్ని చూస్తున్న మానవత్వం దృష్ట్యా, నేను ప్రస్తుతానికి పేరును బహిర్గతం చేయడం లేదు. కానీ అలాంటి పునరావృతం ఏదైనా జరిగితే, నేను వెనుకడుగు వేయను. మద్దతు తెలిపిన మరియు సహాయం చేయడానికి సుముఖత వ్యక్తం చేసిన ప్రతి ఒక్కరికీ నేను కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నాను. నా కృతజ్ఞతలు” అని సాహా మూడు కూ పోస్ట్‌ల థ్రెడ్‌లో రాశారు.

తనకు ఇంటర్వ్యూ ఇవ్వడానికి నిరాకరించిన తర్వాత “గౌరవనీయమైన జర్నలిస్ట్” దూకుడుగా వ్యవహరించాడని 37 ఏళ్ల ట్విటర్‌లో ఆరోపించాడు.

వీరేంద్ర సెహ్వాగ్, రవిశాస్త్రి, ప్రజ్ఞాన్ ఓజా, హర్భజన్ సింగ్ వంటి వారు సాహాకు మద్దతుగా నిలిచారు. శాస్త్రి బిసిసిఐ అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీని అడుగు పెట్టమని కోరగా, ఓజా మరియు హర్భజన్ ప్రశ్నలో ఉన్న జర్నలిస్ట్ పేరు చెప్పమని సాహాను కోరారు.

బీసీసీఐ కోశాధికారి అరుణ్ ధుమాల్ అతని ట్వీట్ గురించి బోర్డు సాహాతో మాట్లాడుతుందని సోమవారం వార్తా సంస్థ పిటిఐకి తెలిపింది.

“అవును, వృద్ధిమాన్ ట్వీట్ గురించి మరియు అసలు సంఘటన ఏమిటని మేము అడుగుతాము. అతన్ని బెదిరించారా మరియు అతని ట్వీట్ నేపథ్యం మరియు సందర్భం కూడా మాకు తెలియాలి. నేను ఇంతకు మించి ఏమీ చెప్పలేను. కార్యదర్శి (జే షా) వృద్ధిమాన్‌తో తప్పకుండా మాట్లాడతారని బీసీసీఐ కోశాధికారి అరుణ్ ధుమాల్ సోమవారం పీటీఐకి తెలిపారు.

దేశం కోసం 40 టెస్టులు ఆడిన సాహా, దక్షిణాఫ్రికా పర్యటన తర్వాత ప్రధాన కోచ్ రాహుల్ ద్రవిడ్ అతని నుండి జట్టు ముందుకు సాగుతుందని, అతని కెరీర్‌పై అతను నిర్ణయం తీసుకోవచ్చని చెప్పాడు.

పదోన్నతి పొందింది

ద్రావిడ్‌తో డ్రెస్సింగ్ రూమ్ సంభాషణలను సాహా వెల్లడించాడు, అయితే ప్రధాన కోచ్ అతను క్రికెటర్‌ను గౌరవిస్తున్నందున “అతను గాయపడలేదు” అని చెప్పాడు మరియు అతని స్థానం గురించి నిజాయితీ మరియు స్పష్టతతో అతనికి స్పష్టమైన చిత్రాన్ని ఇవ్వాలని కోరుకున్నాడు. బీసీసీఐ ప్రెసిడెంట్ సౌరవ్ గంగూలీ తనకు సారథ్యం వహించే వరకు జట్టు నుంచి తప్పించబోనని హామీ ఇచ్చేందుకు తనకు సందేశం పంపినట్లు సాహా ఒక ఇంటర్వ్యూలో పేర్కొన్నాడు.

(PTI ఇన్‌పుట్‌లతో)

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments