Saturday, May 21, 2022
HomeAutoదుబాయ్‌లో ఉపయోగించే స్టైలిష్ పోలీస్ కార్లు

దుబాయ్‌లో ఉపయోగించే స్టైలిష్ పోలీస్ కార్లు


దుబాయ్‌లో, మసెరటి, లంబోర్ఘిని లేదా ఇతర విలాసవంతమైన వాహనాలు అత్యంత ధనవంతులకే పరిమితం కాలేదు. దుబాయ్ పోలీసులు ఉపయోగించే ఈ ఏడు స్టైలిష్ మరియు పాష్ కార్లను చూస్తే మీరు షాక్ అవుతారు!

మీరు దుబాయ్‌ని సందర్శించినప్పుడల్లా, భారీ నిర్మాణాలు మరియు అద్భుతమైన అందం కంటే మిమ్మల్ని ఆశ్చర్యపరిచే విషయం ఒకటి ఉంటుంది. మేము దుబాయ్ పోలీసు స్క్వాడ్‌లో భాగమైన కార్ల అన్యదేశ ఆయుధాగారం గురించి మాట్లాడుతున్నాము.

లంబోర్గినీ లేదా మసెరటీలో స్థానిక పోలీసులు డ్రైవింగ్ చేయడం చూసి మీరు ఆశ్చర్యపోకండి. దుబాయ్ పోలీస్ యొక్క అద్భుతమైన ఫ్లీట్ కోసం పిక్స్ వెనుక ఆసక్తిగల కారు ఔత్సాహికుడు ఉన్నట్లు కనిపిస్తోంది. దుబాయ్‌లో స్టైలిష్ మరియు లగ్జరీ పోలీస్ కార్లను చూద్దాం.

మెర్సిడెస్-AMG GT63 S

మెర్సిడెస్‌లో పోలీసులు వెళ్లడం దుబాయ్‌లో చాలా సాధారణ దృశ్యం. Mercedes-AMG GT63 S V8 ట్విన్-టర్బోచార్జ్డ్ మెషీన్‌ను కలిగి ఉంది, ఇది ఈ కారు యొక్క నక్షత్ర వ్యక్తిత్వాన్ని పెంచుతుంది. 9-స్పీడ్ గేర్‌బాక్స్‌కు అన్ని క్రెడిట్‌లు, ఈ మృగం కేవలం 3 సెకన్లలో 0 నుండి 100 కి.మీ.

jb8jfdq8

ఫోటో క్రెడిట్: wallpapercave.com

మసెరటి గ్రాన్‌టురిస్మో

దుబాయ్ ట్రాఫిక్ పోలీసులు సౌకర్యవంతంగా మరియు శైలిలో ప్రయాణించడానికి ఇటాలియన్ క్లాసిక్ మసెరటి గ్రాన్‌టురిస్మోను ఉపయోగిస్తారు. ఈ కారు అత్యంత వేగంగా అభివృద్ధి చెందిన కారు ఉత్పత్తిలోకి ప్రవేశించిన రికార్డును కలిగి ఉంది. అంతేకాకుండా, మసెరటి గ్రాన్‌టూరిస్మో యొక్క 28,805 యూనిట్లను మాత్రమే ఉత్పత్తి చేసింది. దుబాయ్ పోలీసులకు అరుదైన మరియు సున్నితమైన వాటి కోసం రుచి ఉన్నట్లు అనిపిస్తుంది.

q4c0dolo

ఫోటో క్రెడిట్: wallpapercave.com

టయోటా 2021 GR సుప్రా

మా జాబితాలో తదుపరిది టయోటా 2021 GR సుప్రా. GR సుప్రా అనేది దుబాయ్ పోలీసు కార్ల సముదాయానికి తాజా జోడింపులలో ఒకటి. ఈ మోడల్ “శక్తివంతమైన కానీ స్వచ్ఛమైన” డ్రైవింగ్ అనుభవాన్ని అందిస్తుందని టయోటా వివరిస్తుంది. ఈ కారు 0 నుండి 100 కి.మీ వేగాన్ని అందుకోవడానికి కేవలం 4.3 సెకన్లు మాత్రమే పడుతుంది.

3dctnl8o

ఫోటో క్రెడిట్: wallpapercave.com

బుగట్టి వెయ్రోన్

దుబాయ్ పోలీసుల అన్యదేశ కార్ల సముదాయంలో బుగట్టి వేరాన్ కిరీటం ఆభరణం కంటే తక్కువ కాదు. ఈ అరుదైన అందం గరిష్టంగా 407 కి.మీ. అలాగే, వేరాన్ ఫ్లీట్‌లో అత్యంత వేగవంతమైన వాహనం అని గమనించండి. ఈ భయంకరమైన స్పోర్ట్స్ కారు కూడా $2 మిలియన్ల విలువతో వస్తుంది!

t68imfho

ఫోటో క్రెడిట్: wallpapercave.com

మెర్సిడెస్ బెంజ్ G 63

Mercedes Benz G 63 దుబాయ్ వీధుల్లో అత్యంత సుపరిచితమైన వాహనాల్లో ఒకటి. ఈ అనేక యూనిట్లను తమ విమానాల్లోకి ప్రవేశపెట్టడం ద్వారా, దుబాయ్ పోలీసులు ట్రెండ్‌కి అనుగుణంగా ఉన్నారు. ఈ యంత్రం యొక్క రూపాన్ని బట్టి, ఇది కొంత చర్య కోసం సిద్ధంగా ఉందని మీరు నిర్ధారించవచ్చు!

91obq73

ఫోటో క్రెడిట్: wallpapercave.com

ఆస్టన్ మార్టిన్ వన్-77

ఆస్టన్ మార్టిన్ వన్-77 క్లాసిక్ కార్ సౌందర్యానికి గొప్ప ఉదాహరణ. దుబాయ్ పోలీసులకు అనేక అన్యదేశ కార్లు ఉన్నాయి, అయితే దీని ప్రత్యేకత ఏమిటంటే దాని పరిమిత-ఎడిషన్ ట్యాగ్! అవును, ఈ ఆస్టన్ మార్టిన్ బ్యూటీ యొక్క 77 యూనిట్లు మాత్రమే ఉన్నాయి.

kjvdil5o

ఫోటో క్రెడిట్: wallpapercave.com

లంబోర్ఘిని అవెంటడోర్

ఈ లంబోర్ఘిని అవెంటడోర్ గురించి మనం ఇష్టపడే వాటిలో సొగసైన బాడీవర్క్ ఒకటి. అయినప్పటికీ, దాని హై స్పీడ్ మరియు టాప్-క్లాస్ ఇంజన్ దుబాయ్ పోలీసులను ఈ మోడల్‌ను తమ ఆయుధాగారానికి చేర్చడానికి పురికొల్పిందని మేము భావిస్తున్నాము. ఈ కూపే మీకు విలువైన Dh 1.9 మిలియన్లను అందిస్తుంది!

bp19e68o

ఫోటో క్రెడిట్: wallpapercave.com

0 వ్యాఖ్యలు

దుబాయ్ పోలీస్ కార్ స్క్వాడ్ మా కలల సేకరణకు సరైన ప్రాతినిధ్యంగా కనిపిస్తోంది!

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments