Saturday, May 28, 2022
HomeAutoభారతదేశంలో అత్యుత్తమ బూట్ స్పేస్ కలిగిన 5 SUVలు రూ. 15 లక్షలు

భారతదేశంలో అత్యుత్తమ బూట్ స్పేస్ కలిగిన 5 SUVలు రూ. 15 లక్షలు


ఈ ఐదు రైడ్‌లు మీ లగేజీ మొత్తాన్ని చక్కగా నిర్వహిస్తాయి.

SUVని కొనుగోలు చేయడానికి ప్రతి ఒక్కరికి వేర్వేరు కారణాలు ఉంటాయి. కొందరు దీనిని డ్రైవర్‌కు అందించే శక్తివంతమైన నియంత్రణ కోసం కొనుగోలు చేస్తారు, మరికొందరు తమ ఎత్తులకు సరిపోయే అదనపు లెగ్ స్పేస్ మరియు గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ కోసం దీనిని పొందుతారు. కానీ అలాంటి కారును కొనుగోలు చేసేటప్పుడు చాలా మంది ఆశించేది పెద్ద బూట్ స్పేస్. సుదీర్ఘ పర్యటనల సమయంలో లగేజీని ఉంచడంలో ఇది నిజంగా సహాయపడే ఒక విషయం. ఈ రోజు, మేము మీకు భారతదేశంలో కొనుగోలు చేయగల 5 SUVలను పరిచయం చేస్తున్నాము, అవి అత్యుత్తమ బూట్ స్పేస్‌ను అందిస్తాయి మరియు వాటి ధర రూ. 15 లక్షల కంటే తక్కువ. అప్పుడు సూటిగా విషయానికి వద్దాం.

MG హెక్టర్

u5qggvm8

ఫోటో క్రెడిట్: www.mgmotor.co.in

MG హెక్టర్, దీని పెట్రోల్ వెర్షన్ రూ. 13.94 లక్షలతో మొదలవుతుంది, ప్రస్తుతం భారతీయ మార్కెట్లో కొనుగోలు చేస్తున్న అత్యుత్తమ SUVలలో ఒకటి. మరియు పైన ఉన్న చెర్రీ దాని 587-లీటర్ బూట్ స్పేస్, ఇది మీ అన్ని సామాను కోసం తగినంత నిల్వను నిర్ధారిస్తుంది. హెక్టర్ దాని స్వంత ఇంటర్నెట్ ద్వారా ఆధారితమైన ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్‌కు ప్రసిద్ధి చెందింది. ఈ కారు 1.5-లీటర్ టర్బోచార్జ్డ్ ఇంజన్‌తో నడుస్తుంది, ఇది 14.16kmpl మైలేజీని అందించగలదు.

టాటా హారియర్

3frc5ic8

ఫోటో క్రెడిట్: cars.tatamotors.com

టాటా హారియర్ మొత్తం మీద గ్రాండ్‌గా వ్రాయబడి ఉంది మరియు ఆ ట్యాగ్‌కు సరిపోయేలా బూట్ స్పేస్ కలిగి ఉంది. ఈ SUV యొక్క 425-లీటర్ వెనుక నిల్వ కంపార్ట్‌మెంట్ అద్భుతమైనది కాదు. ఇది డీజిల్-మాత్రమే కారు, మాన్యువల్ మరియు ఆటోమేటిక్ వెర్షన్లు రూ. 14.49 లక్షల నుండి ప్రారంభమవుతాయి. మరియు ఎంచుకోవడానికి 18 వేరియంట్‌లు ఉన్నాయి కాబట్టి మీ వద్ద చాలా ఎంపికలు ఉన్నాయి. ఈ SUVతో పనోరమిక్ సన్‌రూఫ్ నుండి 6-వే పవర్డ్ డ్రైవింగ్ సీటు వరకు అన్నీ ఆఫర్‌లో ఉన్నాయి.

హ్యుందాయ్ క్రెటా

స్మ్రూప్కో

ఫోటో క్రెడిట్: www.hyundai.com

భారతదేశంలో SUVల విషయానికి వస్తే హ్యుందాయ్ క్రెటా డబ్బు ప్రతిపాదనకు గొప్ప విలువ. పెట్రోల్ మరియు డీజిల్ రెండు ఎంపికలలో అందించబడిన ఈ కారు ధరలు కేవలం రూ. 10.23 లక్షల నుండి ప్రారంభమవుతాయి. మరియు వాయిస్-ఎనేబుల్డ్ సన్‌రూఫ్, ఎలక్ట్రిక్ పార్కింగ్ బ్రేక్, పాడిల్ షిఫ్టర్‌లు, ఆటోమేటిక్ ఎయిర్ ప్యూరిఫైయర్ మరియు మరెన్నో వంటి లక్షణాలతో, ఇది దాని వర్గంలోని అత్యంత ఫీచర్-ప్యాక్డ్ మెషీన్‌లలో ఒకటి. మరీ ముఖ్యంగా, దీని 433-లీటర్ స్టోరేజ్ రూ. 15 లక్షల లోపు అత్యుత్తమ బూట్ స్పేస్‌తో SUVల కోసం వెతుకుతున్న వారిని సంతృప్తి పరచాలి.

కియా సెల్టోస్

tdvlv09g

ఫోటో క్రెడిట్: www.kia.com

కియా సెల్టోస్ దాని బోల్డ్ లుక్‌లతో పాటు ఆహ్లాదకరమైన డ్రైవింగ్ అనుభవాన్ని మిళితం చేస్తుంది. అంతేకాకుండా, ఇది లక్షణాలతో నిండిన బహుముఖ ఇంటీరియర్‌లను కూడా అందిస్తుంది. మరియు దాని బూట్ వారాంతపు విహారయాత్ర కోసం మీ లగేజీని ఉంచడం లేదా వారి పెద్ద బ్యాగ్‌లతో ఎవరైనా ఎయిర్‌పోర్ట్‌లో దింపడం కోసం అన్నింటికీ స్థలం ఉంది. రూ. 15 లక్షల లోపు ధర ఉన్న వాహనం కోసం, ఖచ్చితంగా 433 లీటర్లు బూట్ స్పేస్ యొక్క భారీ మొత్తం.

రెనాల్ట్ కిగర్

pmbu3oao

ఫోటో క్రెడిట్: www.renault.co.in

రెనాల్ట్ కిగర్ కారులో ఒక జంతువు. దాని అద్భుతమైన డిజైన్ మరియు దాని స్పోర్టి పనితీరుతో, ఈ SUV మీరు ఎలాంటి ఉపరితలంపై డ్రైవింగ్ చేస్తున్నప్పటికీ మిమ్మల్ని ఆహ్లాదపరుస్తుంది. ఇది రెండు వేర్వేరు పెట్రోల్ ఇంజన్‌లతో అందించబడుతుంది మరియు ARAI ప్రకారం, 18.24kmpl మైలేజీని అందిస్తుంది. మరియు చివరగా, ఇది నరకం వలె విశాలమైనది. మేము 405 లీటర్ల బూట్ స్పేస్‌ని చూస్తున్నాము, ఇది మంచి మొత్తంలో లగేజీని ఉంచడానికి SUV కోసం చూస్తున్న ఎవరికైనా ఆనందాన్ని కలిగిస్తుంది.

0 వ్యాఖ్యలు

రూ. 15 లక్షల కంటే తక్కువ ధర ఉన్న చాలా తక్కువ SUVలు మంచి మొత్తంలో బూట్ స్పేస్‌ను అందిస్తాయి, అయితే మీ సౌలభ్యం కోసం మేము వాటిలో ఐదు ఉత్తమమైన వాటిని ఎంచుకున్నాము.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments